Main Menu

*****PDK R1 & SER SE 98 *****

เริ่มโดย superkips, สิงหาคม 05, 2012, 10:54:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ball227

ขายอะไหล่ KR VICTER SERPICO ZX และอื่นๆ
โอนเงิน 7932427605 ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ ชื่อบัณชี น.ส.ปัทมา ไชยนอก
โทรเลย 098-1747576 บอลขอนแก่น ครับ

saravut

สวยงามมาก รถที่หลายท่านอยากจะได้แต่...

jee

D-500

ซื้อ-ขายแลกเปลี่ยนรถยนต์เดิมๆ รถแรง รถยุโรบวางเครื่องแต่งซิ่ง
                     T.081-6666643
นาย ศุภชัย มีแสงนิล กสิกรไทย สาขาถนนโรจนะ 4522116144

superkips

เอาความเปลี่ยนแปลงมาให้ดูครับ จากเดิมเป็นล้อโต ลองมาใส่ล้อซี่ดูบ้าง
                                             ขอคำชี้แน่ะ และ ช่วยติชมดัวยนะครับ

เอาแค่นี้ก่อนนะครับ มีอะไรเปลี่ยนแปลงจะเอามาอัพใหม่

IJ

paopiaw

----- Club ใจง่าย ------  247

superkips

ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่เข้ามาให้กำลังใจ

:(    :D   ???   :-[

พี่ๆ ท่านใด จะช่วยผมออก ไอเดีย ก็ได้นะครับยินดีรับฟัง ทุกๆกรณี

หรือจะชี้แนะตรงส่วนไหนก็ได้ครับ ยินดีรับไว้พิจารณาเช่นกัน

anothaip

อโณทัย   ภู่ขาว  TEL...0868078996
                               15/1 ม.5 ต.ไชโย  อ.ไชโย  จ.อ่างทอง  14140

ลงล้อซี่ดูเป็นวัยรุ่นขึ้นเยอะครับ

ลองออกไปวิ่งดู จี๊ด กว่าเเม๊กเยอะ.  เเต่อย่าเทโค้งนะ  :(

หมากัด ก็เตะสิครับ
555=+*^%#

อ้วน บางนา

โซนรั่ว ลั้ลลา

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,62974.0.html

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,86207.0.

kodomo.pc

อ้างจาก: superkips เมื่อ พฤศจิกายน 08, 2012, 02:06:43 หลังเที่ยง
                              เอาความเปลี่ยนแปลงมาให้ดูครับ จากเดิมเป็นล้อโต ลองมาใส่ล้อซี่ดูบ้าง
                                              ขอคำชี้แน่ะ และ ช่วยติชมดัวยนะครับ

เอาแค่นี้ก่อนนะครับ มีอะไรเปลี่ยนแปลงจะเอามาอัพใหม่

ท่อคอ C ใบนี้นี่ สวยมากนะครับยุทธ    :D

ส่วนล้อซี่ ก็ดูดีไปอีกแบบ  ทุกอย่าง สวยกำลังพอดีเลยครับ ไม่มากไม่น้อยเกินไป    :D

8)     ถ้าแบบนี้อ่ะนะ........พี่ขอใช้คำว่า...... อร่อย......ก็แล้วกันนะครับยุทธ   พี่ชอบคำนี้  5555+++       >:(

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 
ท่องจำให้ขึ้นใจ.. " มิตรภาพ "

superkips

อ้างจาก: anothaip เมื่อ ธันวาคม 08, 2012, 06:22:04 หลังเที่ยง
สวยนะล้อซี่

อ้างจาก: moji555 เมื่อ ธันวาคม 09, 2012, 12:54:30 ก่อนเที่ยง
ลงล้อซี่ดูเป็นวัยรุ่นขึ้นเยอะครับ

ลองออกไปวิ่งดู จี๊ด กว่าเเม๊กเยอะ.  เเต่อย่าเทโค้งนะ  :(
อ้างจาก: kodomo.pc เมื่อ ธันวาคม 09, 2012, 03:51:03 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: superkips เมื่อ พฤศจิกายน 08, 2012, 02:06:43 หลังเที่ยง

ท่อคอ C ใบนี้นี่ สวยมากนะครับยุทธ    :D

ส่วนล้อซี่ ก็ดูดีไปอีกแบบ  ทุกอย่าง สวยกำลังพอดีเลยครับ ไม่มากไม่น้อยเกินไป    :D

8)     ถ้าแบบนี้อ่ะนะ........พี่ขอใช้คำว่า...... อร่อย......ก็แล้วกันนะครับยุทธ   พี่ชอบคำนี้  5555+++       >:(

