Main Menu

มิตติ้ง 2ล้อพลัดถิ่น 2มิถุนายน 2555

เริ่มโดย music, พฤษภาคม 09, 2012, 05:27:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sakorn

เชิญครับมาเยอะๆจะได้รู้2Tยังเป็น
อมตะเสมอ

sakorn

ทักทายครับพี่can-nimขอบคุณที่ลงรูปรถให้นะครับ
รถแก่คนก้อแก่5555555

can-nim

sakorn

พี่musicเรื่องที่ว่าจะจัดออกทริปไปทำบุญ
พี่ทำเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ
เที่ยวด้วยได้บุญด้วยผมว่าดีนะครับ
นอกเหนือจากมิตติ้ง
ประจำมีกิจกรรมอื่นเสริมผมว่าสุดยอด
มิตรภาพจะได้แนบแน่น
พี่เห็นด้วยป่ะครับ
แล้วพี่แคน/พี่ตั้ม/พี่โต้งว่าดีป่ะครับ

sakorn

เด๋วหลังจากวันที่2ผมจะปรึกษาผู้มีประสบการณ์อีกทีเรื่องออกทริปทำบุญ
ใครเห็นด้วยไม่เห็นด้วยขอความคิดเห็นหน่อยครับ
ว่าเรื่องนี้จะผ่านหรือเปล่า
ผมอยากให้ทุกคนเห็นว่า2Tของเราใช่ว่าจะดังแต่ท่อ
เรื่องความดีเราก้อจะดังไม่แพ้ใคร

can-nim

อ้างจาก: sakorn เมื่อ พฤษภาคม 21, 2012, 03:30:52 หลังเที่ยง
พี่musicเรื่องที่ว่าจะจัดออกทริปไปทำบุญ
พี่ทำเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ
เที่ยวด้วยได้บุญด้วยผมว่าดีนะครับ
นอกเหนือจากมิตติ้ง
ประจำมีกิจกรรมอื่นเสริมผมว่าสุดยอด
มิตรภาพจะได้แนบแน่น
พี่เห็นด้วยป่ะครับ
แล้วพี่แคน/พี่ตั้ม/พี่โต้งว่าดีป่ะครับ

อ้างจาก: sakorn เมื่อ พฤษภาคม 21, 2012, 03:34:14 หลังเที่ยง
เด๋วหลังจากวันที่2ผมจะปรึกษาผู้มีประสบการณ์อีกทีเรื่องออกทริปทำบุญ
ใครเห็นด้วยไม่เห็นด้วยขอความคิดเห็นหน่อยครับ
ว่าเรื่องนี้จะผ่านหรือเปล่า
ผมอยากให้ทุกคนเห็นว่า2Tของเราใช่ว่าจะดังแต่ท่อ
เรื่องความดีเราก้อจะดังไม่แพ้ใคร
จัดไปครับ นับนุนเต็มที่ครับ

mike-สำโรง

can-nim

Tong_2T_150

อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ พฤษภาคม 21, 2012, 03:48:32 หลังเที่ยง
ที่จัดมิตติ้งเลยพัทยามากป่าวคับ
พี่ไมค์หากจะมา(ดีใจจัง) มากับน้าแคนก็ได้ครับ คนพื้นที่คุ้นเส้นทาง ผมวัดจากกูเกิ้ลแมพ หาดน้ำริน - พัทยาใต้ 49กม.ครับพี่ไมค์

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

mike-สำโรง

อาจจะนะคับอาจจะ เพราะสิ้เดือนจะไปหาพ่อตาที่พัทยาคับ

can-nim

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ พฤษภาคม 21, 2012, 03:53:21 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ พฤษภาคม 21, 2012, 03:48:32 หลังเที่ยง
ที่จัดมิตติ้งเลยพัทยามากป่าวคับ
พี่ไมค์หากจะมา(ดีใจจัง) มากับน้าแคนก็ได้ครับ คนพื้นที่คุ้นเส้นทาง ผมวัดจากกูเกิ้ลแมพ หาดน้ำริน - พัทยาใต้ 49กม.ครับพี่ไมค์

ผมมีทางลัดครับ พี่โต้ง เข้าห้วยใหญ่ออก331มุ่งหน้าไปสัตหีบเลี้ยวซ้ายเข้าสำนักกระท้อนทะลุบ้านฉางครับ

Bangsaen

ทางเข้าเนินกระปอก ชิมิ.....เข้าทางบ้านฉางตรงมุมร้านที่ท่านมิวสิคเคยจัด แล้วเลี้ยวซ้าย ก็จะไปเจอเส้นนี้พอดีใช่ไหมครับ ทางสวยนะนั่นน่ะ มีจิ๊กโก๋ขว้างหินไม๊ครับแถวนั้น จะได้ให้เสี่ยตั้ม เอาของ ไปด้วย

:D :D :D :D :D
นกไม่มีขน คนไม่มีเพื่อน ขึ้นสู่ที่สูงลำบาก

Tel. 081-6223376
โอนเงิน ธ.ไทยพานิชย์ Thanee Chaosoun
ออมทรัพย์ 653-2424530
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71612.0

can-nim

อ้างจาก: Bangsaen เมื่อ พฤษภาคม 21, 2012, 04:39:38 หลังเที่ยง
ทางเข้าเนินกระปอก ชิมิ.....เข้าทางบ้านฉางตรงมุมร้านที่ท่านมิวสิคเคยจัด แล้วเลี้ยวซ้าย ก็จะไปเจอเส้นนี้พอดีใช่ไหมครับ ทางสวยนะนั่นน่ะ มีจิ๊กโก๋ขว้างหินไม๊ครับแถวนั้น จะได้ให้เสี่ยตั้ม เอาของ ไปด้วย

เชิญผู้รู้ตอบหน่อยครับ

Tong_2T_150

อ้างจาก: Bangsaen เมื่อ พฤษภาคม 21, 2012, 04:39:38 หลังเที่ยง

เส้นนี้ผมปั่นจักรยานค่ำๆคนเดียวบ่อย ไม่มีครับพี่ธานี

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

music

เลยที่เราจัดครั้งที่แล้วเข้าไปข้างในครับ พี่ธานี บอกยากครับหลายแยก เอาเป็นว่าโทรหาใครก็ได้ครับจะให้คนมารับครับ

sakorn

สงสัยวันที่2 มิถุนายนที่จะถึงนี้
คงสนั่นระยองแน่ๆ
ยิ่งกว่าโรงงานระเบิดอีก55555

chaiyabutr

pikkypikky

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ พฤษภาคม 21, 2012, 09:44:04 หลังเที่ยง
ต้องหาอะไรไปอูดหูแล้วครับ
เราสองคนพกสำลีไปเยอะๆกันมั๊ยครับพี่ปุ้มเผื่อต้องใช้อุดหู555555555+

chaiyabutr

สวัสดีครับ พี่น้อง 2 ล้อทุกท่าน เหลือกอีกกี่วันแล้วครับ

ตั้ม ณ ระยอง

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ พฤษภาคม 22, 2012, 06:12:57 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ พี่น้อง 2 ล้อทุกท่าน เหลือกอีกกี่วันแล้วครับ

ใกล้เข้ามาทุกทีแล้วครับพี่น้อง
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา