Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ment2007

โซนจังหวัดตรัง ขอต้อนรับ มิตรภาพ หัวใจเดียวกัน
           โซนจังหวัดตรัง ขอต้อนรับ 

โฉมหน้าสมาชิก เก่าเก๊า 555+

Chilean Rose

อยู่แถวไหนของตรังคับ?

บ้านป้าปมอยู่การเคหะที่ควนปริงคับ

อ้อ.... ผมจบ ม.3 จากวิเชียร

อิอิอิ

ment2007

สนามบินคับ ยุคแรกของ 2จังหวะคับ
หันหน้า มาเล่น  ออฟโรดอยู่หลาย ปี ตอนนี้หยุดไปแล้ว
ผม ม3 วิเชียร เช่นกัน

โหววว... เจอรุ่นพี่เข้าให้แล้ว

อิอิอิ 

naluk123

:( สุดยอดเลย  เจ๋งโครตๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D

อยากได้ kr คันแดงคาด ขายม้ายคับ อิอิอิ ล้อเล่น

อ่อ หวางนี้ผมมานอนเล่นอยู่แถวๆห้องเย็นคับ อิอิอิ

nookza075

พบเด็กตรังแล้ว

อยู่ก่อนถึงสนามกuฬาทุ่งแจ้ง   :o

รับNova Dash คลัชมือเท่านั้น งบ 3500 (ตั้งใว้ก่อนสภาพดีให้เพิ่ม)

TONG-SE

ผมอยู่ phuket คับหากว่าวันใหน ชวนเพื่อนไปเขรถเที่ยวแถวตรัง ก็จะ pm ไปขอคำแนะนำแล้วก็เส้นทางได้ม้ายคับเพื่อน ยินดีที่ได้รู้จักกันนะ่คับ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

ศรีตรัง 2T

ทุกเสาร์สุดท้ายของสิ้นเดือน (เสาร์ 29/05/53นี้ ที่ ร้านท่านเม่นครับ(ครั้งที่2))

TONG-SE

โหยตงไหนล่าว เผื่อทีไปกัน แต่มันไกลแรงนิ หนับหนุนคับเพื่อนๆ เที่ยวกันให้หนุก แล้วเก็บรูปมาแลกันมั้งน่ะคับ
[/url]

pinyo

กลุ่ม2Tบ้านศรีตรัง

แนะนำสมาชิกเพิ่มเติม

KR น้องแดงแรงฤทธิ์ ของพี่แจ้

KR ส้มจื๊ด น้องเบียร์ พัด-ลุง

วิคเตอร์คันงาม น้องฌา

น้องฌา SER ss น้ำเงิน-ขาว(อีกคัน)

KR ไอ้มดเขียว ท่านลูกโอ

SER ล้อเงิน ท่านชายเดียว

KR ไอ้เขียว-ล้อดำ ท่านชายเดียว (อีกคัน)

ท่านเด่นKRแปลงเป็นวิคเตอร์

pinyo

รวมพลครั้งแรกที่ร้านท่านเม่น(เมื่อวันที่30/04/53)ขออภัยใช้มือถือถ่ายภาพไม่ชัดเท่าที่ควร

ment2007

ขออภัยมาช้า  แต่ยังดีที่มา ด้วยภาระงาน

โลโก้(น่าจะ )

ทิ้งท้ายตุ๊กๆหัวกบ

joker

TONG-SE

สุดยอดคับ หากมีโอกาสอยากไปด้วยคับ
[/url]

TONG-SE

หรอยคับ พี่น้องชาวตรัง
บอกได้คำเดียวว่าหรอย
[/url]

yoshi

แวะมาเยี่ยมเยียนคับ พี่น้องชาวตรังก็ใช่ย่อย
แจ่มๆทั้งนั้นเลยคับ