Main Menu

ฝากรูปเสื้อสูบ1779ไม่ปลอกให้น้องปลั๊กสิงห์บุรีชม..เนื่องจากโทรติดต่อไม่ได้

เริ่มโดย gordon, กุมภาพันธ์ 12, 2012, 12:59:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gordon

ฝากรูปเสื้อสูบ1779ไม่ปลอกให้น้องปลั๊กสิงห์บุรีชม..เนื่องจากโทรติดต่อไม่ได้ ใครอยู่ใกล้หรือติดต่อได้ช่วยติดต่อให้ผมทีครับ...
เนื่องจากวันนี้ผมเพิ่งมีเวลาเอาเสื้อสูบออกมาดู หลังจากที่ซื้อมาในราคา1000บาทก็เก็บใว้แต่ในห้อง ไม่มีเวลาที่จะตรวจเช็ค ก็กะว่าจะโชว์ลูกค้าซะหน่อย
(เมื่อบ่ายวันนี้ลูกค้ามาหาซื้อเสื้อสูบไม่ปลอก)ผมรีบไปเอากล่องเสื้อสูบมาแกะโชว์ลูกค้าทันที
พอเห็นภาพเบื้องหน้าผมพูดอะไรไม่ออกแล้วเอาเสื้อสูบอัปยศ ตัวนี้เข้าไปเก็บทันที ทั้งเจ็บทั้งอาย....แกล้งกันรึป่าววะ ! นัองรักนับถือ.....
                      " ขายให้ผมเอาไปทิ้ง หรือขายให้เอามาใช้งานกันแน่ "
หมายเหตุ...ผมไม่มีเจตนาจะดิสเครดิตใคร พี่ขออภัยน้องปลั๊กด้วยเพราะพี่โทรติดต่อไม่ได้..หมายเลขบัญชีธ. ของพี่อยู่ใต้ลายเซ็นต์นะ...(ขอเต็มจำนวนด้วย)
ชมภาพแบบไม่หมกเม็ดกันเลย....พอลูกค้ากลับผมก็นำออกมาชันสูตรทันที(เวลา17.20น.)

ผมได้จัดเตรียมน้ำมันเบนซินล้างให้เห็นภาพกันชัดๆ

ฝาสูบมันโดนตอกจนบุบ+ยุบตัว+ตอกจนฝาสูบโก่ง มันใช้ได้เหรอ..?

และก็มาล้างเสื้อสูบกันต่อดูซิ....เอาแบบชัดๆ

และภาพที่เห็นก็ดูกันแบบไม่ต้องซูม ไม่ต้องไปส่องกลางแดด...เห็นแล้วรู้สึกงัย! เจ็บแปล๊บๆในใจมั๊ย?

ปล.มันทั้งเละ...ทั้งผุ...มันจะใช้ได้เหรอ? เอาอะไหล่แบบนี้มาขายได้งัย ?....
เล่นเว็ปด้วยมิตรภาพ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี
อยู่แต่ในสถานที่ดีๆ

gordon

ความรู้สึกผมตอนนี้รู้สึกเริ่มจะเข็ดขยาดกับการซื้ออะไหล่ในเว็ปแล้วสิ! บอกตรงๆกับเพื่อนๆใว้เลยผมเริ่มเข็ดแล้ว
ถ้าไม่ใว้ใจจริงๆจะไม่ซื้ออะไหล่จากใครง่ายๆ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

boxman19

คนขายจริงใจยังหาได้ครับพี่
ปัญหาทุกอย่างหากได้คุยกัน
ก็ถูกคลี่คลายครับ รอเจ้าตัวมาคุยแล้วกันครับ
เอาใจช่วยครับพี่
0839815835

GTO-M4.Sk

สินค้าสภาพนี้ กับราคาขนาดนี้ มันก็ไม่ไหวนะครับ
คู่กรณีเคลียร์ด่วนเลย

ขอให้เรื่องจบดีๆ ครับผม

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

gordon

อ้างจาก: boxman19 เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2012, 01:16:37 ก่อนเที่ยง
คนขายจริงใจยังหาได้ครับพี่
ปัญหาทุกอย่างหากได้คุยกัน
ก็ถูกคลี่คลายครับ รอเจ้าตัวมาคุยแล้วกันครับ
เอาใจช่วยครับพี่
ปลั๊กก็เหมือนน้องชายผมคนหนึ่งในความคิดลึกๆ.....
แต่ผมก็พูดอะไรไม่ออก...เอาภาพนี้สื่อไปให้เขาชมละกัน..แกล้งกันรึป่าว?

