Main Menu

Chill Chill Hatyai Club

เริ่มโดย Pโอ๋, พฤษภาคม 26, 2012, 12:09:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kairo198

เข้ามาเยี่ยมพี่น้องของเราครับ

ชีวิตนี้ เกิดมาเพื่อ ผจญภัย ไปทุกที่ที่มีทาง นัด 086 - 2882309
ที่อยู่ส่งของ นัซรุดดีน ดอเลาะ ปณ ยะลา อ.เมือง จ.ยะลา 95000

ธ กสิกรไทย2562896832 ส.ยะลา  ชื่อ นัซรุดดีน ด

nakares

ผลัดเลยก็ได้น่ะ โกต้อง...อิอิ

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2012, 12:59:34 หลังเที่ยง
แต่ของผมยังไม่ล้างเลย. สงสัยต้องลวกเอา
อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2012, 10:59:06 ก่อนเที่ยง
พร้อมแล้วสำหรับทริปพรุ่งนี้ แบ่งไปคนละตัวล่ะกัน นะครับ

ko- tong

หวัดดีคับนัด แวะมาบ่อยๆนะคับ
อ้างจาก: kairo198 เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2012, 05:33:08 หลังเที่ยง
เข้ามาเยี่ยมพี่น้องของเราครับ

cozyjay

เลิกกันกี่โมงได้ครับพรุ่งนี้อิอิ

ko- tong

ตอบยากจัง แต่ไม่น่าเกิน2-3ทุ่ม
อ้างจาก: cozyjay เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2012, 09:13:21 หลังเที่ยง
เลิกกันกี่โมงได้ครับพรุ่งนี้อิอิ

micronz

รายงานตัวครับ เจอกันพรุ่งนี้ ฮับๆๆ อิอิ

micronz

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2012, 05:13:33 หลังเที่ยง
เพื่อนสมาชิกท่านใดว่างเชิญเลยคับพรุ้งนี้ที่ชายเล.
หน้าฝนแต่ หน้าร้อน ครับ ร้อนตับๆๆ แต่ก็ดี มีเวลาทริปมาก ขึ้น

suppawat

ต้องขอโทษทุกท่าน ด้วยครับ ว่าจะไปด้วยวันนี้ แต่ก็ไปไม่ได้ ครับ พอดีคนแก่ที่บ้านเสียชิวิตเช้านี้เองครับ
ไว้โอกาศหน้าแล้วกันน่ะครับ

kapooklookzaa

ขอแสดงความเสียใจไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ตั้งศพที่ใหนครับ ขอพิกัดหน่อยจะได้ไปช่วยงานครับ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

suppawat

วัดขนุน อ สิงหนคร ครับ ขอบคุณมากครับท่าน ไม่ต้องลำบากหรอกครับ แค่นี้ก็ดีใจแล้วครับที่อยากช่วยน่ะครับ ขอบคุณครับ

cozyjay

ขอแสดงความเสียใจด้วยคนนะครับ

micronz

Jed 3G+

micronz

ถึงที่หมายปลอดภัยกันทุกท่าน นะฮับ

Jed 3G+

สูบติดซะแล้ว ดีที่กำครัซทัน :(

micronz

อ้างจาก: Jed 3G+ เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2012, 08:27:51 หลังเที่ยง
สูบติดซะแล้ว ดีที่กำครัซทัน :(
ขออภัยนะครับ พี่กลับเข้ามาใหม่เลยจำ สมาชิก ใหม่ ถึงไม่เก่าๆไม่ใหม่จำ  ไม่ค่อยได้ท่านไหนครับเนี่ย ไปติดแถว ไหน ผมพี่แม็ก โปรอาร็ม  สูบติดแถวไหนครับนั่น
  เดินทางผสม ถังหน่อยครับอย่าลืม ขวดยาแก้ไอ ใส่ ทูทีไว้ผสมถังตลอด     ล่ะครับ      ส่วนตัวใช้ ptt ชาแลนเจอรื สังเคราหื  จีั้ตูด  นินจา 250 แบบห่างโยชนื (ตามไม่ค่อยทัน อิอิ)
ตามไมล์ผม 130  140   ยังไม่เคยติดสักครั้งในชีัวิต ครับ  เพราะผสมถัง ช่วงความเร้วสุง แช่ ตลอด  ในเมืองไม่ต้องก็ได้ครับ  อิอิอิ
   โชคดีนะครับที่ไม่เป้นไรมาก

Jed 3G+

ชื่อเจต ขับ nsr rw ครับ อาการน่าจะเป็นน้ำมันลงไม่ทันมากกว่าครับ เพราะเพิ่งทำสีมาและอีกอย่างรถยังวิ่งต่อได้อีก ดับเครื่อง start ใหม่ก็ติด ไม่มีเสียงผิดปกติอะไรตอนนี้ใช้2T ของ sheel ป๋องดำ คงตัองเปลี่ยนตามคำแนะนำแล้วครับ กำลังขึ้น 160 แล้วล้อก็ล๊อค :P

ko- tong

ของผมรถแรงมากเลยคับ บิดเกือบหมดไมค์ แรงจนกุญแจไม่รู้หายไปไหน

micronz

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2012, 09:35:57 หลังเที่ยง
ของผมรถแรงมากเลยคับ บิดเกือบหมดไมค์ แรงจนกุญแจไม่รู้หายไปไหน
ระหว่างทาง เสียงจิ้งหรีดเป้นเพื่อนตลอดสิครับ อิอิ  ทีมรัตภูมิ ถึงบ้านโดย สวัสดิภาพทุกท่านนะครับ โกต้อง  
------------------------------------------
  ของผม ลืม ดื่ม บาวแดงอีก ขวดเลยไม่กล้า บิดเร้วมากครับ แก่ แร้ว ง่วงเก่ง จิงๆๆ อิอิอิ

nakares

สวัดดีตอนเช้าครับ +1 ทุกๆท่าน 

สรุป แล้วได้ความมันส์+สนุกสนานกันทุกคนนน่ะครับ

ปล. รูป ไว้ลงตอนเย็ยน่ะครับ