Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ มิถุนายน 06, 2012, 10:38:23 หลังเที่ยง
นั่นไง เห็นมั๊ย บอกแล้วอย่าถ่ายรูปผม สะท้อนจนเมมเจ้ง คริๆ

ของลุงจุ้ย ยังอยู่ครับ ผมก๊อปลงคอมไว้ก่อนแล้ว

ที่ยังไม่ได้ลงพักนี้สัญญาณเน็ตอ่อนเหลือเกิน

อัพโหลดทีนานมากๆเลย เซ้งแท้เหลา 55+

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: ESSO2012 เมื่อ มิถุนายน 06, 2012, 10:46:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ มิถุนายน 06, 2012, 10:30:48 หลังเที่ยง
มาแล้ว มาแล้ว หลังจากหายหน้าไปหลายวัน อิอิ

มีเรื่องที่จะขอโทษพี่น้องด้วยกัน 2 เรื่อง

เรื่องที่ 1 ต้องขออภัยที่ไม่ได้ไปเวียนเทียนตามนัดหมาย อย่างที่บอก

จะแยกแม่ลูกมาก่อนเวลาอันควรมันจะยากสักนิดนึง ปรกติจะกลับออกมา

จากอยุธยาประมาณ 3 ทุ่มแล้วประกอบกับฝนตกด้วย ผมก็เลยตัดสินใจไม่ไป

เวียนเทียน แล้วพอดีว่าตอนเช้าผมก็ทำบุญที่วัดแล้วด้วย ก็เลยปล่อยให้แม่ลูก

เขาอยู่จนหายคิดถึงกัน ถึงเดินทางกลับมากรุงเทพ ต้องขออภัยพี่น้องด้วยนะครับ

แล้วก็ท่านพี่ด้วย รับปากซะดิบดีไม่ได้ไป ไว้ครั้งหน้านะครับ

เรื่องที่ 2 เรื่องรูปมิตติ้งยุธยา เมมกล้องมีปัญหาครับเลยทำให้รูปหายหมดเลย

ไม่รู้ว่าเป็นอะไร ก็ต้องขออภัยอีกครั้งครับ เอาไว้ครั้งหน้าแก้ตัวใหม่ครับ สัญญา
ไม่เป็นไรครับ คุณหนุ่ย ไว้โอกาสหน้าก็ได้ครับ อิอิ
ขออภัยท่านเอสด้วยนะครับ
วันนี้ไม่ได้ไปทำงานครับเลยไม่ได้แวะไปตามนัด
พรุ่งนี้ไม่พลาดแน่นอนครับ
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

ESSO2012

อ้างจาก: เบิร์ด ณ โซนรั่ว เมื่อ มิถุนายน 06, 2012, 11:01:22 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ESSO2012 เมื่อ มิถุนายน 06, 2012, 10:46:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ มิถุนายน 06, 2012, 10:30:48 หลังเที่ยง
มาแล้ว มาแล้ว หลังจากหายหน้าไปหลายวัน อิอิ

มีเรื่องที่จะขอโทษพี่น้องด้วยกัน 2 เรื่อง

เรื่องที่ 1 ต้องขออภัยที่ไม่ได้ไปเวียนเทียนตามนัดหมาย อย่างที่บอก

จะแยกแม่ลูกมาก่อนเวลาอันควรมันจะยากสักนิดนึง ปรกติจะกลับออกมา

จากอยุธยาประมาณ 3 ทุ่มแล้วประกอบกับฝนตกด้วย ผมก็เลยตัดสินใจไม่ไป

เวียนเทียน แล้วพอดีว่าตอนเช้าผมก็ทำบุญที่วัดแล้วด้วย ก็เลยปล่อยให้แม่ลูก

เขาอยู่จนหายคิดถึงกัน ถึงเดินทางกลับมากรุงเทพ ต้องขออภัยพี่น้องด้วยนะครับ

แล้วก็ท่านพี่ด้วย รับปากซะดิบดีไม่ได้ไป ไว้ครั้งหน้านะครับ

เรื่องที่ 2 เรื่องรูปมิตติ้งยุธยา เมมกล้องมีปัญหาครับเลยทำให้รูปหายหมดเลย

ไม่รู้ว่าเป็นอะไร ก็ต้องขออภัยอีกครั้งครับ เอาไว้ครั้งหน้าแก้ตัวใหม่ครับ สัญญา
ไม่เป็นไรครับ คุณหนุ่ย ไว้โอกาสหน้าก็ได้ครับ อิอิ
ขออภัยท่านเอสด้วยนะครับ
วันนี้ไม่ได้ไปทำงานครับเลยไม่ได้แวะไปตามนัด
พรุ่งนี้ไม่พลาดแน่นอนครับ
ไม่เป็นไรครับ คุณเบิร์ด จัดมาตามนั้น ครับ อิอิ

เอส 7 MOTO RACING TEAM

นัดกันทำอะไรอีกแล้ว อยู่กันเฉยๆไม่เป็นไงโซนนี้

ESSO2012

อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ มิถุนายน 06, 2012, 11:12:04 หลังเที่ยง

นัดกันทำอะไรอีกแล้ว อยู่กันเฉยๆไม่เป็นไงโซนนี้
ลั้ลล้ากันทั้งวัน 555+
เอส 7 MOTO RACING TEAM

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

ลมโชย...BANG NA

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มิถุนายน 07, 2012, 07:03:42 ก่อนเที่ยง
ฝากประชาสัมพันธ์
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=64130.0

ถ้าพวกพี่จะมากัน แวะพักทานน้ำกันที่บ้านผมก่อนได้น่ะครับ ยินดีให้บริการครับผม
เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

เอส ณ.โซนรั่ว

can-nim

แก้ว โซนรั่ว

อ้างจาก: แก้ว โซนรั่ว เมื่อ มิถุนายน 07, 2012, 10:11:19 ก่อนเที่ยง
ตามหาอกไก่ อกเป็ดไม่เอา
ผมชี้เป่าพี่จะตามไปไหม
คนที่มี  โก้ โคราช

เคย PM ไปถามอะไหล่เค๊าอยู่ บอกจะถ่ายรูปพร้อมราคากลับมาให้
เงียบไป 2 อาทิตย์ผมเลยมาได้ที่เบิร์ด เลยไม่กล้าถามไปอีกกลัวเค๊าไม่ตอบ

ถ้าได้อกไก่ชุดสีก็ครบ จะได้ส่งทำสีเสียที ทัชคุณมีปั๊มซ้ายวิคเตอร์บ้างมั๊ย
ถ้ามีแบ่งขายให้ผมหน่อย ของผมรั่ว

โทรไปยืมเงินได้ไหม....ไม่เอาอะไหล่........ ;)