Main Menu

น้ำ !! เธอกลับมาทำไม ฉันลืมเธอแล้ว ฉันไม่ได้รักเธอ แล้ว ?? ออกจากชีวิตรฉันไป

เริ่มโดย super Tiger, กันยายน 10, 2012, 12:48:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

super Tiger

อ้างจาก: tee zx150 เมื่อ กันยายน 12, 2012, 11:47:54 ก่อนเที่ยง
น้ำท่วมหนักกว่าที่คิด....มากจริงๆเลย   ขอเป็นกำลังใจให้นะคับ  สู้ สู้ :-*

ขอบคุณครับท่านตรี เออ เรื่องเบาะ ส่งที่อยู่มาทาง pm ผมเลย เดี๋ยวจัดให้ 500 พร้อมส่งแพงไปมัย

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

option09

อัพๆๆให้พี่เสือนิด ...นั้าน่าจะยังทรงๆๆ ถ้าฝนไม่ตกเพิ่มนะครับ  สภาพทั่วๆไปครับ

bbgun

ติดตามตลอดครับเพราะบ้านผมปทุมอยู่ปลายน้ำ

super Tiger

อ้างจาก: option09 เมื่อ กันยายน 13, 2012, 08:03:43 ก่อนเที่ยง
  อัพๆๆให้พี่เสือนิด ...นั้าน่าจะยังทรงๆๆ ถ้าฝนไม่ตกเพิ่มนะครับ  สภาพทั่วๆไปครับ

ขอบคุณมากๆครับที่สนับถาพภ่ายทั้งทางบกและอากาศให้ตลอด
อ้างจาก: bbgun เมื่อ กันยายน 13, 2012, 08:11:42 ก่อนเที่ยง
ติดตามตลอดครับเพราะบ้านผมปทุมอยู่ปลายน้ำ

ตอนนี้อุดอยู่แล้วครับ แต่ปริทมาณน้ำในแม่น้ำยังมีเยอะ คงจะไปใกล้ถึงประทุมครับ เพราะชุดแรกเข้าถึงอยุธยาแล้ว

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

option09

อ้าว  มารอบ 2เเล้วนะครับ... สุโขทัยระทม....   ล้น บิกเเบคเเล้ว  ตาเสือ อพยพยั้งครับ.....

สะพานที่  อ.ศรีสำโรงอ่ะ

http://image.ohozaa.com/view2/wkJ9H9ibVMcwia6s][/url]

super Tiger

เจ็บปวดมากเลยครับพี่น้อง รอบสองนี้ไม่ใช่อุบัติเหตุ ไม่ใช่การทดลอง แต่เป็นของจริงๆครับ
พึ่งรื้อกระสอบทราย และ คลีนนิ่งเดร์ เมื่อวาน แต่พียงคืนเดียว มาอีกสร้างความเจ็บปวดมากเพราะเตรียมตัวกันแทบไม่ทัน
[/url[url=http://image.ohozaa.com/view2/wkJWSas0RmISP9D0]]มันลอยมาจากใหนว่ะ กำลังจะล้นตะลิ่งลงมาแว๊ววว อ๊วกกกกกก

GENIUS

3 - 4 วันมานี้ กทม.ฝนตกหนักมากเลยครับ

นี่ก็ยังตกไม่หยุดอยู่เลยครับ

ไม่รุ้ปีนี้ กทม.น้ำจะท่วมแบบปีที่แล้วอีกหรือเปล่า

KenJi

super Tiger

อ้างจาก: KenJi เมื่อ กันยายน 16, 2012, 09:15:08 หลังเที่ยง
หวังว่าปีนี้จะไม่เหมือนปีที่แล้ว
อ้างจาก: GENIUS เมื่อ กันยายน 16, 2012, 08:32:23 หลังเที่ยง
3 - 4 วันมานี้ กทม.ฝนตกหนักมากเลยครับ

นี่ก็ยังตกไม่หยุดอยู่เลยครับ

ไม่รุ้ปีนี้ กทม.น้ำจะท่วมแบบปีที่แล้วอีกหรือเปล่า

อย่าไปเชื่อคนอื่น จงเชื่อตัวเราเอง ยกตัวอย่างเล่นๆ
รัฐบาล : ปีนี้เราเตรียมความพร้อมในการแก้ใขน้ำท่วม โดยการทุ่มงบประมาณลงไปแก้ใข ปีนี้น้ำไม่ท่วมแน่
จังหวัดสุโขทัย: สั่งเก็บกระสอบทราย และ คลีนนิ่งเดร์ เมื่อวาน พอสายวันนี้ เรียบร้อยรอบสอง
รัฐบาล:สั่งทดลองการระบายน้ำ เมื่อวานก่อนฝนตก กทม.ท่วม(ไม่แน่ใจเขตใหนบ้าง)
เตรียมรับมือ เฝ้าระวังเป็นดีที่สุดครับ เพราะตอนนี้ ถึง อยุธยาแล้ว

