Main Menu

ทักทาย เมาท์มัน กันครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 03, 2012, 04:35:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

สวัสดครับ ตืนแล้วครับเตรียมตัวเดินทาง

aod_pongpitak

ความรู้สึกผมตอนนี้เหมือนกับนัดเจอสาวครั้งแรกในชีวิตเลยครับ

can-nim

อ้างจาก: aod_pongpitak เมื่อ สิงหาคม 25, 2012, 07:03:01 ก่อนเที่ยง
ความรู้สึกผมตอนนี้เหมือนกับนัดเจอสาวครั้งแรกในชีวิตเลยครับ
555555

Tong_2T_150

อ้างจาก: aod_pongpitak เมื่อ สิงหาคม 25, 2012, 07:03:01 ก่อนเที่ยง
เหมือนเปิดซิงใช่มั้ย...!

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

ประมาณนั้นเลยครับ(วันนี้อากาศดีนะครับ)

can-nim

อ้างจาก: aod_pongpitak เมื่อ สิงหาคม 25, 2012, 10:08:13 ก่อนเที่ยง
ประมาณนั้นเลยครับ(วันนี้อากาศดีนะครับ)

ค่อนข้างจะร้อนนิดหนึ่งครับ อิอิ

pong พลัดถิ่น

วัสดีครับ  เย็นนี้ถ้าไม่เห็นผมตรงเวลาเดินทางไปได้เลยครับไม่ต้องรอครับ

can-nim

อ้างจาก: pong พลัดถิ่น เมื่อ สิงหาคม 25, 2012, 10:29:40 ก่อนเที่ยง
วัสดีครับ  เย็นนี้ถ้าไม่เห็นผมตรงเวลาเดินทางไปได้เลยครับไม่ต้องรอครับ

เพราะอะไรครับพี่

สน โคราช

ผมทดสอบดูจาก ซอย สุพรรณปลวกแดง จนถึงเครือสหพัฒน์ ค่อนข้างที่จะร้อนนิดนึงเหมือนพี่แคนบอกครับ

สน โคราช

อ้างจาก: aod_pongpitak เมื่อ สิงหาคม 25, 2012, 11:34:42 ก่อนเที่ยง
ผมทดสอบดูจาก ซอย สุพรรณปลวกแดง จนถึงเครือสหพัฒน์ ค่อนข้างที่จะร้อนนิดนึงเหมือนพี่แคนบอกครับ
เออ...ใจร้อนหรืออะไรร้อนครับ พี่อิอิ

can-nim

กำลังโทรไปเร่งเสื้อที่ปักใว้ ใกล้จะเสร็จแล้วครับ

kpongh

อ้างจาก: aod_pongpitak เมื่อ สิงหาคม 25, 2012, 11:34:42 ก่อนเที่ยง

อ้าว...พี่อ๊อดอยู่แถวๆซอยสุพรรณเหรอครับ

kpongh

พี่แคน  ผมได้เสื้อ 1855 แล้วครับ ฝากพี่แคนเอาชุดโอริงฝาสูบไปให้ผมด้วยชุดนึงนะ

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ สิงหาคม 25, 2012, 12:42:12 หลังเที่ยง
พี่แคน  ผมได้เสื้อ 1855 แล้วครับ ฝากพี่แคนเอาชุดโอริงฝาสูบไปให้ผมด้วยชุดนึงนะ

รับทราบครับ

อ้างจาก: kpongh เมื่อ สิงหาคม 25, 2012, 12:41:20 หลังเที่ยง

อ้าว...พี่อ๊อดอยู่แถวๆซอยสุพรรณเหรอครับ
ถูกต้องแล้วครับผม  อยู่หอผู้ใหญ่อำนาจครับ

kpongh

อ้างจาก: aod_pongpitak เมื่อ สิงหาคม 25, 2012, 01:18:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kpongh เมื่อ สิงหาคม 25, 2012, 12:41:20 หลังเที่ยง

ถูกต้องแล้วครับผม  อยู่หอผู้ใหญ่อำนาจครับ
โอ้....แถวนั้นผมรู้ดีครับ แล้วค่อยคุยกันครับพี่อ๊อด

can-nim

เซ็งร้านปักเสื้อมากครับ นัดแล้ว ผมก็โทรทุกวันก็บอกว่าทัน พอมาเอาบอกว่าจักรเสีย

เครียไปก็เท่านั้น  วันที่ 1 ค่อยใส่ครับ

เอส ณ.โซนรั่ว

เดินทางถึงบ้านปลอดภัยกันนะครับทุกท่าน

ขอบคุณที่มาร่วมเป็นส่วนหนึ่งใน รอบขวบปี ของโซนรั่ว...ลั้ลลา ครับ

ปล.หากขาดตกบกพร่องอะไรไปต้องขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