Main Menu

ฝากรูปเสื้อสูบ1779ไม่ปลอกให้น้องปลั๊กสิงห์บุรีชม..เนื่องจากโทรติดต่อไม่ได้

เริ่มโดย gordon, กุมภาพันธ์ 12, 2012, 12:59:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

จริงๆแล้วหากในเว้ปเรา ไม่ยึดติดกับเสื้อเดิม จริงๆเงิน 1 พันบาท ตีปลอก เก็บรายละเอียดดีๆ ก็ใช้ใด้กว่าเสื้อเดิมไม่ปลอกแต่สึกน๊ะจีะ ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

SER KORAT

JANKSURIN

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2012, 10:08:56 ก่อนเที่ยง
จริงๆแล้วหากในเว้ปเรา ไม่ยึดติดกับเสื้อเดิม จริงๆเงิน 1 พันบาท ตีปลอก เก็บรายละเอียดดีๆ ก็ใช้ใด้กว่าเสื้อเดิมไม่ปลอกแต่สึกน๊ะจีะ ตามนั้น

เหตุผลสุดยอด แนวทางดีมากๆๆ +10 ให้เลยครับ แนวทางสำหรับคนไม่ยยึดติดครับ   2Tเจ๋งๆลืนปรืด หายห่วงแล้ว มันก็ใช้ได้เหมือนกัน แต่อาจไม่ได้ดีเท่าๆๆกัน แต่ประหยัดเงินได้มากกว่ากัน ครับ 

ธนาคาร กรุงเทพ ออมทรัพย์  หมายเลข ุ644-001-456-8
           นาย ธีรศักดิ์ สมจิต

thidasatan

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2012, 10:08:56 ก่อนเที่ยง

ใช่ครับ อย่าไปหยึดติด รถพ่อใช้มา 20 กว่าปีแล้ว ปลอกแล้วปลอกอีก ก็ไม่เห็นมีอะไร แถมใช่อะไหล่เทียมมาตลอด
อยู่ ตจว.อัดแล้วอัดอีก พังอยากจะตายครับ + 1 ครับ ให้แค่คิด

packko22 bie

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

2 สโป๊ก

เคลียด่วนนะครับอย่าให้เสียชื่อคนสิงห์นะคร้าบบบ

PLUK_mmc
500 CC.

แรงม้า 24
เพิ่มแรงม้า

758-26-999-70 ธ.กสิกรไทย สาขาเซ็นทรัลปิ่นเกล้า
29 ม. 7 ต.ท่าข้าม อ. ค่ายบางระจัน จ.สิงห์บุรี 16150
ศรัญญู คุ้มครอง
084-1437592

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

eakkachai

อ้างจาก: thidasatan เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2012, 10:14:34 หลังเที่ยง

ใช่ครับ อย่าไปหยึดติด รถพ่อใช้มา 20 กว่าปีแล้ว ปลอกแล้วปลอกอีก ก็ไม่เห็นมีอะไร แถมใช่อะไหล่เทียมมาตลอด
อยู่ ตจว.อัดแล้วอัดอีก พังอยากจะตายครับ + 1 ครับ ให้แค่คิด
ควันขโมง ลื่นปื่นๆ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

gordon

ผมขอขอบคุณกำลังใจจากเพื่อนๆหลายๆท่านนะครับ..ซึ้งใจอย่างมากจริงๆขอบอก
เล่นเว็ปด้วยมิตรภาพ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี
อยู่แต่ในสถานที่ดีๆ

