Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

ขอขอบคุณเพื่อนทุกท่านที่มาร่วมงาน โซนรั่ว...ลั้ลลา นะครับ
ทุกท่านมีส่วนร่วมในความสำเร้จครั้งนี้ด้วยนะครับ
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

can-nim

พร้อมเสมอครับ พี่เอส พี่เบิร์ด  ขอให้มีกิจกรรมแจ้งมาได้เลยชอบครับ

can-nim

pong พลัดถิ่น

pikkypikky

สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆทุกคนตื่นแล้วก็ต้องทำงานอีกหลบหาที่งีบสักพักก่อนครับ

เมื่อคืนน้ำเเตกกระจายครับ   แต่ดีนะมืออวชีพครับ  แต่สุดท้ายยางรั่วครับ

can-nim

อ้างจาก: pong พลัดถิ่น เมื่อ สิงหาคม 26, 2012, 09:15:39 ก่อนเที่ยง
เมื่อคืนน้ำเเตกกระจายครับ   แต่ดีนะมืออวชีพครับ  แต่สุดท้ายยางรั่วครับ

ผมเกือบล้ม ใจหายหมด

เหมือนกันครับ  ผมจะชนกับรถด้วยเขาหักหลบ

can-nim

อ้างจาก: pong พลัดถิ่น เมื่อ สิงหาคม 26, 2012, 09:43:14 ก่อนเที่ยง
เหมือนกันครับ  ผมจะชนกับรถด้วยเขาหักหลบ

ผมนึกในใจแล้วว่าต้อมล้มแน่ๆ แต่ยังโชดดีทั้งสองคน

PRATEEP

สวัสดีช่วงเช้าครับผม   :(   เมื่อคืนเจอสิบล้อสาดน้ำใส่ทั้งตัวพร้อมลุยลงไปในแอ่งน้ำนึกว่าจะล้มแล้วครับเพราะช่วงนั้นมองไม่เห็นอะไรเลยโชคดีไม่เป็นอะไร  :-*  :'(

สน โคราช

อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ สิงหาคม 26, 2012, 10:52:07 ก่อนเที่ยง
สวัสดีช่วงเช้าครับผม   :(   เมื่อคืนเจอสิบล้อสาดน้ำใส่ทั้งตัวพร้อมลุยลงไปในแอ่งน้ำนึกว่าจะล้มแล้วครับเพราะช่วงนั้นมองไม่เห็นอะไรเลยโชคดีไม่เป็นอะไร  :-*  :'(
ของผมตรงท่าสะอ้านครับพี่  ฉ่ำเลยครับ

สรุปที่เดียวกันครับ  แต่เราทุกคนมืออาชืพครับ

สน โคราช

อ้างจาก: เบิร์ด ณ โซนรั่ว เมื่อ สิงหาคม 26, 2012, 02:12:35 ก่อนเที่ยง
ขอขอบคุณเพื่อนทุกท่านที่มาร่วมงาน โซนรั่ว...ลั้ลลา นะครับ
ทุกท่านมีส่วนร่วมในความสำเร้จครั้งนี้ด้วยนะครับ
ขอบคุณพี่เบิร์ด มากครับที่แจกเสื้อทองผมอิอิ

สน โคราช

อ้างจาก: can-nim เมื่อ สิงหาคม 26, 2012, 09:49:16 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: pong พลัดถิ่น เมื่อ สิงหาคม 26, 2012, 09:43:14 ก่อนเที่ยง

ผมนึกในใจแล้วว่าต้อมล้มแน่ๆ แต่ยังโชดดีทั้งสองคน
ผมเกือบชนคนบ้านเดียวกันครับ (ราวทาง)

can-nim

กลับมาจากพาครอบครับไปเที่ยวพึ่งมาครับ

สน โคราช

can-nim

สน โคราช

can-nim

music

ขอขอบคุณทุกท่านที่ไปมาด้วยดี
ผิดพลาดประการใดขออภัยครับและ
ขอโทษที่ไม่ได้ไปช่วยสนดึงรถขี้น
จากน้ำ 555+