Main Menu

มิตติ้ง 2ล้อพลัดถิ่น 2มิถุนายน 2555

เริ่มโดย music, พฤษภาคม 09, 2012, 05:27:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tong_2T_150

อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤษภาคม 22, 2012, 11:59:46 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kpongh เมื่อ พฤษภาคม 22, 2012, 11:53:25 ก่อนเที่ยง
ผมจะเก็บคำถามนี้ไว้ถามในวันที่ 2 ครับ ( แอบสนใจอยากใส่แม็ก 6 ก้าน ของ LS ยัดใส่ KR ว่าต้องแปลงอะไรบ้าง  หรือมีใครจะปล่อยยกชุดสำเร็จใส่ได้เลย ) เอาไว้พูดคุยกันในวันที่ 2 ครับ

เดี๋ยวมีทีมช่างแปลงล้อโดยตรงไปให้คำปรึกษาครับ
แปรงบน หรือ แปรงล่าง

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 08:44:07 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤษภาคม 22, 2012, 11:59:46 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kpongh เมื่อ พฤษภาคม 22, 2012, 11:53:25 ก่อนเที่ยง
ผมจะเก็บคำถามนี้ไว้ถามในวันที่ 2 ครับ ( แอบสนใจอยากใส่แม็ก 6 ก้าน ของ LS ยัดใส่ KR ว่าต้องแปลงอะไรบ้าง  หรือมีใครจะปล่อยยกชุดสำเร็จใส่ได้เลย ) เอาไว้พูดคุยกันในวันที่ 2 ครับ

เดี๋ยวมีทีมช่างแปลงล้อโดยตรงไปให้คำปรึกษาครับ
แปรงบน หรือ แปรงล่าง
ได้ทุกอย่างครับ5555.

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

music

ตามท่านฮูกว่าครับ ใครไปไม่ถูกให้ถือสี่แยกวัดเนินกระปรอกเป็นหลักครับ มาจากระยองถึงสี่แยกวัดเนินกระปรอก
ให้เลี้ยวซ้ายแล้วตรงไปจนถึงทะเลครับ ไม่ต้องเลี้ยวตรงไหน พอถึงทะเลเลี้ยวซ้ายไปจนสุดครับจะเจอกลุ่มรถต่างถิ่น
...ไม่ใช่ สองล้อพลัดถิ่น หลงทางมา 555+
  ใครมาจากสัตหีบมาถึงวันเนินกระปรอกเลี้ยวขวาครับ ลงชายทะเลเช่นกันใครมาไม่ถูกโทรตามเบอร์ที่แจ้งไว้ครับ
อยากให้มาเยอะๆครับ 2t ก็มีพลังเงียบครับ......รออยู่ครับ ทุกท่าน  ??? :D

kpongh

แล้วจะมีสติ๊กเกอร์มาแจกบ้างหรือเปล่าน๊า.....

music

เรื่องนี้ต้องถามท่านแคนครับ......ช่วยตอบหน่อยครับ

Tong_2T_150

เข้าทางเนินกะโปก..! อื๊อ..! เนินกระปรอกจะง่ายสุดครับ สำหรับคนไม่เคยมา(ตกรถด่วนขบวนสุดท้าย) ขี่ตรงอย่างเดียว จนเจอป้ายหาดน้ำรินแล้วเลี้ยวซ้ายสุดซอยครับ

kpongh

ถามเจ้าถิ่น ( เสี่ยโต้ง ) แถวนั้นมันมีที่ถ่ายน้ำมันเครื่องบ้างหรือเปล่าครับ  :(   620 , 720 , 1200 ตามเกรดน้ำมัน  :-[

ตั้ม ณ ระยอง

ผมขอถ่ายด้วยครับ ผมขอ1200แล้วกันครับดีหน่อย ตามน้ำรู้นะคิดอะไรกันอยู่
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

Tong_2T_150

ในซอยโลกีย์ (4แยกบ้านฉาง เข้าทางฝั่งเซเว่น) จะเป็นบาร์เหล้า จะเห็นเป็นฝรั่งขับช้อปเปอร์มานั่งดกเหล้าเคล้าน้องหนู..!
ผมขี่รถผ่านเจ๋ยๆ..! ไม่เคยแวะครับ
น้ำมันเครื่องผมถ่ายเองครับ เพราะมันทำไม่ยาก...แค่ตัวTเบอร์12ตัวเดียวก็ถ่ายได้แล้ว ฮี่ๆๆ

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 09:58:26 ก่อนเที่ยง
แล้วจะมีสติ๊กเกอร์มาแจกบ้างหรือเปล่าน๊า.....

