Main Menu

Chill Chill Hatyai Club

เริ่มโดย Pโอ๋, พฤษภาคม 26, 2012, 12:09:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micronz

อ้างจาก: id2524 เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2012, 01:37:11 หลังเที่ยง
ชาวหาดใหญ่ รบกวนขอ จำนวน ผู้เข้าร่วมทริป 2 ธันวา ด้วยครับ จะได้เตรียมการครับ อิอิ
เค้าย้ายไปอยู่ ห้อง ข้างบนปักหมุดแร้วครับ อิอิ

ตามไปคุยที่ห้อง สงขลาปักหมุด ข้างบนนะครับ เพื่อน 2T ทีทุกท่าน

maxdrs

วันนี้ช่วงบ่ายกลับจากสะพานติณฯเห็นกลุ่ม(น่าจะมีเคของพี่ยอดด้วยน่ะ ถ้าผมจำไม่ผิด)สวนทางกับผมตรงสี่แยกหน้าโรงบาลสงขลา แต่ไม่ทันได้ทัก ไฟเขียวก่อน 555
อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2012, 11:35:45 หลังเที่ยง
อ้างจาก: id2524 เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2012, 01:37:11 หลังเที่ยง
ชาวหาดใหญ่ รบกวนขอ จำนวน ผู้เข้าร่วมทริป 2 ธันวา ด้วยครับ จะได้เตรียมการครับ อิอิ
เค้าย้ายไปอยู่ ห้อง ข้างบนปักหมุดแร้วครับ อิอิ

ตามไปคุยที่ห้อง สงขลาปักหมุด ข้างบนนะครับ เพื่อน 2T ทีทุกท่าน
สวัสดีลุงไมค์คับ ไม่ได้คุยกันนาน บายดีน่ะ
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

micronz

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2012, 11:50:20 หลังเที่ยง
วันนี้ช่วงบ่ายกลับจากสะพานติณฯเห็นกลุ่ม(น่าจะมีเคของพี่ยอดด้วยน่ะ ถ้าผมจำไม่ผิด)สวนทางกับผมตรงสี่แยกหน้าโรงบาลสงขลา แต่ไม่ทันได้ทัก ไฟเขียวก่อน 555
อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2012, 11:35:45 หลังเที่ยง

สวัสดีลุงไมค์คับ ไม่ได้คุยกันนาน บายดีน่ะ
ครับผม หวางนี้คุมงานไซต์ไหนครับนั่น อิอิ

maxdrs

ตอนนี้อยู่หาดใหญ่คับ วันก่อนแวะไปหาช่างโม้งที่ร้าน เด้วมีโอกาส+เวลา จะนัดกินน้ำชากันคับ
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

nai95

อ้างจาก: id2524 เมื่อ พฤศจิกายน 08, 2012, 07:40:01 หลังเที่ยง
 ขอเชิญพี่น้อง รวมตัว ร่วมพบปะ พูดคุย กันตามประสาคนรัก 2ล้อด้วยกัน

ในวันที่ 2 ธันวาคม 2555 ณ หาดนพรัตน์ธารา กระบี่ (ที่เดิมที่เคยจัดมาแล้ว 2 ครั้ง อิอิ)

กำหนดการเริ่มตั้งแต่ 12.00 เป็นต้นไป

ร่วมรับประทาน อาหารเที่ยงกัน ณ ชายหาด ทางทีมงานกระบี่ จะเตรียม อาหารไว้ แบบบุบเฟ่

รบกวน ทางแต่ละโซน ลงขัน คนละ 100 บาท เป็นค่าอาหารและครื่องดื่ม ครับ

หลังจากนั้น จะเคลื่อนขบวนสู่ สุสานหอย ร่วมถ่ายรูป เยี่ยมชม กันตามอัธยาศัยครับ
:( :( :( :( :(

อ้างจาก: id2524 เมื่อ พฤศจิกายน 08, 2012, 07:40:01 หลังเที่ยง
 ขอเชิญพี่น้อง รวมตัว ร่วมพบปะ พูดคุย กันตามประสาคนรัก 2ล้อด้วยกัน

