Main Menu

Chill Chill Hatyai Club

เริ่มโดย Pโอ๋, พฤษภาคม 26, 2012, 12:09:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micronz

สงสัยว่า ใช้  gassohall แร้วรถพังเนี่ย
ปีหน้า ไป รถคงพังเยอะขึ้นเลยล่ะครับ
เพราะ หัวจ่ายเบนซิน 91 จะโดนริบหายไป  บางปั้มจะมีแต่ gassohall เพียวๆๆ
แต่ยัง โชคนี้นะครับเค้ายัง เหลือ 95 ไว้ให้เติม ลิตรละ  เกือบ 50 มะจำไม่ค่อยได้
ก็หาให้เจอละกัน  แต่หลายๆๆ ปั้มโดยเฉพาะ ปตท  จะเริ่ม หนักไปทาง sohall   ส่วนปั้ม บางจากนั้นไม่ต้อง
พูด แทบไม่เหลือ เบนซิน    สรุป  รถพัง ได้อีกเยอะครับ นั้น อิอิอิ

Pโอ๋

id2524

อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 06:12:52 หลังเที่ยง
ไปไหนไกลๆ ทำไมผมต้อง ขับมอไซดืไปให้เสียงด้วยไม่ทราบ
ครับ ผมก็ไปรถประจำทาง  นั่งเครื่องบิน   รถไฟมีเยอะแยะ
  สบายกว่าเยอะหนิครับ 555+

ผมว่าเเรงไปนะครับ คนที่ขี่มอไซค์ไปไกลๆ เพราะเค้ามีอีกอารมณ์นึง อยากกินลม

จะมาว่าคนที่ขี่มอไซค์เเบบนี้ไม่ได้นะครับ

เหมือนผม ผมก็ยังอยากขี่เลยครับ ไปได้ทุกที่ ไกล้ ไกล แค่ติดที่ มีภาระ เลยไปไกลไม่ได้

สรุป ความชอบส่วนบุคคล เปรียบเทียบกันไม่ได้ครับ

micronz

อ้างจาก: id2524 เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 07:19:58 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 06:12:52 หลังเที่ยง
ไปไหนไกลๆ ทำไมผมต้อง ขับมอไซดืไปให้เสียงด้วยไม่ทราบ
ครับ ผมก็ไปรถประจำทาง  นั่งเครื่องบิน   รถไฟมีเยอะแยะ

ผมว่าเเรงไปนะครับ คนที่ขี่มอไซค์ไปไกลๆ เพราะเค้ามีอีกอารมณ์นึง อยากกินลม

จะมาว่าคนที่ขี่มอไซค์เเบบนี้ไม่ได้นะครับ

เหมือนผม ผมก็ยังอยากขี่เลยครับ ไปได้ทุกที่ ไกล้ ไกล แค่ติดที่ มีภาระ เลยไปไกลไม่ได้

สรุป ความชอบส่วนบุคคล เปรียบเทียบกันไม่ได้ครับ
ขอภัยดัวยครับท่านนยุทธ์ ผมไม่มีเจตนา ว่าท่านอื่น จิงๆๆครับ   ผมหมายถึงคนที่ผมโพษ คุยด้วยครัุบ
ผมหมายถึงตัวผมเองแต่มีคนบางคน มาเที่ยวว่้่ากระแนะกระแหนคนอื่น เค้าที่ เค้าขับใกล้ๆๆ แร้วมาพูดทำนองตัวเองเทพ ที่สามารถขับไกลๆๆ ได้นะครับ
ขอโทษด้วยนะครับท่าน ยุทธ์ ไม่ได้หมายถึงท่าน และท่านอื่นๆๆ ด้วยจิงๆๆ ครับ  ผมหมายถึงคนที่ผมโพษ พูดอยู่ด้วยจิงๆๆครับ  
ก็เพราะนิสัย ที่เที่ยวแกว่งแขวะ คนอื่นแบบนี้น่ะแหละ

micronz

อ้างจาก: Pโอ๋ เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 06:47:47 หลังเที่ยง
น่าเบื่อ
ขออภัยด้วยนะคุณโอ๋  ตามน้ำไปจิง ๆ มีคนมามาแหย่ ให้ยาว
  ถ้าเค้าไม่มีไรต่อ ผมก็ไม่รบกวนที่ห้องล่ะ  เข้าใจว่ากลับ ห้องมาแร้ว

Pโอ๋

ตัวจริงคนรัก2T
อ้างจาก: id2524 เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 07:19:58 หลังเที่ยง
ครับ ผมก็ไปรถประจำทาง  นั่งเครื่องบิน   รถไฟมีเยอะแยะ

micronz

อ้างจาก: Pโอ๋ เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 09:06:44 หลังเที่ยง
ตัวจริงคนรัก2T

