Main Menu

Chill Chill Hatyai Club

เริ่มโดย Pโอ๋, พฤษภาคม 26, 2012, 12:09:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pโอ๋

เรียน เพื่อนสมาชิกครับ
ผมขอเปิดห้องโซนหาดใหญ่ อีกห้องนะครับเพื่อที่จะเป็นทางเลือกในการแลกเปลียน
ข้อมูลของคนรักในมอไซด์ 2 ล้อรวมถึงการพบปะพูดคุยกันของเพื่อนสมาชิกนะครับ
โดยสิ่งหนึ่งที่ผมอยากจะแจ้งให้ทราบนะครับว่า
1.ห้องนี้ไม่มีประธานไม่มีหัวหน้านะครับเราจะมีเพียงคำว่าพี่่และน้องเท่านั้น
2.เมื่อไม่มีประธานจึงใคร่อยากให้สมาชิกออกสิทธ์และเสียงกันอย่างเสมอภาค
3.ความเป็นพี่และน้องของเพื่อนสมาชิกจะยั้งยืนได้ขอให้ยึดความจริงใจและเคารพซึ่งกันและกัน
และสิ่งที่สำคัญที่สุดคือความคิดและความรู้สึกในเชิงบวกสำหรับเพื่อนสมาชิกและกลุ่มครับ
P"โอ๋
088-3-999-463
สุดท้ายชีวิตต้องดำเนินต่อไป

ko- tong

วัสดีคราบพี่โอ๋ เข้ามาเจิมห้องคับ

krabikitchen

ร่วมให้กำลังใจทุกๆท่าน

Pโอ๋

hs9lcx

Pโอ๋

Phantom-SKA

Pโอ๋

mra68

มาลงชื่อ. ห้องใหม่ครับ

jacky

เเวะมาเที่ยวห้องใหม่
.............................jacky Trang

thaworn

สวัสดีครับพี่โอ๋
ขอเข้ามาร่วมเปิดห้องใหม่ด้วยคนครับ
ท่าทางจะอบอุ่นครับ

joker

:Dสวัสดีคับ.....joker ตรัง - กันตัง (น้องใหม่คับ) :o

Pโอ๋

ขอบคุณทุกท่านนะครับ
ห้องนี้มีแต่เพื่อนพี่น้องครับ
ผมเคยอ่านเจอบนรถสองแถวนะครับ
"สังคมดีไม่มีขายแต่ร่วมสร้างได้"
ชอบจริงๆอ่ะครับ

Pโอ๋

ยินดีต้อนรับครับบริการทุกระดับประทับใจครับ
อ้างจาก: thaworn เมื่อ พฤษภาคม 26, 2012, 03:35:18 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่โอ๋
ขอเข้ามาร่วมเปิดห้องใหม่ด้วยคนครับ
ท่าทางจะอบอุ่นครับ

Pโอ๋

แวะมาบ่อยๆนะครับ
อ้างจาก: jacky เมื่อ พฤษภาคม 26, 2012, 02:47:06 หลังเที่ยง
เเวะมาเที่ยวห้องใหม่
.............................jacky Trang

Pโอ๋

ขอบคุณสำหรับการมาเยื่อนของชาวปัตตานีครับ

nakares

nakares

พูดไม่ออกเลยครับ  พี่ๆ น้องๆ เค้าตัวจริงทั้งนั้น ประทับใจมากครับ

อ้างจาก: P"โอ๋ เมื่อ พฤษภาคม 26, 2012, 11:28:28 หลังเที่ยง
ขอบคุณสำหรับการมาเยื่อนของชาวปัตตานีครับ

Pโอ๋

จะได้เป็นแนวทางของเราไงครับนเรศ
อ้างจาก: ืnakares เมื่อ พฤษภาคม 26, 2012, 11:58:21 หลังเที่ยง
พูดไม่ออกเลยครับ  พี่ๆ น้องๆ เค้าตัวจริงทั้งนั้น ประทับใจมากครับ

อ้างจาก: P"โอ๋ เมื่อ พฤษภาคม 26, 2012, 11:28:28 หลังเที่ยง

Pโอ๋