Main Menu

ฝากรูปเสื้อสูบ1779ไม่ปลอกให้น้องปลั๊กสิงห์บุรีชม..เนื่องจากโทรติดต่อไม่ได้

เริ่มโดย gordon, กุมภาพันธ์ 12, 2012, 12:59:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

{{ boyy555 }}

ตำนานหนึ่งอวสาน...อีกตำนาน..ก็เริ่มขึ้น

087-7642131 บอย

gordon

เล่นเว็ปด้วยมิตรภาพ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี
อยู่แต่ในสถานที่ดีๆ

CBR150Za

อ้างจาก: gordon เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2012, 10:19:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: CBR150Za เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2012, 10:08:23 หลังเที่ยง
หลัง ๆ มานี่ผมก็โดนบ่อยมากเลยครับ หุหุ
เข้าใจความรู้สึกครับ
ผมก็ไม่ต่างจากท่านนะครับ...ตั้งแต่เดือนกันยายนปีที่แล้วมาผมขาดทุนและเสียประโยชน์ในการซื้อสินค้าในเว็ป ร่วมๆเกือบ15000บาท

แรงกว่าผมเยอะเลยครับ แต่ผมว่าเสียเงินไม่เท่าเสียความรู้สึกเนอะ
ขอให้จบแบบ happy นะครับ

gordon

อ้างจาก: CBR150Za เมื่อ กุมภาพันธ์ 13, 2012, 10:34:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: gordon เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2012, 10:19:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: CBR150Za เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2012, 10:08:23 หลังเที่ยง
หลัง ๆ มานี่ผมก็โดนบ่อยมากเลยครับ หุหุ
เข้าใจความรู้สึกครับ
ผมก็ไม่ต่างจากท่านนะครับ...ตั้งแต่เดือนกันยายนปีที่แล้วมาผมขาดทุนและเสียประโยชน์ในการซื้อสินค้าในเว็ป ร่วมๆเกือบ15000บาท

แรงกว่าผมเยอะเลยครับ แต่ผมว่าเสียเงินไม่เท่าเสียความรู้สึกเนอะ
ขอให้จบแบบ happy นะครับ

หมดเยอะจริงๆครับ...ถ้าท่านติดตามการขายผม ท่านจะรู้

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

gordon

อัพกระทู้.......หลายวันแล้ว ชักเริ่มอารมณ์ไม่ดี ติดต่อไม่ได้ ไม่ติดต่อมา
เพื่อนๆสมาชิกท่านไดบ้านอยู่ใกล้ๆ ช่วยตามตัวให้ผมหน่อยครับ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

eakkachai

อ้างจาก: gordon เมื่อ กุมภาพันธ์ 14, 2012, 08:41:12 ก่อนเที่ยง
อัพกระทู้.......หลายวันแล้ว ชักเริ่มอารมณ์ไม่ดี ติดต่อไม่ได้ ไม่ติดต่อมา
เพื่อนๆสมาชิกท่านไดบ้านอยู่ใกล้ๆ ช่วยตามตัวให้ผมหน่อยครับ

เห็นใจคับ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

RX-Z

อ้างจาก: gordon เมื่อ กุมภาพันธ์ 13, 2012, 08:54:22 หลังเที่ยง
อ้างจาก: satizasoda2 เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2012, 11:23:11 หลังเที่ยง
ผมก็ขอให้เค้าเปิดฝาสูปให้ดูแล้ว ตอนนั้น เค้าก็บอกว่า พรุ่งนี้จะเปิดถ่ายให้ดู วันนั้นพี่น่าจะรอสักหน่อย

ซื้อของไม่เห็นรูป ก็ช้ำยังงี้แหละครับ ผมก็โดนมาเยอะ จนแบบว่าไม่เอาแล้ว ต้องเห็นรูปก่อน

