Main Menu

Chill Chill Hatyai Club

เริ่มโดย Pโอ๋, พฤษภาคม 26, 2012, 12:09:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aunt125

รูปสวยช่วยดัน!!ขอรับ 5555

ko- tong

+1แรงแมวสำหรับรูปสวยทุกท่านคับ

CHINWARIT

นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

Phantom-SKA

>:(. เต็มสูตร คราวหน้าขอจัดแบบนี้อีก ชอบๆ

kapooklookzaa

ผมแจ้งกำหนดการณ์ให้ทางทีมกระบี่ไปแล้วนะครับ ว่าให้งานเริ่มเร็วหน่อย เพราะทางหาดใหญ่เดินทางกลับไกลกว่าเพื่อน กลัวว่าหาดใหญ่ต้องกลับแล้ว แต่เพื่อนยังมาไม่ครบ ตอนไปค่อยว่ากันอีกทีว่าจะสรุปยังไง+1ทุกท่านครับ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

maxdrs

แวะมาดูรถงามๆทีมหาดใหญ่คับ  เร็วๆนี้อาจมีโอกาสไปแจมด้วย เพราะต้องไปประจำการที่หาดใหญ่แล้วผม งัยฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยคนน่ะเทอร์ อิอิ......
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

ko- tong

หากแยกย้ายตอนบ่ายโมงอย่างช้าถึงจะดี รบกวนช่างโมงเครียรให้หน่อยเด้อ!!!!!!
อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 11, 2012, 01:07:17 หลังเที่ยง
ผมแจ้งกำหนดการณ์ให้ทางทีมกระบี่ไปแล้วนะครับ ว่าให้งานเริ่มเร็วหน่อย เพราะทางหาดใหญ่เดินทางกลับไกลกว่าเพื่อน กลัวว่าหาดใหญ่ต้องกลับแล้ว แต่เพื่อนยังมาไม่ครบ ตอนไปค่อยว่ากันอีกทีว่าจะสรุปยังไง+1ทุกท่านครับ

Phantom-SKA

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ พฤศจิกายน 11, 2012, 06:48:41 หลังเที่ยง
หากแยกย้ายตอนบ่ายโมงอย่างช้าถึงจะดี รบกวนช่างโมงเครียรให้หน่อยเด้อ!!!!!!
อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 11, 2012, 01:07:17 หลังเที่ยง

จัดไปเลยช่างโม่ง ประสานงานฝั่งกระบี่

mra68

แวะมาชม. รูปสวย +1 ทุกท่านครับ

nakares

สวัดดีตอนเช้า +1 ทุกท่านครับ

1. เป็นกำลังใจครับ
2. ยินดีต้อนรับครับ ลุงมะ

thaworn

สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกชาวหาดใหญ่ทุกท่าน สบายดีกันน๊ะครับ

ko- tong

วัดดีคับบังสบายดีทุกคนคับผม
อ้างจาก: thaworn เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 08:32:16 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกชาวหาดใหญ่ทุกท่าน สบายดีกันน๊ะครับ

Phantom-SKA

อ้างจาก: mra68 เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 07:56:11 ก่อนเที่ยง
แวะมาชม. รูปสวย +1 ทุกท่านครับ

ว่างๆก็เชิญบ้างครับพี่

ครับโกต้องกำลังรอคำตอบจากทางทีมกระบี่อยู่ครับ+1ทุกท่านครับ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

Phantom-SKA

8) ขอประชาสัมพันธ์ นิดนึงครับ

ทีมงานหลัก หาดใหญ่และรัตถูมิ เจอที่ปั๊ม ปตท.เกาะหมี สายลพบุรีราเมศวร์นะครับ เวลา 13.00น. ในวันดังกล่าว

nakares

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 04:33:27 หลังเที่ยง
8) ขอประชาสัมพันธ์ นิดนึงครับ

+1 เลยครับ พี่เอก ต้องยั้งงี้สิ พี่บ่าวผม

ทีมงานหลัก หาดใหญ่และรัตถูมิ เจอที่ปั๊ม ปตท.เกาะหมี สายลพบุรีราเมศวร์นะครับ เวลา 13.00น. ในวันดังกล่าว

suppawat

ถ้าเซอร์เสร็จทันไปกันครับ อิอิ +1 ทุกท่านครับ

ko- tong

แล้วเจอกันคับท่าน
อ้างจาก: suppawat เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 07:52:39 หลังเที่ยง
ถ้าเซอร์เสร็จทันไปกันครับ อิอิ +1 ทุกท่านครับ

:D :D :D :D :D :D :Dมาแล้วครับ

ทางกระบี่แจ้งมาแล้วว่ากำหนดการณ์ตามที่เค้าแจ้งมาระยะทางจาก อ่าวนางไปสุสานหอย ประมาณ6-7 กิโลเมตร งานน่าจะเลิกประมาณบ่าย 3 โมง

ทางเราจะกลับประมาณบ่าย 2 โมง คงไม่น่าเกลียดที่ทางหาดใหญ่จะกลับก่อน

วันอาทิตย์ที่ 18 ขอไปด้วยนะครับ ถ้าติดงานจะแจ้งมาอีกทีครับ

Phantom-SKA

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 08:57:41 หลังเที่ยง
:D :D :D :D :D :D :Dมาแล้วครับ

ทางกระบี่แจ้งมาแล้วว่ากำหนดการณ์ตามที่เค้าแจ้งมาระยะทางจาก อ่าวนางไปสุสานหอย ประมาณ6-7 กิโลเมตร งานน่าจะเลิกประมาณบ่าย 3 โมง

ทางเราจะกลับประมาณบ่าย 2 โมง คงไม่น่าเกลียดที่ทางหาดใหญ่จะกลับก่อน

วันอาทิตย์ที่ 18 ขอไปด้วยนะครับ ถ้าติดงานจะแจ้งมาอีกทีครับ

ตามนั้นจัดไปสิงห์โม่ง