Main Menu

ขาย เครื่อง LS ทั้งลูก 2200 พร้อมส่ง เเละ อะไหล่ เเดช

เริ่มโดย john_yaguza, มกราคม 04, 2012, 10:26:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pond_p

เอะยังงัย วันนี้ว่าจะไปเช็คให้หายเงียบ  ขอเลขพัสดุก็ไม่ให้  กำ

pond_p

เจ้าของกระทู้ไปพักร้อนที่ไหนหว้า.......เงียบเลย

pond_p

ได้รับของชัวเหลอะคับ  ผมขอเป็นเงินคืนละกันคับ3200บ.

khwan1j

อ้างจาก: pond_p เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2012, 11:49:17 หลังเที่ยง

เอ้าท่านหนักกว่าผมแต่ราคาส่งสัยผมหนักว่า เอาใจช่วยคับ ผมก็ปลอบใจตัวเองอยู่ อิอิ

สงสัยเราทั้งคู่จะโดน แล้วล่ะครับ เราโอนเงินเป็นเดือนละไม่มาเลยของที่สั่งราคาแค่700ไม่น่าทำกันให้โดนด่าเสียรมย์มากมาก
ติดต่อผม- 081-5876-073 ขวัญครับ
   เพชรเกษม81-เอกชัยบางบอน5
                  กทม.
..............................................
ถึงจะเก่า-ถึงจะแก่-แต่ก็ไม่แย่ตอนสิ้นเดือน

khwan1j

ติดต่อผม- 081-5876-073 ขวัญครับ
                  กทม.
..............................................
ถึงจะเก่า-ถึงจะแก่-แต่ก็ไม่แย่ตอนสิ้นเดือน

makatho_2T_PL

ผมไม่รู้ความเป็นมาอย่างไร แต่พอรู้ว่าใครมาโกง มาหาความสุขบนความทุกข์ของคนอื่น ผมนี่อยากจะไปเผาบ้านมันซะจริงๆ เห็นเรื่องแบบนี้ทีไร เป็นเดือดเป็นแค้นทุกที มันน่านัก สาธุ...

pond_p

หนีไปแล้วคับบอกว่าจะโอนเงินคืน  แต่กลับหายเงียบและยังมาหาว่าผมไปรับมาแล้วอีกหัวหมอแรง
ทำผิดแล้วไม่ยอมรับแถมยังโยนไปคนนู้นทคนนี้ที

อ้างจาก: pond_p เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2012, 03:55:57 หลังเที่ยง
หนีไปแล้วคับบอกว่าจะโอนเงินคืน  แต่กลับหายเงียบและยังมาหาว่าผมไปรับมาแล้วอีกหัวหมอแรง
ทำผิดแล้วไม่ยอมรับแถมยังโยนไปคนนู้นทคนนี้ที

คนส่วนมาก ความผิดคนอื่นเท่าภูเขา ความผิดของเราเท่าเส้นผม ก็อย่างว่าอีกล่ะ มีปากบอกไม่โกง ไม่โกง แต่เอาเข้าจริงก็หายเงียบ มันจะรู้บ้างไหมนะ ว่ามันเอาน้ำพักน้ำแรงที่คนอื่นเค้าหามาเหน็ดเหนื่อยเอาไปใช้ ผมว่าคนพวกนี้กี่ชาติ ๆ ก็ใช้หนี้กรรมเค้าไม่หมดหรอก ยังงัยก็เป็นกำลังใจให้สำหรับคนที่เสียเงินไปนะครับ

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

แจ้งข้อมูลนะครับ พอดีผมค้นตามเมล ที่คนนี้เอามาสมัคร เลยทราบว่าอยู่ที่ใด แถวไหน ถ้าใครอยู่ใกล้ก็ลองเจ้าไปดูตัวจริงได้นะคับ
นี่เลยครับ

http://www.minibike-society.com/forum/index.php?topic=21669.msg249492#msg249492

รู้สึกว่า จากที่อ่านดู น่าจะเปิดร้านด้วยนะ แต่ข้อมูลนี้เป็นของปีที่แล้ว เลยไม่สามารถยืนยันได้

khwan1j

อ้างจาก: makatho เมื่อ กุมภาพันธ์ 15, 2012, 10:05:27 หลังเที่ยง
ผมไม่รู้ความเป็นมาอย่างไร แต่พอรู้ว่าใครมาโกง มาหาความสุขบนความทุกข์ของคนอื่น ผมนี่อยากจะไปเผาบ้านมันซะจริงๆ เห็นเรื่องแบบนี้ทีไร เป็นเดือดเป็นแค้นทุกที มันน่านัก สาธุ...
อ้างจาก: makatho เมื่อ กุมภาพันธ์ 15, 2012, 10:05:27 หลังเที่ยง
อ้างจาก: makatho เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2012, 10:04:24 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pond_p เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2012, 03:55:57 หลังเที่ยง

คนส่วนมาก ความผิดคนอื่นเท่าภูเขา ความผิดของเราเท่าเส้นผม ก็อย่างว่าอีกล่ะ มีปากบอกไม่โกง ไม่โกง แต่เอาเข้าจริงก็หายเงียบ มันจะรู้บ้างไหมนะ ว่ามันเอาน้ำพักน้ำแรงที่คนอื่นเค้าหามาเหน็ดเหนื่อยเอาไปใช้ ผมว่าคนพวกนี้กี่ชาติ ๆ ก็ใช้หนี้กรรมเค้าไม่หมดหรอก ยังงัยก็เป็นกำลังใจให้สำหรับคนที่เสียเงินไปนะครับ

กทม.

tuddam

เวนกำตอนแรกไม่โกงตอนหลังไมโกงซะละ เอาใจช่วยครับ

ท่อในลายเซ็นต์ผมเป็นท่อที่คนนี้ขายในหน้าแรกรูปแรกเลย

ป.ล.ผมคนดวงดีมั้งงงง

MTTS 40 สื่อสารทหาร ดอนเมิอง กรุงเทพ

khwan1j

อ้างจาก: tuddam เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2012, 10:38:18 หลังเที่ยง
เวนกำตอนแรกไม่โกงตอนหลังไมโกงซะละ เอาใจช่วยครับ

ท่อในลายเซ็นต์ผมเป็นท่อที่คนนี้ขายในหน้าแรกรูปแรกเลย

ป.ล.ผมคนดวงดีมั้งงงง

น่าจะใช่ดวงดีจริงๆครับรอดไม่โดน  แต่คนอื่นดิอิๆๆไม่รอดเฮ้อออออออออออ
                  กทม.

smash756

มาตามด้วยคนครับท่าน.... โคตรเซ็งครับ มาเจอรายการแบบนี้ ในบ้านหลังนี้ มันไม่น่าจะเกิดขึ้นเลยนะครับ ผมเอาใจช่วยด้วยคนครับ .....
ติดต่อผมได้ทาง... facebook
http://www.facebook.com/profile.php?id=100003760232964#!/
ลิ้งค์เช็คสถานะ EMS ครับ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/
LS 125...ใครมีก้อ ลงกันมาเยอะๆ นะครับ...(ซ้ำไม่เป็นใรครับ) http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=20224.0

khwan1j

กทม.