Main Menu

ชลบุรี

เริ่มโดย GasTurbines, พฤศจิกายน 21, 2011, 06:56:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GasTurbines

สำหรับพูดคุยทักำทายกันครับ

GasTurbines

โหน่งช่วยปักหมุดกระทู้จังหวัดให้พี่สักพักนึงเด้อ

มารบูรพา

ช่างกิ๊ก

เข้ามาเจิม กระทู้ใหม่ครับ อิอิ.. :(
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

air

:D ตามนั้นครับท่านเอฟ     รถสวยช่วยดัน ฮ่วยสู  ตามนั้นทาก  .
air .

แอบแซงเพราะแรงน้อย

รายงานตัวคร๊าบบบบ สังกัด อ.บางละมุง

l Just2Eng l

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

มีกระทู้ระนอง ระยอง ยะลาหรือยังจ๊ะ ที่รัก ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

Mtz

รายงานตัวด้วยคนครับ อิอิ

SATHIT

เด็กชาย_โหน่ง_

เข้ามามึน ผมน้องใหม่เพิ่งสมัครครับ สนใจ รถ 2 ที ทากๆ ครับ แนะนำด้วย

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

can-nim

มาแล้วครับ พัทยาครับ ตามนั้น ฮ่วยสู เยี่ยมทาก....

สองzx korat

โคราชแวะมาเที่ยวชลบุรีครับ เยี่ยมทาก อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

Bangsaen

น้าเอฟเริ่มมีแรงละ พี่ธานี ขอรายงานตัวด้วยครับ

นกไม่มีขน คนไม่มีเพื่อน ขึ้นสู่ที่สูงลำบาก

Tel. 081-6223376
โอนเงิน ธ.ไทยพานิชย์ Thanee Chaosoun
ออมทรัพย์ 653-2424530
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71612.0

chaiyabutr

สวัสดีครับ พี่พี่ ทางชลบุรี เข้ามาเยี่ยมครับ

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

เข้ามาเก็บความรู้ด้วยคนครับ...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

can-nim

GasTurbines

อ้างจาก: Bangsaen เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 08:57:49 ก่อนเที่ยง
น้าเอฟเริ่มมีแรงละ พี่ธานี ขอรายงานตัวด้วยครับ

ตามนั้นครับพี่ แต่ดูแนวโน้มแล้วกระทู้ทางบ้านเราจะไร้สาระที่สุด เพราะมีแต่ทากๆๆๆๆๆ ฮ่วยสู

มารบูรพา

can-nim

อ้างจาก: GasTurbines เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 10:35:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Bangsaen เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 08:57:49 ก่อนเที่ยง

ตามนั้นครับพี่ แต่ดูแนวโน้มแล้วกระทู้ทางบ้านเราจะไร้สาระที่สุด เพราะมีแต่ทากๆๆๆๆๆ ฮ่วยสู

มารบูรพา
ไม่ไร้สาระนครับ อะไรดีๆผมก็ได้จากที่นี้แหละครับ ตามนั้น ฮ่วยสู เยี่ยมทาก

vutilert

รายงานตัวครับ ศรีราชาครับ
ไม่นอนตื่นสาย ไม่อายทำกิน ไม่หมิ่นเงินน้อย ไม่คอยวาสนา
ไม่เที่ยว ไม่กิน ไม่ดูด ไม่ดื่ม ไม่ดู อบาย.

Bangsaen

อ้างจาก: GasTurbines เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 10:35:18 หลังเที่ยง

มารบูรพา

นี่แหละคือความน่ารักและความเป็นพี่เป็นน้องของพวกเรา กระเซ้าเย้าแหย่ แซวกันเล่นพอหอมปากหอมคอ บรรยากาศดีครับพี่ชอบ แบบนี้ละครับท่านเอฟ......
นกไม่มีขน คนไม่มีเพื่อน ขึ้นสู่ที่สูงลำบาก

Tel. 081-6223376
โอนเงิน ธ.ไทยพานิชย์ Thanee Chaosoun
ออมทรัพย์ 653-2424530
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71612.0

air

มารบูรพา

ทาก   โซนเราต้องมีสาระด้วยเหรอครับ .
air .