สั่งผลิตอยู่ครับไม่รู้จะทันไหม แต่ถ้าไม่ทันก็แจ้งที่อยู่ใว้ให้ผมผมจะจัดส่งตามไปทีหลังครับ

BJC

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 11:01:26 ก่อนเที่ยง
ในซอยโลกีย์ (4แยกบ้านฉาง เข้าทางฝั่งเซเว่น) จะเป็นบาร์เหล้า จะเห็นเป็นฝรั่งขับช้อปเปอร์มานั่งดกเหล้าเคล้าน้องหนู..!
ผมขี่รถผ่านเจ๋ยๆ..! ไม่เคยแวะครับ
น้ำมันเครื่องผมถ่ายเองครับ เพราะมันทำไม่ยาก...แค่ตัวTเบอร์12ตัวเดียวก็ถ่ายได้แล้ว ฮี่ๆๆ

ซอยโลกีย์...เขาไม่ค่อยต้อนรับคนไทยหล่อๆครับ...รับแต่ฝาลังครับ.
เคยไปกรึ๊บเหล้า+แทงพู มาแล้ว....

ตามนั้นครับเส้นทางเนินกระปรอกเหมาะสำหรับท่านที่ไม่ได้เข้าปั๊ม

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

Bangsaen

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 11:01:26 ก่อนเที่ยง

น้าโต้งใช้ตัว T ถ่ายเหรอ พี่แค่นั่งยองๆก็ถ่ายได้แล้วครับ....ฟิ้ววววววววววววว
นกไม่มีขน คนไม่มีเพื่อน ขึ้นสู่ที่สูงลำบาก

Tel. 081-6223376
โอนเงิน ธ.ไทยพานิชย์ Thanee Chaosoun
ออมทรัพย์ 653-2424530
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71612.0

bangpoo 88

.อิอิ..ถ่ายน้ำมันเครื่องเองด้วย...

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

Tong_2T_150

อ้างจาก: BJC เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 12:24:23 หลังเที่ยง

ซอยโลกีย์...เขาไม่ค่อยต้อนรับคนไทยหล่อๆครับ...รับแต่ฝาลังครับ.
เคยไปกรึ๊บเหล้า+แทงพู มาแล้ว....

ตามนั้นครับเส้นทางเนินกระปรอกเหมาะสำหรับท่านที่ไม่ได้เข้าปั๊ม

พี่คนนี้ลูกที่+เจ้าถิ่น รู้ลึก รู้ดีทุกตารางนิ้วของบ้านฉางนะเสี่ยตั้ม..อิๆ

sakorn

ไปถ่ายด้วยคนนะ
สงสัยถ่ายออกมาคงจะข้นน่าดู555

can-nim

เหลืออีกไม่กี่วันแล้วครับ ก็จะได้เจอกัน อิอิ.

pikkypikky

ไกล้ถึงวันแล้วไว้เจอกันครับพี่ๆทุกคนคิดถึงครับ

can-nim

อ้างจาก: pikkypikky เมื่อ พฤษภาคม 25, 2012, 09:10:32 หลังเที่ยง
ไกล้ถึงวันแล้วไว้เจอกันครับพี่ๆทุกคนคิดถึงครับ
เหมือนกันครับ แล้วเจอกันครับ

mike-สำโรง

เสียดายไม่ใด้ไปร่วมด้วยแล้วคับ เพราะไปพัทยาหลังวันที่4 เฮัอเซ็ง...