Main Menu

Chill Chill Hatyai Club

เริ่มโดย Pโอ๋, พฤษภาคม 26, 2012, 12:09:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jed 3G+

รถขับได้ปกติแล้ว คงเป็นน้ำมันไม่ลง ตัองล้างก๊อกใหม่ สวัสดีตอนเช้าทุกท่านครับ

Phantom-SKA

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2012, 09:35:57 หลังเที่ยง
ของผมรถแรงมากเลยคับ บิดเกือบหมดไมค์ แรงจนกุญแจไม่รู้หายไปไหน

เอาอีกแล้ว ทีมงานรัตภูมิ  >:(

Phantom-SKA

อ้างจาก: Jed 3G+ เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2012, 08:57:32 ก่อนเที่ยง
รถขับได้ปกติแล้ว คงเป็นน้ำมันไม่ลง ตัองล้างก๊อกใหม่ สวัสดีตอนเช้าทุกท่านครับ

ตกลงว่าลูกไม่ได้ติดนะครับ เพราะถ้าอาการนี้หลายเรื่อง  :-*

Jed 3G+

ครับถามจากคนใช้รุ่นเดียวกัน เค้าว่าถ้าเป็นสูบติดก็ไปต่อไม่ได้แล้ว

Phantom-SKA

อ้างจาก: Jed 3G+ เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2012, 11:01:48 ก่อนเที่ยง
ครับถามจากคนใช้รุ่นเดียวกัน เค้าว่าถ้าเป็นสูบติดก็ไปต่อไม่ได้แล้ว

ผมเห็นมามี 2แบบ 1ติดแล้วติดเลยต้องผ่าเครื่อง หมายถึงลูกละลายติดกับเสื้อ หรือเหมือนของผมคือลูกปืนข้อแตก อันนี้ติดแง๊กถ่อก็ไม่ได้ยกทั้งคันจากที่เกิดเหตุสถานเดียว
                      2ติดแต่พอเครื่องเย็นสตาร์ติดแล้วไปต่อได้ แบบนี้ยังพอออกจากจุดเกิดเหตุได้ แต่ก็ต้องผ่าเครื่องเช็คดูเหมือนกัน

:-*

micronz

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2012, 11:16:18 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Jed 3G+ เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2012, 11:01:48 ก่อนเที่ยง

ผมเห็นมามี 2แบบ 1ติดแล้วติดเลยต้องผ่าเครื่อง หมายถึงลูกละลายติดกับเสื้อ หรือเหมือนของผมคือลูกปืนข้อแตก อันนี้ติดแง๊กถ่อก็ไม่ได้ยกทั้งคันจากที่เกิดเหตุสถานเดียว
                      2ติดแต่พอเครื่องเย็นสตาร์ติดแล้วไปต่อได้ แบบนี้ยังพอออกจากจุดเกิดเหตุได้ แต่ก็ต้องผ่าเครื่องเช็คดูเหมือนกัน

เดี่ยวหาสูตรผสมถังแบบใหม่อยู่ จะ  เอาแบบลดควัน ขาว ด้วยนะ   โทรถามจารย์กู้ดสักเดี่ยว สูบไม่ติดควันน้อยด้วยล่ะ อิอิ

micronz

สัปดาห์สองสัปดาหื คงไม่ได้มีตติ้งนะครับทุกคน
 ต้อง เข้าโบสถ์ อาทิตย์ละ 2 วันเจียว ล่ะ แถมต้องเรียน ศาสนาใหม่ด้วยน่ะ หลายงาน   เลย เห้อ

้ออ  เอก  ชือ่กลุ่มว่าอะไรแร้วนะ เดี่ยวพี่ได้เอามาทำโลโก้ น่ะ

nakares

จัดไป  อย่าให้ติดเลยครับ 

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2012, 11:16:18 ก่อนเที่ยง

Jed 3G+

เมื่อเที่ยงเอารถไปร้านน้าชามา ลองบิดแช่ยาวๆ ไม่มีอาการผิดปกติ โล่งใจหน่อย  :(

nakares

มาแล้วครับ Meeting  กัล.. ที่ หาด ชลาทัศ สงขลา  เชิญดูความสนุกได้ครับ  มากัน 19 คัน  จัดเต็ม..