ในวันที่ 2 ธันวาคม 2555 ณ หาดนพรัตน์ธารา กระบี่ (ที่เดิมที่เคยจัดมาแล้ว 2 ครั้ง อิอิ)

กำหนดการเริ่มตั้งแต่ 12.00 เป็นต้นไป

ร่วมรับประทาน อาหารเที่ยงกัน ณ ชายหาด ทางทีมงานกระบี่ จะเตรียม อาหารไว้ แบบบุบเฟ่

รบกวน ทางแต่ละโซน ลงขัน คนละ 100 บาท เป็นค่าอาหารและครื่องดื่ม ครับ

หลังจากนั้น จะเคลื่อนขบวนสู่ สุสานหอย ร่วมถ่ายรูป เยี่ยมชม กันตามอัธยาศัยครับ

ทีมหาดใหญ่ไปกี่ท่านผมไม่ทราบครับ แต่ผมไปด้วยคนในนามทีมอิสระครับบังยุทร

กิจกรรมนี้เป็นสิ่งที่ดีครับ จะได้พบปะกันปีละครั้งสำหรับคนที่มีใจรักรถ 2 จังหวะ  ซึ่งจะได้พบตัวตนที่แท้จริงครับไม่ใช่รู้จักกันเพียงแต่ในเวปหรือเพียงแต่หน้าตาภายนอก

เท่านั้น  เพื่อพิสูตรให้เห็นถึงหัวใจคนรัก 2 จังหวะจริงๆ(เบื่อคนดีแต่ปาก)

แล้วเจอกันครับบังยุทร

nai95

ผมขอชี้แจงทุกๆท่าน ผมเป็นคนพูดตรงไปตรงมา รวมถึงการกระทำหรือการแสดงออกบางครั้งอาจไม่ถูกใจใครบ้างคน แต่สำหรับคนอย่างผมพูดคำไหนคำนั้น ไม่เคยกลืนน้ำลายตัวเอง ผมหันหลังมาจากที่อื่น

เพื่อจะมาอยู่ห้องนี้ พร้อมกับเพื่อนๆๆและน้อง

เพราะเหตุผลส่วนตัวบางประการ ผมจึงขอยืนยันที่จะอยู่ห้องนี้ต่อไป

ลงชื่อ nai95 (บังนาย) ;D ;D

Pโอ๋

อ้างจาก: nai95 เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 01:25:12 หลังเที่ยง

ทีมหาดใหญ่ไปกี่ท่านผมไม่ทราบครับ แต่ผมไปด้วยคนในนามทีมอิสระครับบังยุทร

กิจกรรมนี้เป็นสิ่งที่ดีครับ จะได้พบปะกันปีละครั้งสำหรับคนที่มีใจรักรถ 2 จังหวะ  ซึ่งจะได้พบตัวตนที่แท้จริงครับไม่ใช่รู้จักกันเพียงแต่ในเวปหรือเพียงแต่หน้าตาภายนอก

เท่านั้น  เพื่อพิสูตรให้เห็นถึงหัวใจคนรัก 2 จังหวะจริงๆ(เบื่อคนดีแต่ปาก)

แล้วเจอกันครับบังยุทร

ต้องขออภัยนะครับผมไม่ได้ไปร่วมงานขอให้สนุกกับการพบปะพี่น้องที่รัก2Tอย่างแท้จริงนะครับ
โชคดีและขอให้สนุกนะครับบัง
เดินทางปลอดภัยครับ

Pโอ๋

อ้างจาก: nai95 เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 01:31:42 หลังเที่ยง
ผมขอชี้แจงทุกๆท่าน ผมเป็นคนพูดตรงไปตรงมา รวมถึงการกระทำหรือการแสดงออกบางครั้งอาจไม่ถูกใจใครบ้างคน แต่สำหรับคนอย่างผมพูดคำไหนคำนั้น ไม่เคยกลืนน้ำลายตัวเอง ผมหันหลังมาจากที่อื่น

