Main Menu

มิตติ้ง 2ล้อพลัดถิ่น 2มิถุนายน 2555

เริ่มโดย music, พฤษภาคม 09, 2012, 05:27:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

music

เนื่องด้วยกลุ่ม 2ล้อพลัดถิ่นจัดกิจกรรมมิตติ้งประจำเดือนเดือน มิถุนายน ในวันเสาร์ที่ 2 มิถุนายน 2555 สถานที่ปั๊ม ปตท.บ้านฉาง เวลา 19.00น
จึงเรียนเชิญสมาชิกทุกกลุ่มและผู้ที่สนใจพบปะสังสรรค์ แลกเปลี่ยนความคิดเห็น พูดคุย ใครที่จะมาลงชื่อในกระทู้ได้เลยครับ สมาชิกทั้งในจังหวัดระยองและ
จังหวัดใกล้เคียง มาได้ทุกกลุ่มครับ ยินดีต้อนรับนะครับ สถานที่ปั๊ม ปตท. เริ่มตันที่สี่แยกไฟแดงบ้านฉาง วิ่งไปทางสัตหีบ เลยรพ.บ้านฉางไป ปั๊มปตท.อยู่ทาง
ขวามือครับ มองเห็นชัดเจน จึงแจ้งให้สมาชิกและผู้ที่สนใจมาพบปะสังสรรค์ ตามวันเวลาดังกล่าว แล้วเจอกันนะครับ

2ล้อพลัดถิ่น
ปล......ท่านใดสนใจลงชื่อในกระทู้ได้เลยครับ ??? :D

Tong_2T_150

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

music

Tong_2T_150

music

Tong_2T_150

คลื่นใต้น้ำที่ใหน มันซึนามิ ชัดๆ...!ฮ่าาาาา

BJC

มาใกล้บ้านอย่างนี้ไม่อยากพลาดเลยครับ
แต่ขอรอดูโผก่อน...ว่าได้ติดตัวจริงไปแข่งบอลที่คองโก้หรือปล่าว

ใจตุ๊มๆต่อมๆ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

chaiyabutr

Tong_2T_150

แผนที่คร่าวๆก่อน อยู่บนถนนสุขุมวิท มาไม่ถูก สังเกตุโลตัสบ้านฉาง กับ โรงบาลบ้านฉางครับ

can-nim

ไปด้วยครับ ลงชื่อให้เพื่อนอีกประมาณ 10 คันครับขอที่จอดด้วยนะครับ

Bangsaen

:D :D :D :D

ผมไปด้วยครับ เจอกันที่ปั๊มก่อนแล้วจะเคลื่อนย้ายไปที่ไหนอีกไม๊ครับ เผื่อมาไม่ทัน จะได้ตามไปถูก
พี่ธานี
นกไม่มีขน คนไม่มีเพื่อน ขึ้นสู่ที่สูงลำบาก

Tel. 081-6223376
โอนเงิน ธ.ไทยพานิชย์ Thanee Chaosoun
ออมทรัพย์ 653-2424530
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71612.0

can-nim

อ้างจาก: Bangsaen เมื่อ พฤษภาคม 10, 2012, 08:50:50 ก่อนเที่ยง
:D :D :D :D

ผมไปด้วยครับ เจอกันที่ปั๊มก่อนแล้วจะเคลื่อนย้ายไปที่ไหนอีกไม๊ครับ เผื่อมาไม่ทัน จะได้ตามไปถูก
พี่ธานี

เห็นพี่โต้งว่าไปต่อกันแถวๆหาดอะไรสักอย่างนี้แหละครับ

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

can-nim

Tong_2T_150

music

555+ ท่านสอง...กุญแจทองรออยู่ เรียนเชิญสองล้อโคราชด้วยนะครับ

PRATEEP

can-nim

อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ พฤษภาคม 10, 2012, 01:18:16 หลังเที่ยง
ขออนุญาติไปร่วมงานด้วย 1 คันครับ >:( :'(
ยินดีมากๆเลยครับ

พี่ยงค์ มาด้วยไหมครับ

ตั้ม ณ ระยอง

กุญทองไม่มีขอเป็นกุญแจเงินได้ไหมครับอิอิใปด้วย1คันครับ เวฟ125iครับรถ2จังหวะขานกินหมดแล้วครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ พฤษภาคม 10, 2012, 03:59:46 หลังเที่ยง
กุญทองไม่มีขอเป็นกุญแจเงินได้ไหมครับอิอิใปด้วย1คันครับ เวฟ125iครับรถ2จังหวะขานกินหมดแล้วครับ
ยังเห็นมี เคอา ของเสี่ยตั้ม จอดอยู่ที่พัทยาอีกตั้ง 3 คัน ลืมไปแล้วรึครับ

ท้ายแบน 2 คัน
KRR ล้อโต อีกคัน ถ้าลืมแล้วผมจะเอาเอง55555.