ครับขออภัยด้วยท่าน เพื่อให้ไม่ต้องยาวงั้น ผมไม่โพษไรต่อแร้ว ขอโทษด้วยอีกที และกันครับ

nai95

ผมว่าคนที่ไม่เข้าใจถึงกาารขับขี่รถทางไกลๆ หรือใกล้ๆ นั้นเป็นอย่างไร

รถ 2 จังหวะ มีดีในเรื่อง ความเร็ว แรง เสียงท่อ ของ 2จังหวะ ความสุขที่ได้จากการขับขี่

nai95

อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 06:05:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nai95 เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 05:58:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 05:41:56 หลังเที่ยง
ไม่รู้สิครับ ผมก้ไม่รู้จักคุณเหมือนกัน
แต่ GASSOHALL ใช้ดีจิงๆๆๆครับ ใช้มาปีกว่า แร้วเครื่องไม่ยักกะพัง แฮะ 555555555555+

ครับที่คุณไม่รู้จักผม

ไอ้ที่ไม่พังเพราะคุณไม่เคยขับรถ ของคุณไหนไกลๆๆอยู่แต่ในกะลาเท่านั้น

กล้าพบผมไม่ละครับยังมีเบอร์ผมอยู่ไม่ใช่หรือ  โปรดจำคำพูดที่คุณเคยว่าได้ไหม และจำสิ่งที่คุณพิมพ์ออกมาด้วย

อ้างจาก: nai95 เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 05:58:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 05:41:56 หลังเที่ยง
ไม่รู้สิครับ ผมก้ไม่รู้จักคุณเหมือนกัน
แต่ GASSOHALL ใช้ดีจิงๆๆๆครับ ใช้มาปีกว่า แร้วเครื่องไม่ยักกะพัง แฮะ 555555555555+

ครับที่คุณไม่รู้จักผม

ไอ้ที่ไม่พังเพราะคุณไม่เคยขับรถ ของคุณไหนไกลๆๆอยู่แต่ในกะลาเท่านั้น

กล้าพบผมไม่ละครับยังมีเบอร์ผมอยู่ไม่ใช่หรือ  โปรดจำคำพูดที่คุณเคยว่าได้ไหม และจำสิ่งที่คุณพิมพ์ออกมาด้วย
เบอร์ผมก็มีก็โทรมาได้หนินครับ กล้าเจอสิครับ
ขับไกลแร้วไงครับขับแร้วเป้นเทวดาเหรอครับเห้นเที่ยวไปทับคนโน้นคนนี้ที ว่าขับได้ไกล
สนใจ มาวิ่งแข่งกับผมไม้ครับ ว่าสังขารจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆแร้วไหวขนาดไหนครับ อิอิอิ

เบอร์คุณเครื่องของผมหาย เดี๋ยวผมไปขอใหม่ ถึงบ้านได้ไหมครับพี่

แล้วจัดให้ครับ

micronz

ผมกำลงดำเนินการตามกฏหมายกับคุณอยู่แร้วครับ

ก็เพราะไอ้นิสัยเดิม ๆๆ ของคุณนี่แหละที่ทำให้เค้าเอือมละอา กัน
ข้อความ คุณผมเซฟ ไว้แร้วกลับเตรียม ตัวได้เลนยครับ

ผมไม่สนใจอยู่แร้วไอ้การเดินทางใกล้ไกล ผมชอบ รถมันสวยก็แค่ นั้น  ผมสนใจ ตรรกะ เรือ่งความปลอดภัย ในชีวิต มันสำคัญ กว่าเรือ่งพวกนั้นมันเหลวไหลไร้สาระเยอะ
ผมไม่ใช่นักบิดหรือนักแข่งอยู่แร้ว

cozyjay

อย่าทะเลาะกันนะครับ เราเป็น 1 เดียวกัน 2stoke club

Pโอ๋

เรื่องนี้ผมว่าคุณมีทัศนคติกับการขี่มอไซด์ไม่เหมื่อนกับคนส่วนใหญ่ในwebนะครับ
รถ2จังหวะมีดีที่อัตราการเร่งและความเร็วแต่ก็จะมีข้อเสียของเรื่องมลพิษและความสิ้นเปลือง
เอามาเข้าเรื่อง
1.คุณจะเอาอะไรมาดำเนินการตามกฎหมายกับบัง
2.คุณบอกคุณไม่สนใจเรื่องอืนมันไร้สาระ เช่นเดียวกันผมมองว่าเรื่องสูตรน้ำมันก็ไร้สาระแต่ไม่อยากโต้แย้งอะไรเพราะคิดว่าคุณคงมีความสุข
กับเรื่องนี้ส่วนผมมีตังค์ซื้อรถก็มีตังค์เติมน้ำมันครับ
เราเคยคุยกันทางโทรศัพท์ครั้งนึ่งเมือนานมาแล้วจำได้มั้ยครับ"ผมไม่มีใครก้ออยู่ได้"หลังจากนั้นเราต่างคนต่างอยู่จะมีกว่ากันมั้ยครับ
ขี้เกียจพิมพ์เอาเป็นว่าไม่เข้าใจอะไรโทรมานะครับ
ยินดีรับฟังทุกเรื่องราวครับ
อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2012, 08:33:29 ก่อนเที่ยง
ผมกำลงดำเนินการตามกฏหมายกับคุณอยู่แร้วครับ

