Main Menu

*****PDK R1 & SER SE 98 *****

เริ่มโดย superkips, สิงหาคม 05, 2012, 10:54:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

paopiaw

สงสัยต้องหา ล้อทองมาใส่แล้วนะสิเนี้ยย ไม่น่าเข้ามาดูอีกเล้ยยย อิอิ
----- Club ใจง่าย ------  247

อ้างจาก: superkips เมื่อ มกราคม 14, 2013, 06:24:19 หลังเที่ยง

เอาความคืบหน้าของเจ้า PDK R1 เติมฝัน คันเดิม มาให้ชมกันครับ
                      จัดชุด ล้อหน้า + หลัง ของ rs 125 เอามาลงทั้งชุดเลยคับ ชุดนี้พี่ๆ เห็นแล้วและคงจะทราบถนนราคากันบ้างแล้ว
            ก็เพราะใจรักและชอบ ก็เลยจัดไป  แต่ขึ้นชื้อว่า การแต่งเติม คำนี้ ไม่มีวันจบหรอกครับ ก็ต้องสันหาแต่งเติมกันไปเรื่อยๆ ตรงนี้ดีตรงนั้นเสีย
    บางครั้งจึงทำให้ คนแต่งรถทุกคนท้อและเบื่อที่จะแต่งต่อไป และบ้างคน ถึงกลับเลิกเล่นไปเลยก็มี แต่ว่าท่านเหล่านั้น ในใจลึกๆแล้วก็ยังมีความรักและหลงใหลใน 2 จังหวะอยู่เสมอมา
ผมเองก็เป็นอีกคนหนึ่งในหลายท่านที่หลงใหลใน 2 จังหวะ มาตั้งแต่ยังเด็ก เคยคิดที่อยากจะได้รถที่ถูกใจในสมัยวัยนั้นมาขับขี่กับเขาบ้าง แต่ก็ต้องอดไปตามระเบียบของคนที่ไม่มีโอกาศ
แต่ว่าการรอคอยมันก็ทำให้คนเราได้เห็นคุณค่าของสิ่งที่ได้มา : บ้างครั้งอะไรที่ได้มาง่ายๆก็มักจะเบื่อเร็ว ม้าที่ผ่านการฝึกมาดี ก็จะเป็นม้าอาชานัย วายที่ผ่านการหมักป้มที่ดี ก็จะเป็นวายชันเลิศ
คนที่อดทนต่อการรอคอยได้ คนๆนั้นจะเป็นคนที่รู้คุณค่าของความเป็นคนและที่ได้มา : ต้องขอโทษดัวยนะครับที่เขียนไปมาก  ดูรูปของเจ้า PDK R1  ของผมกันเลยครับ   

พี่ๆทุกท่านดูแล้วเห็นว่าเป็นไงบ้างครับ

โปรเจคนี้มีคนแซวว่า ซามูไร หัดผ้ก ครับผม

แต่ผมคิดว่า ซามูไร เล่มนี้ ได้ใจมาก

ต้องพูดว่า มันจี๊ด

ขอขอบคุณพี่ ( ๑ + ๑ = ( )ที่แบ่งของมาให้ใช้มากครับ ฯ

PDK R1 @ RS 125

เทพเเล้ว  สุด ๆ ไปเลย   

ถ้าให้ผมขับนะ กดเต็มๆๆเลยหละ

เหลือ โลโก้เเดง กับ 4 พอตซิ่ง 

จบสุดยอดครบเลยครับ

ของเก่าเหลือ เอามาให้ผม   อิอิ

หมากัด ก็เตะสิครับ
555=+*^%#

อ้วน บางนา

โซนรั่ว ลั้ลลา

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,62974.0.html

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,86207.0.

Mtz

krrphichit

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มกราคม 25, 2013, 10:01:32 หลังเที่ยง
ไร้ที่ติ

ดีใจครับทึ่รถได้ไปอยู่กับคนที่รักเขาจริงๆ
รักจริงหวังแต่งเสียด้วย.....แต่งสวยแบบไม่กลัวแพง นับถือเขาเลยจริง ๆ

superkips

อ้างจาก: krrphichit เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2013, 02:47:43 หลังเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ มกราคม 25, 2013, 10:01:32 หลังเที่ยง
ไร้ที่ติ

ดีใจครับทึ่รถได้ไปอยู่กับคนที่รักเขาจริงๆ
รักจริงหวังแต่งเสียด้วย.....แต่งสวยแบบไม่กลัวแพง นับถือเขาเลยจริง ๆ
: พี่หมอก็พูดเกินไป  ให้กำไรชวีตครับน่ะครับ 
                  : ต้องให้อะไร กับตัวเราบ้าง
                       : คนโสดก็ งี้   : อิสระ ไป 108
                                    >:(     :o      >:(

songmoung

อีแดง ขาขาด ครับ  >:(

กำลังหาขาใหม่อยู่ครับ ไม่รู้ว่าจะลง แม็ก หรือ ล้อซี่ ดี

Kawasaki KRR2 by S_Nundrakwang Lab.

bangpoo 88

อ้างจาก: Mtz เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2013, 09:34:08 หลังเที่ยง
ชอบจริงๆ รถสีน้ำเิงิน
รถสีน้ำเงิน สวยทุกคันนะลุงเอ็ม..อิอิ..

R1 คันนี้ สวยจับใจจริงๆครับ... :D

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

sing

. .     
เดชฤทธิ์  เปียสายงาม   086-301-6705  สิงห์
เลขที่บัญชี กสิกร  704-244309-8
65/73. หมู่3.  ถ.เอกชัย34. แขวง. จอมทอง.  เขตบางขุเทียน. กทม. 10150

D-500

ซื้อ-ขายแลกเปลี่ยนรถยนต์เดิมๆ รถแรง รถยุโรบวางเครื่องแต่งซิ่ง
                     T.081-6666643
นาย ศุภชัย มีแสงนิล กสิกรไทย สาขาถนนโรจนะ 4522116144

wave525

*** (ser N1 ของแท้คันแรกใน 3โลก...)***

ควีนส์ปาร์ค

k a w a s a k i

superkips

ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาติชมนะครับเดี่ยวจะเอารูป ณ ปัจจุบันมาให้ชมกันนะครับ

>:(.  :o

ปุ้มปุ้ย*-*มหาสารคาม

superkips

ขอ  UP !!!  นิด นึ่ง นะครับ

และนี่ก็เป็นมุมต่างๆ ครับ

สลับ เกีงโยง ของ SER มาใส่

ติดตั้ง K เหลี่ยม PWK 28 mm.สายคู่ลงไป

ติดตั้งแผงคอ ZX + แฮน เข้าไปอันนี้เพื่อความสวย

ยังไม่พอ เอาท่อไก่รองเมืองติดตั้งลงไปอีก เพิ่มความจิ๊ด

กะจะชวนกันไปแวดซะหน่อยคิดไปคิดมา กลัวชน " หมา " ครับ

พากันเข้านอนดีกว่า

เอาเท่านี้ก่อนครับ

:-X     >:(

แต่ง แล้ว ก็เก็บ เพื่อความสุขทางจิตใจ

ืีnu1977

อุดมพร  สวัสดี
130/49-50 ม.ไทยสมุทร 1 ม.7 ต.สำโรงใต้ พระประแดง สมุทรปราการ 081-3983113
ธนาคารกรุงศรี 4561115388 โอนแล้วโทรแจ้งด้วยนะครับ