ขอขอบคุณพี่ๆ ทั้งสามคนมากครับ  ที่เข้ามาเยี่ยมเยียนในกระทู้โชว์  เจ้า R1 ของผม ส่วนรถของพี่ทั้งสามคนจัดว่าเป็นรถที่สวยและน่ามองมากครับ              
ส่วนตัว เคยคุยกับพี่ทั้งสามคนแล้ว จัดว่าเป็นผู้ที่มีจิตใจ+อัธยาสัยที่ดีครับ ขอขอบคุณในน้ำใจ และมิตรไมตรี
ขอเป็นกำลังใจให้ทุกๆท่าน ที่กำลังจัดหาและจัดทำกันอยู่ ณ ขณะนี้
( จงใช้สิ่งทุกอย่างที่เราได้มาดัวยความลำบาก อย่างถนุถนอม และมีสติ ; มันจะอยู่กับเราได้นาน แน่นอนทุกๆสิ่งอย่างล้วนตกอยู่ภายใต้คำว่า อนิจจัง
แต่อนิจจังนั้น มันก็ขึ้นอยู่ที่ว่าจะเกิดขึ้นไวหรือ ช้าก็เท่านั้น ฯ )            

D-500

ผมชอบR1เด็กแว๊น

ซื้อ-ขายแลกเปลี่ยนรถยนต์เดิมๆ รถแรง รถยุโรบวางเครื่องแต่งซิ่ง
                     T.081-6666643
นาย ศุภชัย มีแสงนิล กสิกรไทย สาขาถนนโรจนะ 4522116144

หายางหลัง ขอบ 18 เล็กกว่านี้นิดนึงครับ  ;D

ผมเคยเห็นอยู่ ยาง2.00 ขอบขาว เเก้มธรรมดา ไม่เตี้ยครับ กำลังสวยเลย

รองรับความเร็วได้ 80 กม ต่อ ชม  อิอิ   ยางจักรยานน่ะครับ  สนใจมั้ย   

:(เเล้วเอาเส้นนี้มาให้ผมเเทน   :(

หมากัด ก็เตะสิครับ
555=+*^%#

อ้วน บางนา

โซนรั่ว ลั้ลลา

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,62974.0.html

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,86207.0.

superkips

up !!! อะไหล่ครับ กับ KEIHIN 28 mm" ตัวนอก มือ 2 กะว่าจะใส่กับ เจ้า R1 ตัวจี๊ด สักน่อย

ตัวนี้เป็น k เหลี่ยม 28 มม. 2 สายคู่บน  2 สายคู่นี้ จะทำให้การดูดอากาสเข้าในคาบูได้ดี เหมือนกับคนตอนเหนื่อยๆ ก็ต้องหายใจทั้ง 3 ทาง ทั้งปากและจมูก จึงจะทำให้ได้อากาสเข้าไปหล่อเลี้ยงสมองและหัวใจได้ดี จึงเห็นว่าคาบู 2 สาย น่าจะเหมาะกับรถนะครับ ข้อมูลนี้อาจผิดพลาดหรือถูกต้องประการใด ผู้ที่เคยใช้แล้วคงทราบดี และขอคำชี้แนะจากพี่ๆดัวยนะครับ ถือว่าเป็นการให้ข้อมูลดีๆ ให้ความรู้ต่อผู้ที่ยังไม่รู้นะครับ          ( ผู้ให้ ย่อมมีใจที่สูงกว่าผู้รับเสมอ )   ขอบคุณมาก ฯ
                                                       รูปคาบู

kodomo.pc

8)   คำนี้ต้องขยาย............ ผู้ให้ ย่อมมีใจที่สูงกว่าผู้รับเสมอ       ???

:D   นี่แหละครับยุทธ  หัวใจของการทำรถดีๆไว้ขี่สักคัน.. ต้องเลือกสิ่งที่ดี และเหมาะสมในการใช้งาน  เพื่อทุกๆสิ่ง ทุกๆอย่างจะได้ออกมาดีและคุ้มค่าเงินที่เราต้องจ่ายมันไป      ??? 

8)       ขอให้สนุกกับการทำรถนะครับยุทธ.........มีอะไรขาดเหลือ พี่ยินดีเหมือนเดิมครับ         ???   

อ้างจาก: superkips เมื่อ ธันวาคม 12, 2012, 05:17:52 หลังเที่ยง
                        up !!! อะไหล่ครับ กับ KEIHIN 28 mm" ตัวนอก มือ 2 กะว่าจะใส่กับ เจ้า R1 ตัวจี๊ด สักน่อย

ตัวนี้เป็น k เหลี่ยม 28 มม. 2 สายคู่บน  2 สายคู่นี้ จะทำให้การดูดอากาสเข้าในคาบูได้ดี เหมือนกับคนตอนเหนื่อยๆ ก็ต้องหายใจทั้ง 3 ทาง ทั้งปากและจมูก จึงจะทำให้ได้อากาสเข้าไปหล่อเลี้ยงสมองและหัวใจได้ดี จึงเห็นว่าคาบู 2 สาย น่าจะเหมาะกับรถนะครับ ข้อมูลนี้อาจผิดพลาดหรือถูกต้องประการใด ผู้ที่เคยใช้แล้วคงทราบดี และขอคำชี้แนะจากพี่ๆัดัวยนะครับ ถือว่าเป็นการให้ข้อมูลดีๆ ให้ความรู้ต่อผู้ที่ยังไม่รู้นะครับ ( ผู้ให้ ย่อมมีใจที่สูงกว่าผู้รับเสมอ )ขอบคุณมาก ฯ
                                                        รูปคาบู

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 
ท่องจำให้ขึ้นใจ.. " มิตรภาพ "

kuk

superkips

ขอบคุณครับ