Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpongh

can-nim

สน โคราช

can-nim

สน โคราช

can-nim

Tong_2T_150

เริ่มด้วยการคุยกันในกลุ่มเราก่อน เมื่อได้ข้อสรุปคร่าวๆแล้ว ผมจะคุยติดต่อกับท่านผอ.โรงเรียนก่อนพอเป็นเรื่องเป็นราว
จากนั้นเราก็จะพากันไปคุยกับท่านที่โรงเรียนเพื่อนัดวัน หาข้อสรุปที่ชัดเจนว่าจะทำอะไรกัน  สเต็ปงานเบื้องต้นประมาณนี้ครับ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

air

อ้างจาก: can-nim เมื่อ สิงหาคม 24, 2012, 09:24:15 ก่อนเที่ยง
can-nim, air, สน โคราช, Tong_2T_150 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

สวัสดีครับพี่แอร์

สวัสดีครับผม  เก็บเสียงใว้ก่อน อิอิ .ปวดฟัน

ปล.ผ่านมาทางแปดริ้วเมื่อใหร่โทรมาด้วยนะครับ
air .

air

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ สิงหาคม 24, 2012, 07:59:41 หลังเที่ยง
เริ่มด้วยการคุยกันในกลุ่มเราก่อน เมื่อได้ข้อสรุปคร่าวๆแล้ว ผมจะคุยติดต่อกับท่านผอ.โรงเรียนก่อนพอเป็นเรื่องเป็นราว
จากนั้นเราก็จะพากันไปคุยกับท่านที่โรงเรียนเพื่อนัดวัน หาข้อสรุปที่ชัดเจนว่าจะทำอะไรกัน  สเต็ปงานเบื้องต้นประมาณนี้ครับ

น่าสนุกดี     กิจกรรมดีดี สนับสนุนครับผม.
air .

can-nim

อ้างจาก: air เมื่อ สิงหาคม 24, 2012, 08:04:36 หลังเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ สิงหาคม 24, 2012, 09:24:15 ก่อนเที่ยง
can-nim, air, สน โคราช, Tong_2T_150 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

สวัสดีครับพี่แอร์

สวัสดีครับผม  เก็บเสียงใว้ก่อน อิอิ .ปวดฟัน

ปล.ผ่านมาทางแปดริ้วเมื่อใหร่โทรมาด้วยนะครับ

พรุ่งนี้ถึงแปดริ้วห้าโมงครับพี่แอร์                                             

can-nim

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ สิงหาคม 24, 2012, 07:59:41 หลังเที่ยง

ผมพร้อมเสมอ. วันที่ 1 นี้เริ่มคุยวาระแรกครับพี่โต้ง                        ะ              ค         ม  ส    ว า     

BJC

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

kpongh

ตื่นเต้นครับตื่นเต้น....นอนไม่หลับฮิฮิฮิ...

can-nim

kpongh

can-nim

can-nim

can-nim

พรุ่งนี้เจอกันครับขอตัวนอนก่อนนะครับ

mike-สำโรง

kpongh

อ้างจาก: can-nim เมื่อ สิงหาคม 24, 2012, 11:20:08 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kpongh เมื่อ สิงหาคม 24, 2012, 11:06:56 หลังเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ สิงหาคม 24, 2012, 10:59:53 หลังเที่ยง
เหมือนกันครับ

พี่แคน  ดึกแล้วไปหาถ่ะแม่ะ....

ไปหาหยังล่ะคับ
ไปหานอนครับ....เดี๋ยวพักผ่อนไม่เพียงพอ ( เผื่อมีเด็ดๆกลัวใจจะสั่น )