เพราะของแบบนี้เด๋วมันก็มาอีก เรื่อยๆ อยากขายก็ถ่ายรูปมาให้ดู ไม่เห็นรูปก็ไม่ซื้อ

ผมก็ไม่รู้ว่าพี่โทรไปคุยอะไรกะเค้ามั้ง แต่เห็นพี่จองไปตั้งแต่ยังไม่เปิดฝา

วันนั้นผมแบบว่าอยากได้เลยนะครับ เพราะว่าหาอยู่ ยังรอให้เค้าเอารูปมาลงก่อน

แต่พี่ก็ชิง จองไปซะก่อน

เฮ้อ.......ยอมรับว่าผมใจร้อน ต้องการเอาไปใส่รถเซอร์คันดำผม (จะประกอบเดิมๆใส่เสื้อ1779)
แต่ก็ไม่นึกเลย....น้องรักนับถือจะทำกันได้...ตอนนี้เสียอารมณ์และเสียความรู้สึกมากมาย
จนถึงวันนี้ก็ยังติดต่อไม่ได้....
เข้ามาช่วยดัน

กะขายครั้งเดียว ถ้าไม่เคลียร์ ก็ ประนามไว้  จะเอาดี น่าจะเอากระทู้ที่โพสขาย ว่า สภาพดี มาเป็นตัวอย่างด้วยน่ะครับ จะยิ่งชัดเจนถึงเจตนารมณ์ผู้ขายครับ

ผมเองหลังๆ ไม่เห็นรูปชัดเจน จริงๆ ก็ไม่เสี่ยงครับ เอาเงินที่จะเสี่ยง ไปทำอย่างอื่นดีกว่า(เช่นแช่น้ำ อุ่นๆอิอิ)   ซื้อแต่ที่ชัวร์ๆ  เฮียตี๋BIRA  โอเล่DarkLorDs 

ซื้อประจำ  ยังไม่เคย

ผิดหวัง  ยิ่งล็อคอินหน้าใหม่ๆ เสียว   :)

gordon

อ้างจาก: RX-Z เมื่อ กุมภาพันธ์ 14, 2012, 09:24:06 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: gordon เมื่อ กุมภาพันธ์ 13, 2012, 08:54:22 หลังเที่ยง
อ้างจาก: satizasoda2 เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2012, 11:23:11 หลังเที่ยง
ผมก็ขอให้เค้าเปิดฝาสูปให้ดูแล้ว ตอนนั้น เค้าก็บอกว่า พรุ่งนี้จะเปิดถ่ายให้ดู วันนั้นพี่น่าจะรอสักหน่อย

ซื้อของไม่เห็นรูป ก็ช้ำยังงี้แหละครับ ผมก็โดนมาเยอะ จนแบบว่าไม่เอาแล้ว ต้องเห็นรูปก่อน

เพราะของแบบนี้เด๋วมันก็มาอีก เรื่อยๆ อยากขายก็ถ่ายรูปมาให้ดู ไม่เห็นรูปก็ไม่ซื้อ

ผมก็ไม่รู้ว่าพี่โทรไปคุยอะไรกะเค้ามั้ง แต่เห็นพี่จองไปตั้งแต่ยังไม่เปิดฝา

วันนั้นผมแบบว่าอยากได้เลยนะครับ เพราะว่าหาอยู่ ยังรอให้เค้าเอารูปมาลงก่อน

แต่พี่ก็ชิง จองไปซะก่อน

เฮ้อ.......ยอมรับว่าผมใจร้อน ต้องการเอาไปใส่รถเซอร์คันดำผม (จะประกอบเดิมๆใส่เสื้อ1779)
แต่ก็ไม่นึกเลย....น้องรักนับถือจะทำกันได้...ตอนนี้เสียอารมณ์และเสียความรู้สึกมากมาย
จนถึงวันนี้ก็ยังติดต่อไม่ได้....
เข้ามาช่วยดัน

กะขายครั้งเดียว ถ้าไม่เคลียร์ ก็ ประนามไว้  จะเอาดี น่าจะเอากระทู้ที่โพสขาย ว่า สภาพดี มาเป็นตัวอย่างด้วยน่ะครับ จะยิ่งชัดเจนถึงเจตนารมณ์ผู้ขายครับ

ผมเองหลังๆ ไม่เห็นรูปชัดเจน จริงๆ ก็ไม่เสี่ยงครับ เอาเงินที่จะเสี่ยง ไปทำอย่างอื่นดีกว่า(เช่นแช่น้ำ อุ่นๆอิอิ)   ซื้อแต่ที่ชัวร์ๆ  เฮียตี๋BIRA  โอเล่DarkLorDs 

ซื้อประจำ  ยังไม่เคย

ผิดหวัง  ยิ่งล็อคอินหน้าใหม่ๆ เสียว   :)
อัพกระทู้.......ดันทั้งทั้งเดือนกันไปเลย