เพื่อจะมาอยู่ห้องนี้ พร้อมกับเพื่อนๆๆและน้อง

เพราะเหตุผลส่วนตัวบางประการ ผมจึงขอยืนยันที่จะอยู่ห้องนี้ต่อไป

ลงชื่อ nai95 (บังนาย) ;D ;D
ส่วนตัวผมใครจะเป็นยังไงก็ช่างผมไม่สนใจถ้าอยู่แล้วไม่มีความสุขหรือสนุกก้อไม่ต้องอยู่ใครจะคบกับใครไม่คบกะใครก็ช่าง
แต่ผมเป็นคนที่ถ้าจะคบอยากจะคบที่ใจ อยากให้มีความจริงใจให้แยอะๆ ผมเคยฟัง"บางคน"ว่า"บางคน"ไม่ดีเมื่อผมเห็นว่าไม่ดีไร้สาระ
จะไม่คบหาสมาคมผมก็ไม่คบ ผมทำไม่ได้รู้สึกอึดอัดเวลาต้องแสแสร้งทีจะต้องไปคุยกะคนที่เคยรู้สึกว่าเค้าไม่ดี
อยู่ตามบายใจหว้าอย่าคิดมากเรื่องไรสาระทั้งเพ เหนื่อยป่าวๆๆ
*********************************     P"โอ๋   **********************************
*****************************    088-3-999-463     *******************************

nakares

ผมขอ ลาออกจากห้อง ชิวๆ หาดใหญ่ ครับ   

เพราะเหตุผลส่วนตัว   ใครมีประเด็นติดใจกับผม  โทรคุยหรือนัดเจอได้ครับ

Pโอ๋

ยินดีครับ
อ้างจาก: nakares เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 04:42:37 หลังเที่ยง
ผมขอ ลาออกจากห้อง ชิวๆ หาดใหญ่ ครับ   

เพราะเหตุผลส่วนตัว   ใครมีประเด็นติดใจกับผม  โทรคุยหรือนัดเจอได้ครับ

micronz

อ้างจาก: nakares เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 04:42:37 หลังเที่ยง

เพราะเหตุผลส่วนตัว   ใครมีประเด็นติดใจกับผม  โทรคุยหรือนัดเจอได้ครับ
อย่า คิดมากครับไมีมีใครผิด สรุป ผิด ที่ GASSOHALL ครับ อิอิอิ

nai95

อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 05:15:04 หลังเที่ยง

อย่า คิดมากครับไมีมีใครผิด สรุป ผิด ที่ GASSOHALL ครับ อิอิอิ
แล้วคุณเป็นใครครับ ขอให้อยู่ในที่ของคุณนะครับ

micronz

ไม่รู้สิครับ ผมก้ไม่รู้จักคุณเหมือนกัน
แต่ GASSOHALL ใช้ดีจิงๆๆๆครับ ใช้มาปีกว่า แร้วเครื่องไม่ยักกะพัง แฮะ 555555555555+

nai95

คนเราทุกคนมองเห็นแต่ด้านหน้า ด้านซ้าย และด้านขวา ของตนเอง แต่มองไม่เห็นด้านหลังของตน

ผมยอมรับครับว่า สิ่งไหนที่ผมทำผิดหรือไม่ดี มาบอกกล่าวตักเตือนได้เสมอ ไม่ว่าจะอายุอ่อนกว่าหรือแก่กว่าครับ

คนเรายอมทำผิดได้เสมอ เมื่อผิดก็กล้าที่จะรับผิด ไม่ใช่โทษคนโน่นคนนั้นว่าเป็นต้นเหตุ

ผมกล้าที่จะรับฟังคำตักเตือนของพี่ๆๆน้องๆๆเสมอมา เพราะว่าผมไม่ใช่ว่าเก่งไปกว่าใครหรือหัวหน้ากลุ่ม

ผมมองว่าสิ่งที่ผมทำผิดนั้นถ้ามีใครสักคนเข้ามาว่ากล่าวตักเตือนผม ถือว่าคนนั้นรักผมจริง

ไม่ใช่พูดคุยกันเองภายในเฉพาะกลุ่มบางคนเท่านั้น เหมือนเรารักใครสักคน ถ้าเค้าทำผิดเราย่อมจะตักเตือนเค้า จริงไหม

ส่วนใครจะถอนตัวหรืออยู่ ยังไงผมเคารพการตัดสินใจของทุกคน แต่คิดให้ดีก่อนนะครับว่า

เรามาอยู่ห้องนี้เพราะอะไร นึกถึงคำพูดของแต่ละคนด้วยแล้วกัน  ที่ก่อนจะมาสร้างห้องนี้