gordon

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

gordon

สรุปเรื่องเสื้อสูบตัวนี้.....ไอ้ปลั๊กมันโกงผมเข้าแล้ว เงินพันมันด้วยหยาดเหงื่อผมทำงานรับจ้าง กว่าจะได้ก็ต้องมาโดนโกงไปอย่างเงียบเฉย...
ทุกวันนี้มันไม่ติดต่อมา สงสัยว่ามันจะตายไปกับความชั่วของมันรึป่าว...ทำกันแบบนี้ ไอ้เราก็เจตนาดี เปิดใจให้เคลียร์ อดทน อดกลั้นทั้งใจและความคิดที่ยังดีกับมัน
แต่ไอ้ปลั๊กผู้นี้มันไม่เคยติดต่อมาอีกเลย.....เวลาก็ผ่านมาหลายเดือนแล้ว......พ่อค้าอะไหล่รถและค้ารถท่านหนึ่งที่อยู่สิงห์บุรีด้วยกันก็น่าจะรู้จักบ้านไอ้ปลั๊ก ถูกตัว
ผมก็เคยฝากเรื่องให้ไปเคลียร์แล้ว....แต่ก็เงียบหายไป......
เรื่องเสื้อสูบที่ไอ้ปลั๊กมันมาหลอกขายในเว็ปและก็โดนผมอย่างจัง(ทั้งๆที่เคยรักนับถือกันไม่เคยโกรธกันแม้แต่น้อย)สรุปว่าการศึกษาและหน้าที่การงานที่ดี มันไม่ได้แปลว่าคนๆนั้นเป็นคนดีซะเสมอไป....มันทำเหี้ยๆ ..ติดตัวไปเป็นเวรเป็นกรรม....
ขออภัยที่ผมใช้วาจาไม่สุภาพ แต่เราพูดนิ่มๆมานาน....มาก.....สรุปทนไม่ไหวก็ด่าประจานซะเลย ไอ้ชั่วเงินกูกว่าจะหาได้เหนื่อยแทบตาย....ไอ้ส้นTEEN
กูเจอเมื่อไหร่ กูจัดหนักแน่.......

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

riroyrong

ดันใว้ไม่ให้ตกครับ

เวร กรรม มัม ตาม ทัน ใคร ทำ อะ ไร ใว้ ย่อม ได้ รับ กรรม นั้น    :P :P
รถแรงอยู่อู่ รถหรูอยู่DSI

gordon

อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ กุมภาพันธ์ 14, 2012, 10:38:13 ก่อนเที่ยง
ผมว่าลงชื่อจริง + เบอร์โทสับไปเลยดีกว่ามั้งครับ

เผื่อเวลาใครซื้อขายอะไรมาเซริทเจอ ชื่อนี้ เบอร์นี้ มีปัญหาตอนขายของ บนกูเกิ้ล

จะได้หมดทางหลอกขายคนอื่นไปเลยอ่ะ
จัดให้ครับ...บุคคลตัวอย่างเลวๆที่เอาสินค้าไม่มีคุณภาพมาหลอกขายชาวเว็ป
ศรัญญู คุ้มครอง
084-1437592
758-26-999-70 ธ.กสิกรไทย สาขาเซ็นทรัลปิ่นเกล้า
29 ม. 7 ต.ท่าข้าม อ. ค่ายบางระจัน จ.สิงห์บุรี 16150

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

สงบสติสัมปชัญญะ

อ้างจาก: riroyrong เมื่อ สิงหาคม 13, 2012, 06:31:51 หลังเที่ยง

เวร กรรม มัม ตาม ทัน ใคร ทำ อะ ไร ใว้ ย่อม ได้ รับ กรรม นั้น    :P :P
ใช่ครับ เวรกรรมมันมีจริง

นายกิตติธัช ทองประไพ     โทร 08-7755-1535
LINE ID : satizasoda2
face : https://www.facebook.com/satizasoda2

DarkEdition

อ้างจาก: สงบสติสัมปชัญญะ เมื่อ สิงหาคม 13, 2012, 09:13:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: riroyrong เมื่อ สิงหาคม 13, 2012, 06:31:51 หลังเที่ยง

เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยคับว่า  เวรกรรมมันมีจริงทำอะไรก็ได้อย่างนั้น ^_^
"อันขี้เหล้า ขี้ยา หมาไม่ Dag คนก็แปลกDag ได้ไม่อายหมา"

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: DarkEdition เมื่อ สิงหาคม 13, 2012, 09:42:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สงบสติสัมปชัญญะ เมื่อ สิงหาคม 13, 2012, 09:13:00 หลังเที่ยง

เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยคับว่า  เวรกรรมมันมีจริงทำอะไรก็ได้อย่างนั้น ^_^
เข้ามาดันครับ ให้ชาวโลกได้รับรู้ คนโกง จะได้ไม่มีที่ให้อยู่  8)
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

์WillSalas

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ สิงหาคม 13, 2012, 09:47:52 หลังเที่ยง
อ้างจาก: DarkEdition เมื่อ สิงหาคม 13, 2012, 09:42:29 หลังเที่ยง

เข้ามาดันครับ ให้ชาวโลกได้รับรู้ คนโกง จะได้ไม่มีที่ให้อยู่  8)
ออ อ่อ อ้อ อ๊อ อ๋อ  กรรมติดจรวด