GENIUS

ขอบคุณครับ

ยุคนี้สงสัยตนคือที่พึ่งแห่งตนเท่านั้นล่ะครับ

super Tiger

ตอนนี้ บอกตรงครับ พี่ทหาร เจ้าเก่าละครับที่สัมผัสแรกแห่งความเดือดร้อน ต้องเจอเหล่าผู้กล้า นับถือ
ตอนนี้ที่ผมอยู่ ไม่มีน้ำใช้มาเป็นวันที่สองแล้ว สงสารม๊ากข้างบ้านลูกอ่อน!
เมื่อคืนเอาน้ำมาแจก ครับ 600 กว่าหลังคา เอาน้ำมา 1 คันรถดับเพลิง ได้แค่หน้าหมู่บ้าน กลาง-ท้าย ยืนรอไปซิครับ มันกลับก้อไม่มีใครแจ้ง
ยืนรอไปเฮอะ เพราะเช้ามาท่าน เอ๊ย ทั้ง เ..ีย ทั้ง ค...ย สารพัดที่ เข้าจะนึกกันได้ ประเคนใส่ผู้เกี่ยวข้องกันใหญ่เลย กำ
ขอโทษนะครับเพื่อนๆที่ยาวไปหน่อย อึดอัดครับ แต่ก้อสู้ต่อครับ 

arm.pakron

อ้างจาก: aht เมื่อ กันยายน 12, 2012, 09:27:34 ก่อนเที่ยง
ก็คงต้องทำใจครับ แล้วก็เตรียมตัวรับกับเหตุที่จะเกิดขึ้นครับ :D

:D :D :D

เอาใจช่วยทุกคนที่ประสบภัยครับ

super Tiger

black850

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ กันยายน 17, 2012, 05:19:14 หลังเที่ยง
เข้าสู่วันที่สามแล้วน้ำไม่ใหล :-*

ถึงน้ำไม่ไหล ยังดีที่เน็ตเล่นได้ นะพี่่ ไม่งั้นเหงาแย่เลย
เลขที่บัญชี 3280773932 อภิชาติ สุระเดช ธ.กรุงเทพ สาขาแม่สอด

รบกวนติดต่อ ก่อน 22.00 น.ครับ ขอเวลาเป็นส่วนตัวบ้างคร๊าบบบ

โทร 082-162-3630 แบล็ค

super Tiger

อ้างจาก: black850 เมื่อ กันยายน 17, 2012, 06:23:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: super Tiger เมื่อ กันยายน 17, 2012, 05:19:14 หลังเที่ยง
เข้าสู่วันที่สามแล้วน้ำไม่ใหล :-*

ถึงน้ำไม่ไหล ยังดีที่เน็ตเล่นได้ นะพี่่ ไม่งั้นเหงาแย่เลย

ใช่ครับพอช่วยได้
เมื่อกี้ขี่รถวนในตลาด เห็นทุกบ้านเอา ถัง กระมัง ภาชนะอื่นๆ ที่พอจะใส่น้ำได้ รออย่างมีหวัง

black850

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ กันยายน 17, 2012, 06:26:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: black850 เมื่อ กันยายน 17, 2012, 06:23:19 หลังเที่ยง

ใช่ครับพอช่วยได้
เมื่อกี้ขี่รถวนในตลาด เห็นทุกบ้านเอา ถัง กระมัง ภาชนะอื่นๆ ที่พอจะใส่น้ำได้ รออย่างมีหวัง

อดทนไว้นะพี่ อีกสัก 2-3 วันนายกเขาถึงจะรู้ว่า โขทัยน้ำท่วมอีกแล้ว อดทนนิดนึงพี่ สู้ ๆๆๆๆ
เลขที่บัญชี 3280773932 อภิชาติ สุระเดช ธ.กรุงเทพ สาขาแม่สอด

รบกวนติดต่อ ก่อน 22.00 น.ครับ ขอเวลาเป็นส่วนตัวบ้างคร๊าบบบ

super Tiger

กำ ของคน แพร่ ลำปาง สุโขทัย บางระกำ พิษณุโลก พิจิตร สิงห์บุรี อยุธยา ปทุมธานี และ ต่อๆไป
เมือ่เช้า พี่ปลอด ออกมาบอกว่าน้ำไม่ท่วม กรุงเทพชัวร์ แต่ถ้าท่วม ผมขอโทษ ? ;)

black850

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ กันยายน 17, 2012, 07:14:17 หลังเที่ยง
กำ ของคน แพร่ ลำปาง สุโขทัย บางระกำ พิษณุโลก พิจิตร สิงห์บุรี อยุธยา ปทุมธานี และ ต่อๆไป
เมือ่เช้า พี่ปลอด ออกมาบอกว่าน้ำไม่ท่วม กรุงเทพชัวร์ แต่ถ้าท่วม ผมขอโทษ ? ;)

เขาก็ดีนะพี่ที่ทำผิดแล้วยังขอโทษ ????  555

super Tiger

ตอนนี้แห้งแล้ว แต่ยังไม่เก็บกวาดกัน เพราะต้องรอดูลูกสาม

super Tiger