ขอบคุณครับที่อ่าน ผมไม่ติดใจใครทั้งสินที่มาสร้างห้องนี้รวมกัน

แต่คนบางคนที่ไม่ใช่โปรดทราบด้วยว่าผมไม่ยุ่งกับคุณแต่อย่ามายุ่งกับผมแล้วกันครับ

nai95 (บังนาย)

micronz

อย่คิดมากครับ เดี่ยวเบาหวาน ลงตับไม่ดีนร้าๆๆๆๆๆๆ

micronz

ผมขับ รถไม่เก่งครับ แต่ถ้าวิ่ง มาราธอน ล่ะ ก็ไม่ แพ้ ใครเลย ล่ะ อิอิอิิ

เอ้าผมไม่กวนใจแร้วล่ะ ครับผมเดี่ยวไปอยุ่ในห้อง กลุ่มตามว่าละครับ  บ้าย บาย  ๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออกกำลังกายวันละนิดจิต แจ่มใส่ นะครับฝากด้วยทุกท่าน
   บ้าย  บายๆๆๆๆๆ

nai95

อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 05:41:56 หลังเที่ยง
ไม่รู้สิครับ ผมก้ไม่รู้จักคุณเหมือนกัน
แต่ GASSOHALL ใช้ดีจิงๆๆๆครับ ใช้มาปีกว่า แร้วเครื่องไม่ยักกะพัง แฮะ 555555555555+

ครับที่คุณไม่รู้จักผม

ไอ้ที่ไม่พังเพราะคุณไม่เคยขับรถ ของคุณไหนไกลๆๆอยู่แต่ในกะลาเท่านั้น

กล้าพบผมไม่ละครับยังมีเบอร์ผมอยู่ไม่ใช่หรือ  โปรดจำคำพูดที่คุณเคยว่าได้ไหม และจำสิ่งที่คุณพิมพ์ออกมาด้วย

micronz

อ้างจาก: nai95 เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 05:58:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 05:41:56 หลังเที่ยง

ไอ้ที่ไม่พังเพราะคุณไม่เคยขับรถ ของคุณไหนไกลๆๆอยู่แต่ในกะลาเท่านั้น

กล้าพบผมไม่ละครับยังมีเบอร์ผมอยู่ไม่ใช่หรือ  โปรดจำคำพูดที่คุณเคยว่าได้ไหม และจำสิ่งที่คุณพิมพ์ออกมาด้วย

อ้างจาก: nai95 เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 05:58:32 หลังเที่ยง

กล้าพบผมไม่ละครับยังมีเบอร์ผมอยู่ไม่ใช่หรือ  โปรดจำคำพูดที่คุณเคยว่าได้ไหม และจำสิ่งที่คุณพิมพ์ออกมาด้วย
เบอร์ผมก็มีก็โทรมาได้หนินครับ กล้าเจอสิครับ
ขับไกลแร้วไงครับขับแร้วเป้นเทวดาเหรอครับเห้นเที่ยวไปทับคนโน้นคนนี้ที ว่าขับได้ไกล
สนใจ มาวิ่งแข่งกับผมไม้ครับ ว่าสังขารจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆแร้วไหวขนาดไหนครับ อิอิอิ

micronz

ข่าวดีมาบอกนะครับปีหน้า gassohall เริ่มนโยบาย เชือดต่อแร้วนะครับ
เริ่มจากปตท. เริ่มริบหัวจ่ายแร้วครับ อิอิอิ

คิดไม่ผิดเลยนะคคับเนี่ยทีเตรียมความพร้อมรับมือเอาไว้ อิอิ

นโยบายริบ หัวจ่าย น้ำมัน เปลี่ยนเป้น E20 จะเริ่มต้นที่ ปตท  ปีหน้าแร้วนะครับ

micronz

ไปไหนไกลๆ ทำไมผมต้อง ขับมอไซดืไปให้เสียงด้วยไม่ทราบ
ครับ ผมก็ไปรถประจำทาง  นั่งเครื่องบิน   รถไฟมีเยอะแยะ
  สบายกว่าเยอะหนิครับ 555+