ก็เพราะไอ้นิสัยเดิม ๆๆ ของคุณนี่แหละที่ทำให้เค้าเอือมละอา กัน
ข้อความ คุณผมเซฟ ไว้แร้วกลับเตรียม ตัวได้เลนยครับ

ผมไม่สนใจอยู่แร้วไอ้การเดินทางใกล้ไกล ผมชอบ รถมันสวยก็แค่ นั้น
ผมไม่ใช่นักบิดหรือนักแข่งอยู่แร้ว

micronz

อ้างจาก: Pโอ๋ เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2012, 09:32:33 ก่อนเที่ยง
เรื่องนี้ผมว่าคุณมีทัศนคติกับการขี่มอไซด์ไม่เหมื่อนกับคนส่วนใหญ่ในwebนะครับ
รถ2จังหวะมีดีที่อัตราการเร่งและความเร็วแต่ก็จะมีข้อเสียของเรื่องมลพิษและความสิ้นเปลือง
เอามาเข้าเรื่อง
1.คุณจะเอาอะไรมาดำเนินการตามกฎหมายกับบัง
2.คุณบอกคุณไม่สนใจเรื่องอืนมันไร้สาระ เช่นเดียวกันผมมองว่าเรื่องสูตรน้ำมันก็ไร้สาระแต่ไม่อยากโต้แย้งอะไรเพราะคิดว่าคุณคงมีความสุข
กับเรื่องนี้ส่วนผมมีตังค์ซื้อรถก็มีตังค์เติมน้ำมันครับ
เราเคยคุยกันทางโทรศัพท์ครั้งนึ่งเมือนานมาแล้วจำได้มั้ยครับ"ผมไม่มีใครก้ออยู่ได้"หลังจากนั้นเราต่างคนต่างอยู่จะมีกว่ากันมั้ยครับ
ขี้เกียจพิมพ์เอาเป็นว่าไม่เข้าใจอะไรโทรมานะครับ
ยินดีรับฟังทุกเรื่องราวครับ
อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2012, 08:33:29 ก่อนเที่ยง

ผมไม่สนใจอยู่แร้วไอ้การเดินทางใกล้ไกล ผมชอบ รถมันสวยก็แค่ นั้น
กับโอ๋ ผมไม่มีไรหรอก ครับแต่พฤติกรรม มันข่มขู่น่ะครับ โอ๋  คือเค้าพาลไปเรื่องอื่น
วันนี้ผม คงไปลงบันทึกที่โรงพักไว้ก่อนอยู่แร้วครับ     เรือ่งมอไซดื อะไรมันคงจบแค่นี้ ตอนนี้  มันจะกลายเป้น คดีความไปแทนซะละมั้ง ก็ขึ้นอยู่กับนิสัยพฤติกรรม ของเค้าว่ามีมา ข่มขู่ผมอีกไม้ครับ

ครับเดี่ยวโทรไปคุยกับโอ๋ นะครับ

id2524

เวรกำ บายปลาย ขนาดนี้เลยเหลอเนี๊ยะ

Pโอ๋

ฝนตกขับรถกันดีๆนะระวังกันด้วยล่ะ

Pโอ๋

nai95

เมื่อคืนไปลอยกระทงที่ไหนครับ โอ๋ ช่วงนี่ฝนตกถนนลื่น ย้ำถนนลื่น >:( ระวังล้มนะครับ

Pโอ๋

คนดีผีคุ้มครับบังพรุ่งนี้เจอกันนะครับ

nai95

อ้างจาก: Pโอ๋ เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2012, 08:21:17 หลังเที่ยง
คนดีผีคุ้มครับบังพรุ่งนี้เจอกันนะครับ

5555 จริงๆๆนะโอ๋ ขอบใจมากครับ แจ้งเวลาสถานที่ด้วยครับจะได้เตรียมตัวทันพร้อมพวก

Pโอ๋

พร้อมพวกเลยเหรอบังสองคนก็เต็มร้านแล้ว