ร่วมตัว คนว่างวันอาทิตย์น่ะ

ออกตัว 24 กม. แต่ ผสมถังกันตรึม...อิอิ

ถึงซะที (อยู่แล้ว)

บรรยากาศชิวๆ  น้องเค้าหล่อมาก

เต็มจริงๆ คันนี้ หลัง NC24  NC 30   (สงสัยผมต้องจัดแล้ว) สวยจริงๆครับ

นี่ก็งามแท้ๆ

ไร่อ่ะ  ไร่อะ  ....อิอิ

ชมภาพสวยๆต่อกันครับ

คิดถึงตัวนี้จัง   แต่คนขับ วัยรุ่นครับ

ต่อน่ะครับ

เทคนิค สีปัด ถามอาจารย์ไม่บอก  รอกูรูมาบอก 555+

หลายๆ มุม

KSR Moto GP  เปิดร้าน ข้าง ไดอาน่า สวยจริงๆๆ

ท้ายสุด

สนุกมากครับ  ยาวหน่อย ไม่ตัดต่อ เพราะมีรูป ทุกๆท่าน ๆ  สนุกจริงๆ ครับ

kairo198

อิอิออยากอยู่ด้วยคนจังครับ

ชีวิตนี้ เกิดมาเพื่อ ผจญภัย ไปทุกที่ที่มีทาง นัด 086 - 2882309
ที่อยู่ส่งของ นัซรุดดีน ดอเลาะ ปณ ยะลา อ.เมือง จ.ยะลา 95000

ธ กสิกรไทย2562896832 ส.ยะลา  ชื่อ นัซรุดดีน ด

suppawat

สุดยอดเลยครับ เสียดายจังครับที่ไม่ได้ไปครับ +1 ทุกท่านเลยครับ

micronz

ระดับจังหวัดแร้วนะครับ เนี่ย อิอิ  อีกหน่อย ถึง 40 คันแน่ๆๆ
------------------------------------
 พี่น้องชาวสงขลาทุกท่าน มีเรื่องจะบอกครับ ผมได้สุตรใหม่ และ ส่วนผสม  สำคัญ คือ ไนโตรมีเทน
อย่าไปบอกตำรวจ นะครับ 555555555+ ไม่จ้ายผมจะทำใส่มอไซด์ นี่แหละ ทึ้ง 2 และ 4 จังหวะ  สำหรับ สองจังหวะละ
ก็รับรองว่าลื่น ด้วยสุตรผสมถังแต่ ควันปลายท่อหายไปเยอะแน่    งานนี่มีพี่เลี้ยงครับไม่ต้อง ห่วง  ผมต้องหาน้ำยาประสาน อีกตัวให้มันเข้ากับเชิืัอเพลิง
จะเป้นสัดส่วนอ่อนๆๆ ก่อน  ได้ผลยังไงค่อยมาเล่า ให้ฟังครับ     มันส์แน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆฃ
-----------------------------------

hs9lcx

ภาพสวยเสียดายไม่ได้ไป รถไม่เสร็จ

hs9lcx

อันนี้ฝากขายหน่อย รถผมเอง เผื่อใครหารถเก๋งใช้ ติดต่อได้นะครับ

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=121332.msg2435601#msg2435601

kairo198

อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2012, 11:40:46 หลังเที่ยง
ระดับจังหวัดแร้วนะครับ เนี่ย อิอิ  อีกหน่อย ถึง 40 คันแน่ๆๆ
------------------------------------
  พี่น้องชาวสงขลาทุกท่าน มีเรื่องจะบอกครับ ผมได้สุตรใหม่ และ ส่วนผสม  สำคัญ คือ ไนโตรมีเทน
อย่าไปบอกตำรวจ นะครับ 555555555+ ไม่จ้ายผมจะทำใส่มอไซด์ นี่แหละ ทึ้ง 2 และ 4 จังหวะ  สำหรับ สองจังหวะละ
ก็รับรองว่าลื่น ด้วยสุตรผสมถังแต่ ควันปลายท่อหายไปเยอะแน่    งานนี่มีพี่เลี้ยงครับไม่ต้อง ห่วง  ผมต้องหาน้ำยาประสาน อีกตัวให้มันเข้ากับเชิืัอเพลิง
จะเป้นสัดส่วนอ่อนๆๆ ก่อน  ได้ผลยังไงค่อยมาเล่า ให้ฟังครับ     มันส์แน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆฃ
-----------------------------------