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

BigChang

ผมโดนเป็นคันเลยครับ ตอนจะซื้อบอกรถทำเครื่องมาหมดแล้วแก้ปัญหาอย่างให้หมดแล้ว รถสภาพดี เอากลับมาคลัสก็หลวมบาลานเซอก็หลวม
โช๊คหน้าก็ชนมายับก็เอาแผงคอล่างมาบังไว้ น๊อตถ่ายน้ำทิ้งก็สนิมขึ่นสะแทบเอาออกไม่ได้แถมเอาเทปพันเกี่ยวมาพันกันรั่วอีก วีลอืื่นๆก็เน่า
ไม่อยากจะบรรยาย โดนค่าอะไหล่ไป2500บาทแล้วครับ เซงจิต ต่อไปถ้าซื้อจะต้องพกประแจไปเองละ เซงๆๆตอนนี้ยังทำไม่จบเลย เหนื่อย
ซื้อจากในเวป แสดงว่าเราตาไม่ดีเองเลยโดนไป   :P :P :P :) :) :)
ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

กาฝาก

ผมว่าลงชื่อจริง + เบอร์โทสับไปเลยดีกว่ามั้งครับ

เผื่อเวลาใครซื้อขายอะไรมาเซริทเจอ ชื่อนี้ เบอร์นี้ มีปัญหาตอนขายของ บนกูเกิ้ล

จะได้หมดทางหลอกขายคนอื่นไปเลยอ่ะ

@@TaJung@@

ถ้าหาเสื้อไม่ปลอกมือสอง สาม สี่  อยากรู้สภาพจริง ๆ ขอให้พ่อค้าเขาเปิดฝาสูบด้านบนออกมาดูขอบมันเลย
สภาพรับได้ค่อยซื้อ  ไม่ต้องหมกเม็ดถ่ายแต่สภาพปลอกด้านล่างมาให้ดู  ด้านล่างมันสวยแน่นอนอยู่แล้วถ้าลูกไม่ติดมา  แต่ด้านบนนี่สิเห็นกันจะจะไปเลย....

เจอแบบ  จขกท.  แบบนี้รับไม่ได้
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ไม่ว่าจะมือ 1 มือ ก็ไม่เกี่ยวกันครับ
คนมีปัญหาอยู่ที่ใหนก็มีปัญหา คนไม่มีปัญหาอยู่ที่ใหนก็ไม่มีปัญหา ตามนั้น
บางคนเขาขายจนแก่แล้ว ยังไม่เคยเกิดปัญหาเลย มันขึ้นอยู่ที่ตัวบุคคล
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

EOT.

อ้างจาก: Tajung เมื่อ กุมภาพันธ์ 15, 2012, 08:49:47 ก่อนเที่ยง
ถ้าหาเสื้อไม่ปลอกมือสอง สาม สี่  อยากรู้สภาพจริง ๆ ขอให้พ่อค้าเขาเปิดฝาสูบด้านบนออกมาดูขอบมันเลย
สภาพรับได้ค่อยซื้อ  ไม่ต้องหมกเม็ดถ่ายแต่สภาพปลอกด้านล่างมาให้ดู  ด้านล่างมันสวยแน่นอนอยู่แล้วถ้าลูกไม่ติดมา  แต่ด้านบนนี่สิเห็นกันจะจะไปเลย....

เจอแบบ  จขกท.  แบบนี้รับไม่ได้

....ตามนั้นครับ ส่วนมากจะถ่ายแต่ด้านล่างมาให้ดู

......คนบนทาง

ลมโชย...BANG NA

มันเป็นอะไรกันวุ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคนสมัยนี้ :-*

ดีน่ะผมถือคำโบราณ 10 ปากว่าไม่เท่าเอามือคลำ

เห็นใจท่านครับ ดันไปหัวข้อต้นๆๆ
เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

gordon

เวลาก็ผ่านมาหลายวันแล้ว......ผมยังไม่เห็นเจ้าตัวโผล่ออกมารับผิดชอบเลย...

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

tzr133

328 080808 4
นายอานนท์ ไชยนอก ธนาคารกรุงเทพ สาขาแม่สอด ออมทรัพย์
0884246578

sombe

เลขบัญชี -398 0 80127 2 ธนาคาร กรุงเทพสาขา อ.แม่สาย tel 0823894683