Main Menu

ใครอยู่กันตังบ้างครับ

เริ่มโดย joker, เมษายน 14, 2012, 06:37:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joker

ใครอยู่กันตังบ้างครับ จะได้คุยกันบ่าง

joker

TONG-SE

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=11764.0

ลองตามนี้ดูน่ะครับ ทีมตรังรถสองจังหวะเยอะครับ อิอิ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

joker

ยังไม่เจอทีมกันตังเลย "ยักเขียวของน้องผม

joker

???ยังไม่มีทีมงานกันตังมาทักทายเลย

joker

;Dพอใส่ท่อสูตรไม่ค่อยกล้าขี่ กลัวโดนซิวท่อ

id2524

อยู่กันตังเหลอครับ

ถ้างั้นเข้าโซนตรังเลยครับ อิอิ ลองดู

joker

joker

:)วันนื้กันตังฝนตกอีกแล้ว...นอนๆๆๆ  ....555

joker

pnk.krabi

อยู่แถวไหนครับของกันตังไปกันตังบ่อยครับ

jaroonsak_b

<----------------------------------------->
30/3 ม.3 ต.หนองไทร อ.พุนพิน จ.สุราษฎร์ธานี 84130
<----------------------------------------->

joker

;Dอยู่หน้าแพขนานยนต์ครับ ติดคิวรถตู้กันตัง-ตรัง ร้านก๋วยจั๊บโบราณ ประตูสีฟ้า เวลาทำการ07.00-12.00น.

joker

::)ประกอบร่างเรียบร้อย รอคนชวนเที่ยว

ment2007

joker

:Dไปเที่วเมื่อไหร่ บอกด้วยนะครับ ท่าน

joker

:)วันนี้กันตัง ฝนตกแต่หัวเช้าเลยเลยไม่ได้ขายของ นอนสบายเลย

joker

;)     ดีจัง pdk ถูกต้องตามกฏหมาย อยากให้ฮอนด้ามีบ้างจัง ฮิฮิ

joker

:-\   ทำสีดำด้านพอจะอนุโลมได้ป่าวครับ  เห็นทีมกระบี่ก็มีรอดท้องนะ

Ls 125 Proarm