Main Menu

ชลบุรี

เริ่มโดย GasTurbines, พฤศจิกายน 21, 2011, 06:56:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

juicy_sf

อ้างจาก: หมู บิน ควัน ขโมง เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2011, 08:21:35 หลังเที่ยง
ก็ธรรมดาของคนมีเมียหลายคน ก็เลยมีบ้านหลายหลัง

55 5  เด๋วงานเข้า

can-nim

คนทุกจังหวัดครับ หวัดดีเช้าวันจันทร์ครับ

เด็กชาย_โหน่ง_

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

can-nim

can-nim

เลิกงานแล้วครับ มีงานเลี้ยงต่อ.

ray

ขอความช่วยเหลือสมาชิกชลบุรี ร้านไหนรับแปลงเพลทจับปั๊มบ้าง ในเขตศรีราชาช่วยแนะนำหน่อยครับ

vutilert

อ้างจาก: ray เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2011, 11:09:15 ก่อนเที่ยง
ขอความช่วยเหลือสมาชิกชลบุรี ร้านไหนรับแปลงเพลทจับปั๊มบ้าง ในเขตศรีราชาช่วยแนะนำหน่อยครับ
เคยให้ช่างเอฟทำให้งานเนียนครับ
ไม่นอนตื่นสาย ไม่อายทำกิน ไม่หมิ่นเงินน้อย ไม่คอยวาสนา
ไม่เที่ยว ไม่กิน ไม่ดูด ไม่ดื่ม ไม่ดู อบาย.

Ti

หวัดดีคับ น้องติ ศรีราชาครับ ....
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71614.0

ไม่อยากเป็นคนฉลาดในหมู่คนโง่ แต่จะขอเป็นคนโง่ในหมู่คนฉลาด เพื่อที่จะพัฒนาความรู้ของตนให้เพิ่มมากขึ้น

can-nim

สวัสดีครับ เมือวานผมไปตามรถที่หายที่กรุงเทพแต่ยังไรวี่แวว

หมู บิน ควัน ขโมง

กราบ ท้าว เพื่อนๆ พี่ๆ น้อง ๆ  ทุกๆ ท้าว จร้า
แก้ไขรายเซนต์ด้วยครับ มันใหญ่เกินกำหนด ขอบคุณครับ

can-nim

อ้างจาก: หมู บิน ควัน ขโมง เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2011, 09:35:46 ก่อนเที่ยง
กราบ ท้าว เพื่อนๆ พี่ๆ น้อง ๆ  ทุกๆ ท้าว จร้า
พี่หนึ่งเป็นไรมากไหมครับ

ray

อ้างจาก: oldserpico เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2011, 11:28:14 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ray เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2011, 11:09:15 ก่อนเที่ยง
เคยให้ช่างเอฟทำให้งานเนียนครับ

ช่างเอฟอยู่แถวใหนล่ะครับ

vutilert

อ้างจาก: ray เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2011, 12:10:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: oldserpico เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2011, 11:28:14 ก่อนเที่ยง

ช่างเอฟอยู่แถวใหนล่ะครับ
ช่างเอฟ มารบูรพา ประธานกลุ่มบูรพาครับ หรือ pm ถามคุณเด็กชาย_โหน่ง หรือคุณ Ti ก็ได้ครับเขาเจอกันตลอดครับ
อู่หรือบ้านอยู่ใกล้ๆศูนย์วิจัยแพน หน้าเครือสหพัฒน์ครับ
ไม่นอนตื่นสาย ไม่อายทำกิน ไม่หมิ่นเงินน้อย ไม่คอยวาสนา
ไม่เที่ยว ไม่กิน ไม่ดูด ไม่ดื่ม ไม่ดู อบาย.

can-nim

เลิกงานแล้วครับกลับบ้านก่อน

juicy_sf

can-nim

สวัสดีครับ วันนี้งานยุ่งแต่เช้าเลย

Ton_KRR

คนที่ยังไม่มีลูกให้ดูไว้เด้อ

น่ารักหน่อะ
จริงใจ ............ ไม่รั่ว

juicy_sf

อ้างจาก: Ton_KRR เมื่อ ธันวาคม 01, 2011, 11:35:24 หลังเที่ยง
คนที่ยังไม่มีลูกให้ดูไว้เด้อ

น่ารักหน่อะ

เถียงกันไม่จบซักที 55 5
ฮาก่อนนอนครับ

can-nim

can-nim

ชาวชลบุรีไปไหนหมดครับ