Main Menu

มิตติ้ง 2ล้อพลัดถิ่น 2มิถุนายน 2555

เริ่มโดย music, พฤษภาคม 09, 2012, 05:27:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ มิถุนายน 01, 2012, 08:00:37 ก่อนเที่ยง
อีก 1 วันก็มิตติ้งแล้วครับ นับวันรอ วันนี้รอคำตอบจากท่านแคนอยู่นะ

เดี๋ยวโทรหาครับ

อ้างจาก: boxman19 เมื่อ มิถุนายน 01, 2012, 08:22:45 ก่อนเที่ยง
ไปนอนรอที่บ้านกำนันแคนตั้งแต่วันนี้ดีกว่า

ผมทำกับข้าวรอแล้วนะครับ

อ้างจาก: BJC เมื่อ มิถุนายน 01, 2012, 08:31:56 ก่อนเที่ยง
มีรูปมาให้ชมครับ...ใครอยากได้รูปมุมไหนแจ้งมาครับเดี๋ยวจัดให้......เอกสารกำลังตามอยู่ครับอย่าลบกระทู้ผมนะ

ขอเอกสารด่วนครับ ภายใน 1 ปี ถ้าไม่ลงผมจะอุ้มนะครับ

Bangsaen

อ้างจาก: BJC เมื่อ มิถุนายน 01, 2012, 08:31:56 ก่อนเที่ยง
มีรูปมาให้ชมครับ...ใครอยากได้รูปมุมไหนแจ้งมาครับเดี๋ยวจัดให้......เอกสารกำลังตามอยู่ครับอย่าลบกระทู้ผมนะ

มุกคณิตศาสตร์นั่นเอง เราก็หลงดูว่ารูปรถอะไรที่ไหน.....แจ๋วนะท่านฮูก
นกไม่มีขน คนไม่มีเพื่อน ขึ้นสู่ที่สูงลำบาก

Tel. 081-6223376
โอนเงิน ธ.ไทยพานิชย์ Thanee Chaosoun
ออมทรัพย์ 653-2424530
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71612.0

Bangsaen

:D :D :D

พี่น้องครับ ผมจะไปรอที่หาดน้ำรินเลยนะครับประมาณ 5-6 โมง อยากนั่งกินอะไรชิวๆดูพระอาทิตย์ตกดินก่อน จะได้จองที่ให้พวกเราด้วยครับ

นกไม่มีขน คนไม่มีเพื่อน ขึ้นสู่ที่สูงลำบาก

Tel. 081-6223376
โอนเงิน ธ.ไทยพานิชย์ Thanee Chaosoun
ออมทรัพย์ 653-2424530
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71612.0

Tong_2T_150

ต้องมีสมาชิกรู้เส้นทางไปหาดน้ำรินอยู่ที่ปั้มปตท.บ้านฉางอย่างน้อยสักคนนึง
ส่วนผมคงจะช่วยทำอะไรที่จัดงานครับ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

BJC

โต้งครับ พรุ่งนี้ผมโดดงาน....สะดวกมาเจอกันที่บ้านผมตอนใหนบอกเลยครับ
ผมจะได้พาไปช้อบซีฟู้ดครับ...เดี๋ยวไปช่องกันไปรถยนต์นะใส่ของได้เยอะดี
ตอนเย็นจะได้ช่วยเอาเตาไปลงกัน ยกไม่ไหวเฒ่าแล้ว.. อิอิ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

ตั้ม ณ ระยอง

ตื่นเต้นครับนอนไม่หสับแย่คืนนี้ เทั่ยวทั่งคืนครับ. พี่แอดมาบ้านตะวันวันนี้ครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

music

เรียน....สมาชิกและผู้ที่สนใจ
          เนื่องด้วยพรุ่งนี้เป็นวันมิตติ้งตามที่ได้แจ้งไว้ เราไม่สามารถประเมินได้ว่าฝนจะตกหรือไม่ จึงขอแจ้งไว้ว่าเรามีแผนสองถ้าฝนตก
เราจะย้ายจากชายทะเลไปร้าน..ลอกอ..ซึ่งอยู่ใกล้ๆริมหาด ยังงัยขอให้มาเรามีที่หลบฝนอยู่แล้วครับ จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกันครับ
                                                                                                                     music

music

สงสัยจะไม่ได้นอนเหมือนกัน ไม่ได้ตื่นเต้นหรอก ต้องทำงาน 555+ :(

can-nim

can-nim

พัทยาท้องฟ้ามืดครึม แต่ฟ้าหลังฝนสดใสเสมอครับ เย็นนี้เจอกันครับ

can-nim

เพื่อนๆสมาชิกที่เดินทางใกล้ไกลขอให้เดินทางปลอดภัยกันทุกคนนะครับ เย็นนี้เจอกันครับ

(รวมตัวที่ห้วยใหญ่ พัทยา ตั้งแต่เที่ยงวันนี้แล้วจะเคลื่อนพลไปที่หัวเมืองบ้านฉาง 17.30 น. ฉนั้นขอให้ไพ่พลทุกท่านตรงต่อเวลาด้วยนะครับ)

pikkypikky

ผมไปพร้อมกับพี่ปุ้มครับต้องเอาคลิ๊กออกงานอีกแล้วKRอุตส่าห์ปั้นทั้งอาทิตย์พังเมื่อคืนลูกปืนข้างข้อแตกก้านพัง

music

ฟ้ามืดครึ้มแต่ไม่ใช่อุปสรรค เดินทางปลอดภัย เย็นนี้เจอกันครับ

can-nim

อ้างจาก: pikkypikky เมื่อ มิถุนายน 02, 2012, 10:45:09 ก่อนเที่ยง
ผมไปพร้อมกับพี่ปุ้มครับต้องเอาคลิ๊กออกงานอีกแล้วKRอุตส่าห์ปั้นทั้งอาทิตย์พังเมื่อคืนลูกปืนข้างข้อแตกก้านพัง

เดินทางปลอดภัยนะครับ

บ่ายๆเจอกันที่บ้านผมครับ ปุ้มทราบแล้ว

can-nim