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

gordon

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2012, 01:21:47 ก่อนเที่ยง
สินค้าสภาพนี้ กับราคาขนาดนี้ มันก็ไม่ไหวนะครับ
คู่กรณีเคลียร์ด่วนเลย

ขอให้เรื่องจบดีๆ ครับผม
ผมก็อยากให้เรื่องมันง่ายตามนี้....อยากให้สบายใจด้วยภาพหลักฐาน บางท่านอาจจะคิดมุมกลับว่าผมดิสเครดิตน้องปลั๊ก แต่ผมขอยืนยันใว้เลยนะ ชัดๆ ผม ไม่ คิด ดิส เคร ดิต ใคร...

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

gordon

อัพกระทู้หน่อยครับ.....ผมรอการติดต่อกลับหาผมอยู่ครับ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

boxman19

pm ไปหารึยังครับพี่
เพราะกระทู้ตกเร็วอาจไม่ได้เข้าเวปครับ
0839815835

CBR150Za

หลัง ๆ มานี่ผมก็โดนบ่อยมากเลยครับ หุหุ
เข้าใจความรู้สึกครับ

gordon

อ้างจาก: boxman19 เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2012, 09:56:18 หลังเที่ยง
pm ไปหารึยังครับพี่
เพราะกระทู้ตกเร็วอาจไม่ได้เข้าเวปครับ
ยังเลยครับท่านหนุ่ม...หาชื่อน้องปลั๊กไม่เจอ+ผมไม่มีเวลามานั่งหาในคอมฯครับ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

gordon

อ้างจาก: CBR150Za เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2012, 10:08:23 หลังเที่ยง
หลัง ๆ มานี่ผมก็โดนบ่อยมากเลยครับ หุหุ
เข้าใจความรู้สึกครับ
ผมก็ไม่ต่างจากท่านนะครับ...ตั้งแต่เดือนกันยายนปีที่แล้วมาผมขาดทุนและเสียประโยชน์ในการซื้อสินค้าในเว็ป ร่วมๆเกือบ15000บาท

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

gordon

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

gordon

ผมเห็นท่านโต้ง สิงห์บุรีเข้ามาอ่าน......ผมก็ฝากธุระนี้ไปบอกเพื่อนซี้ท่านด้วยละกันนะครับ (รบกวนหน่อย)

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

full_speed

ผมเจอบ่อยบอกว่าเสื้อสูบสภาพนางฟ้า พอเปิดดูเอานิ้วลูบขอบดูเป็นขันบันไดแถมยังสลับเอาฝาหว่ยๆมาให้ ก่อนหน้าได้1779บอกสภาพดีลูกสูบแน่น แต่เอานิ้วดันโยกหัวลูกสูบได้ ผมว่าคงเป็นช่างไม่ได้เพราะไม่รู้ค่ากำหนดว่าเท่าไหร่ต้องเปลื่อน ครั้งแรกลัอแม็กไม่คดไม่ดุ้ง พอได้มาดีใจจับศูนย์ตั้งล้อตกใจล้อโบกมือให้ ขายของต้องแน่ใจว่าของดี ไม่ใช่ขายส่งๆ ผมซื้อมา3ชุด กองไว้ ต้องเอาล้อคดอันเดิมไปแซมร้านล้อแม็กรถยนต์600 และซื้อล้อแม็กหลังใหม่อีกข้าง1500จึงจบ ผมก็ไม่รู้ว่าใครดีหรือไม่ดีจนกว่าจะได้พิสูจณื ขอบคุณครับ  ปล ไม่กลัาซื้อของตั้งนั้นมาแต่ก็เข้ามาชมเรื่อยๆ