สูตรไรบอกด้วยครับ

ชีวิตนี้ เกิดมาเพื่อ ผจญภัย ไปทุกที่ที่มีทาง นัด 086 - 2882309
ที่อยู่ส่งของ นัซรุดดีน ดอเลาะ ปณ ยะลา อ.เมือง จ.ยะลา 95000

ธ กสิกรไทย2562896832 ส.ยะลา  ชื่อ นัซรุดดีน ด

micronz

อ้างจาก: kairo198 เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2012, 10:13:49 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2012, 11:40:46 หลังเที่ยง
ระดับจังหวัดแร้วนะครับ เนี่ย อิอิ  อีกหน่อย ถึง 40 คันแน่ๆๆ
 พี่น้องชาวสงขลาทุกท่าน มีเรื่องจะบอกครับ ผมได้สุตรใหม่ และ ส่วนผสม  สำคัญ คือ ไนโตรมีเทน
อย่าไปบอกตำรวจ นะครับ 555555555+ ไม่จ้ายผมจะทำใส่มอไซด์ นี่แหละ ทึ้ง 2 และ 4 จังหวะ  สำหรับ สองจังหวะละ
ก็รับรองว่าลื่น ด้วยสุตรผสมถังแต่ ควันปลายท่อหายไปเยอะแน่    งานนี่มีพี่เลี้ยงครับไม่ต้อง ห่วง  ผมต้องหาน้ำยาประสาน อีกตัวให้มันเข้ากับเชิืัอเพลิง
จะเป้นสัดส่วนอ่อนๆๆ ก่อน  ได้ผลยังไงค่อยมาเล่า ให้ฟังครับ     มันส์แน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆฃ

สูตรไรบอกด้วยครับ
ขอบคุณครับ ที่ยังมีคน สนใจ นึกว่ามีผม บร้า อยู่คนเดียว อิอิ  
ผมนิสัยชอบ ลอง อะไรใหม่ๆๆ ตลอดครับ  มันตื่นเต้นดี
-----------------------------------------------
 เป้นสูตรความแรงและเน้นกำจัดควัน ขาวออกจากท่อนะครับ สุตรที่ผมจะเล่นนี่ มีพี่เลี้ยงครับ เป้นช่างมือ เก๋า จูนรถยนต์ ซิ่งอยู่กรุงเทพ  อ.กู้ด
จะเป้นที่รู้จักในวงการบิ้กไบท์ นินจา CBR ครับเล่นอยู่หลายเว้บ
สนิทกะแก ถ้าจะผสมอะไรลงไป ผมจะถามแกตลอดล่ะครับ   ผม ส่วนผสม อย่าง ไนโตรมีเทน นี่เป้น สูตรผสมรถซิ่งกัน
อย่างที่รู้ๆๆๆ กันว่า สองจังหวะ เราเวลา ออกทริป ไกลๆๆ แว็นซ์ รอบจัด จะต้องมีการผสม ทูทีลงถังซึ่งควัน ขาวมันมาก ผมเลยหาสูตร ผสม ถัง
ทุที +ไนโตรมีเทน และจะมีอีก ตัวนึงเป้นตัวช่วยประสานมันให้เข้ากับเบนซิน  ครับ     คงต้องใช้เวลาสักพักนะครับ เพราะในโตรมีเทนผมต้องสั่งจากทางอินเตอร์เน้ตครับ ขวดละ 400 แหะๆๆ เดือนนี้หมดงบ กับอัพคอมไปหลายๆๆ
น่าต้องรอเดือนหน้าสักนิด
ได้ความแร้วจะมารายงานความคืบ หน้า   ให้ฟัง ครับ  ขอบคุณนะครับที่ให้ความสนใจ อิอิ

hmee

หวัดดีคับลุง ชิว ชิว หาดใหญ่

thaworn

สวัสดีครับ พี่โอ๋ ท่านนัย ท่านเชาวริท โกตอง ท่านนเรศ และเพื่อนสมาชิกชาวหาดใหญ่ทุกท่าน
ไปเที่ยวไหนกันมาครับ สนุกกันใหญ่เลยเนาะ เก็บแรงไว้ไปเที่ยวกระบี่บ้างน๊ะครับ
วันที่ 2 เจอกันครับ  + 1 ม้าทุกท่านครับ

id2524

ชาวหาดใหญ่ รบกวนขอ จำนวน ผู้เข้าร่วมทริป 2 ธันวา ด้วยครับ จะได้เตรียมการครับ อิอิ