Main Menu

ขาย เครื่อง LS ทั้งลูก 2200 พร้อมส่ง เเละ อะไหล่ เเดช

เริ่มโดย john_yaguza, มกราคม 04, 2012, 10:26:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tuddam

โทไปคุยเลยครับ คุยง่ายเจ้านี้ ผมจัดท่อใบนั้นมาแล้ว โอนเงินเค้าก้ส่งมาเลย ไม่มีเอี่ยวนะ แต่เคยซื้อขายก้เลยมาแนะ จะได้คำตอบไวๆครับ

MTTS 40 สื่อสารทหาร ดอนเมิอง กรุงเทพ

khwan1j

อ้างจาก: tuddam เมื่อ มกราคม 12, 2012, 04:57:01 หลังเที่ยง
โทไปคุยเลยครับ คุยง่ายเจ้านี้ ผมจัดท่อใบนั้นมาแล้ว โอนเงินเค้าก้ส่งมาเลย ไม่มีเอี่ยวนะ แต่เคยซื้อขายก้เลยมาแนะ จะได้คำตอบไวๆครับ
ขอบคุงครับ/ว่าแต่ระยะเวลาส่งของจากคุณจอร์นถึงท่านประมาณกี่วันครับ
ติดต่อผม- 081-5876-073 ขวัญครับ
   เพชรเกษม81-เอกชัยบางบอน5
                  กทม.
..............................................
ถึงจะเก่า-ถึงจะแก่-แต่ก็ไม่แย่ตอนสิ้นเดือน

john_yaguza

PM ให้ทุกท่านเรยคับ  สนใจอะไหล่หรือปัญหาข้องใจอะไร โ?มาคุยเรยคับ ไม่ได้อยู๋หน้าคอม

tuddam

อ้างจาก: khwn1j เมื่อ มกราคม 13, 2012, 10:24:35 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: tuddam เมื่อ มกราคม 12, 2012, 04:57:01 หลังเที่ยง
ขอบคุงครับ/ว่าแต่ระยะเวลาส่งของจากคุณจอร์นถึงท่านประมาณกี่วันครับ

ส่งพุธบ่าย3 มั้ง ถึงบ้านผมดอนเมืองวันศุกร์หรือเสาร์เช้านี่แหละจำไม่ได้ ผมก้ยังแอบ งง ทำไมถึงไวจัง ไม่ได้ ems ด้วย

MTTS 40 สื่อสารทหาร ดอนเมิอง กรุงเทพ

john_yaguza

ช่วงนี้มันเพิ่งพ้นปีใหม่นะครับ ลูกค้าทุกท่าน ขอมันค้างอยู่หลายที่ครับ  มีลูกค้าผมอีกลายท่านที่สั่งก่อน เเต่ยังไม่ได้ก็มีนะครับ  เเต่ขอให้ทุกท่านไว้วางใจได้  รอรับของถึงจะช้าเเต่ก็ชัวครับผม :D

khwan1j

ติดต่อผม- 081-5876-073 ขวัญครับ
                  กทม.
..............................................
ถึงจะเก่า-ถึงจะแก่-แต่ก็ไม่แย่ตอนสิ้นเดือน

khwan1j

ของที่ผมสั่งจากคนอื่นหลังคุณทั้งจาก สุราษ ทั้งจาก พิจิตร ถึงผมก่อนคุณหมดแล้ว แต่ของจากคุณยังไม่มาเลยครับไม่ทราบตกค้างอยู่ที่ใดยังไง ขอเลขพัสดุหน่อยครับ. จะได้เช็คได้ครับว่าถึงไหนแล้ว
                  กทม.

khwan1j

อ้างจาก: bank-ba เมื่อ มกราคม 20, 2012, 12:01:37 ก่อนเที่ยง
มีปัญหาอะไรกันหรอ

ไม่ได้มีไรหรอกครับคือซื้อของแล้วแต่ยังส่งมาไม่ถึงครับ เลยมาขอเลขพัสดุเพื่อจะเช็คว่าถึงไหนแล้วครับ
                  กทม.

khwan1j

กทม.

pongsutee

อ้างจาก: john_yaguza เมื่อ มกราคม 04, 2012, 10:26:25 ก่อนเที่ยง
เครื่อง LS ยกลูก ขาด คาร์บู+ต้องความลูกใหม่(เป็นลูกVR) เอาไปทั้งชุด 2200

เเผงคอหน้า เเดชทั้งชุด 400 EMS+100

ท่อ เเดช ลูกโต  สำนัก เเดง บางทราย ใหม่ๆๆ 100 เปอร์เซนต์ ซื้อมาใส่กับรถไม่เคยติดเครื่องเเม้ครั้งเดียว เอาไป 800  ครับ

สนใจติดต่อ 089-561-9055  จอห์น ครับ   ของอยู่เชียงใหม่นะ สนใจ จัดส่งได้ครับผม

ขอปรึกษาเรื่องท่อได้ไหมครับว่า หาซื้อได้ที่ไหนหรอครับ เพราะผมเองก็อยู่เชียงใหม่เหมือนกันครับ แล้วผมเป็น dash ตูดแหลมใส่ได้ไหมครับผม
ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ

suppawat

มีอะไรเหลืออีกบ้างครับ อัพหน่อยครับ ขอบคุณครับ

khwan1j

กทม.

khwan1j

กทม.

khwan1j

กทม.

khwan1j

กทม.

pond_p

ขอหมายเลขพัสดุด้วยคับพอดีว่าจะ2อาทิตแล้วของยังมาไม่ถึงเลยคับ เครื่องls+แพงคอโซนิค+เกียโยง รบกวนด้วยคับ ขอบคุณมากคับ

khwan1j

อ้างจาก: pond_p เมื่อ มกราคม 31, 2012, 08:04:41 หลังเที่ยง
ขอหมายเลขพัสดุด้วยคับพอดีว่าจะ2อาทิตแล้วของยังมาไม่ถึงเลยคับ เครื่องls+แพงคอโซนิค+เกียโยง รบกวนด้วยคับ ขอบคุณมากคับ

เรารอมาเกือบเดือนละไม่มาเลยของที่สั่งสงสัย...
                  กทม.

pond_p

เรารอมาเกือบเดือนละไม่มาเลยของที่สั่งสงสัย...
[/quote]

เอ้าท่านหนักกว่าผมแต่ราคาส่งสัยผมหนักว่า เอาใจช่วยคับ ผมก็ปลอบใจตัวเองอยู่ อิอิ

pond_p

ขอหมายเลขพัสดุด้วยน๊ะคับ ผมจะเอาไปเช็คกับไปรษณี
ถ้าไม่ได้ผมขอเงินคืนก่อนแล้วกันพอของมาถึงแล้วผมจะโอนกลับไปให้