gordon

อ้างจาก: full_speed เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2012, 10:39:07 หลังเที่ยง
ผมเจอบ่อยบอกว่าเสื้อสูบสภาพนางฟ้า พอเปิดดูเอานิ้วลูบขอบดูเป็นขันบันไดแถมยังสลับเอาฝาหว่ยๆมาให้ ก่อนหน้าได้1779บอกสภาพดีลูกสูบแน่น แต่เอานิ้วดันโยกหัวลูกสูบได้ ผมว่าคงเป็นช่างไม่ได้เพราะไม่รู้ค่ากำหนดว่าเท่าไหร่ต้องเปลื่อน ครั้งแรกลัอแม็กไม่คดไม่ดุ้ง พอได้มาดีใจจับศูนย์ตั้งล้อตกใจล้อโบกมือให้ ขายของต้องแน่ใจว่าของดี ไม่ใช่ขายส่งๆ ผมซื้อมา3ชุด กองไว้ ต้องเอาล้อคดอันเดิมไปแซมร้านล้อแม็กรถยนต์600 และซื้อล้อแม็กหลังใหม่อีกข้าง1500จึงจบ ผมก็ไม่รู้ว่าใครดีหรือไม่ดีจนกว่าจะได้พิสูจณื ขอบคุณครับ  ปล ไม่กลัาซื้อของตั้งนั้นมาแต่ก็เข้ามาชมเรื่อยๆ
ขอบคุณในความคิดเห็นท่านนะครับ.....(ผู้เข้ามาชมเยอะเลย....)

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

สงบสติสัมปชัญญะ

ผมก็ขอให้เค้าเปิดฝาสูปให้ดูแล้ว ตอนนั้น เค้าก็บอกว่า พรุ่งนี้จะเปิดถ่ายให้ดู วันนั้นพี่น่าจะรอสักหน่อย

ซื้อของไม่เห็นรูป ก็ช้ำยังงี้แหละครับ ผมก็โดนมาเยอะ จนแบบว่าไม่เอาแล้ว ต้องเห็นรูปก่อน

เพราะของแบบนี้เด๋วมันก็มาอีก เรื่อยๆ อยากขายก็ถ่ายรูปมาให้ดู ไม่เห็นรูปก็ไม่ซื้อ

ผมก็ไม่รู้ว่าพี่โทรไปคุยอะไรกะเค้ามั้ง แต่เห็นพี่จองไปตั้งแต่ยังไม่เปิดฝา

วันนั้นผมแบบว่าอยากได้เลยนะครับ เพราะว่าหาอยู่ ยังรอให้เค้าเอารูปมาลงก่อน

แต่พี่ก็ชิง จองไปซะก่อน

นายกิตติธัช ทองประไพ     โทร 08-7755-1535
LINE ID : satizasoda2
face : https://www.facebook.com/satizasoda2

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

gordon

อ้างจาก: satizasoda2 เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2012, 11:23:11 หลังเที่ยง
ผมก็ขอให้เค้าเปิดฝาสูปให้ดูแล้ว ตอนนั้น เค้าก็บอกว่า พรุ่งนี้จะเปิดถ่ายให้ดู วันนั้นพี่น่าจะรอสักหน่อย

ซื้อของไม่เห็นรูป ก็ช้ำยังงี้แหละครับ ผมก็โดนมาเยอะ จนแบบว่าไม่เอาแล้ว ต้องเห็นรูปก่อน

เพราะของแบบนี้เด๋วมันก็มาอีก เรื่อยๆ อยากขายก็ถ่ายรูปมาให้ดู ไม่เห็นรูปก็ไม่ซื้อ

ผมก็ไม่รู้ว่าพี่โทรไปคุยอะไรกะเค้ามั้ง แต่เห็นพี่จองไปตั้งแต่ยังไม่เปิดฝา

วันนั้นผมแบบว่าอยากได้เลยนะครับ เพราะว่าหาอยู่ ยังรอให้เค้าเอารูปมาลงก่อน

แต่พี่ก็ชิง จองไปซะก่อน

เฮ้อ.......ยอมรับว่าผมใจร้อน ต้องการเอาไปใส่รถเซอร์คันดำผม (จะประกอบเดิมๆใส่เสื้อ1779)
แต่ก็ไม่นึกเลย....น้องรักนับถือจะทำกันได้...ตอนนี้เสียอารมณ์และเสียความรู้สึกมากมาย
จนถึงวันนี้ก็ยังติดต่อไม่ได้....

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

gordon

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2012, 11:35:28 หลังเที่ยง
[size=0pt] :) ทำไมถึงทำกับฉันใด้ ตามนั้น  :P[/size]
ต่อแต่นี้ไป.......ต้องคิดไตร่ตรองใหม่แล้วล่ะหมอ
จะซื้ออะไร กับใคร....ต้องรอบคอบเหมือนเสี่ยติว่าตามนั้นจะได้ไม่มานั่งช้ำใจในภายหลัง..เซ็งๆๆๆๆๆๆๆ
ติดต่อไม่ได้ ไม่ติดต่อมา....

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี