Main Menu

ตำนาน"โซนรั่ว....ลั้ลลา"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, สิงหาคม 13, 2011, 09:53:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

offoziz

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 09, 2011, 08:57:55 หลังเที่ยง
ข่าวด่วนครับพี่น้องโซนรั่ว

เมื่อกี่ดู ตลาดสดสนามเป้า เขาบอกว่า มิตรชัย บัญชา  ตายแล้ว... :P

ปล.ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ................................... :P

เฮ้ยยย!!!!! จริงเหรอครับน้า

เป็นอะไรตายครับ

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

ผมขอให้สื่งศักสิทธ์ช่วยให้พ้นสถานการณ์น้ำท่วมโดยเร็วทั่วประเทศ

เอส ณ.โซนรั่ว

งามวงค์วานฝนหยุดแล้ว

ไม่รู้ดอนเมืองน้ำท่วมไปยัง

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 09, 2011, 08:57:55 หลังเที่ยง
ข่าวด่วนครับพี่น้องโซนรั่ว

เมื่อกี่ดู ตลาดสดสนามเป้า เขาบอกว่า มิตรชัย บัญชา  ตายแล้ว... :P

ปล.ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ................................... :P

โอ้ว.....!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 09, 2011, 09:32:04 หลังเที่ยง
งามวงค์วานฝนหยุดแล้ว

ไม่รู้ดอนเมืองน้ำท่วมไปยัง

ลาดพร้าวยังไม่หยุดเลยครับ...คงไม่ตกแบบวันก่อนมั้ง..
..ตาเบิร์ดก็ไม่เห็นออน...เป็นไงบ้างหว่า... :-*
วิ่งเก็บแบงค์ที่ตากไว้...ทันป่าวน้อ..ตากไว้เยอะด้วย.. :-[

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

ขออนุญาตพักผ่อนแล้วครับ..ฝันดีทั้งโซนครับ
บาย.....ฟิ้ว...........

น้ำท่วมถึงไหนแล้วพี่เขี้ยว

มันมาอีกแล้ว หนักก่วาเดิม   :P

ไปนอนก่อนครับ

สงสัยหากตกแบบนี้ทั้งคืนพรุ่งนี้คงเอาเรือไปทำงาน

offoziz

จะกลับยังดีเนี่ย

กลัวทะเลวิภาวดีจังเลย

อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 09, 2011, 09:45:01 หลังเที่ยง
ขออนุญาตพักผ่อนแล้วครับ..ฝันดีทั้งโซนครับ
บาย.....ฟิ้ว...........
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 09, 2011, 10:01:19 หลังเที่ยง
ไปนอนก่อนครับ

สงสัยหากตกแบบนี้ทั้งคืนพรุ่งนี้คงเอาเรือไปทำงาน

ราตรีสวัสดิ์..ทั้งสองท่านครับ....
วันนี้ในซอยน้ำไม่ท่วมครับ.
ฝนตกไม่เหมือนวันก่อน..แรงแป๊ปเดียว
แล้วก็ปรอยๆ..สลับกันยันตอนนี้เลย..

ฝนหยุดแล้วครับ.........สถาณการณ์น้ำไม่น่าวิตกครับ  ???
(วังทองหลางเป็น1 ใน 13 เขต ที่กทม.ประกาศ)
ขอให้..ที่อื่นๆ..ไม่มีอะไรรุนแรงเหมือนกันนะครับ...สาธุๆๆๆ

เพลงนี้ชอบความหมายมากๆ..มอบให้...ผู้หญิงบางคนครับผม

แม้เลือกเกิดได้-เทียรี่ เมฆวัฒนา

ผมคือใคร...?