Main Menu

ตำนาน"โซนรั่ว....ลั้ลลา"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, สิงหาคม 13, 2011, 09:53:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: kaew เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 10:37:02 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 10:32:55 ก่อนเที่ยง
เห็นว่าจะไปรับตัวน้อง SER หนี้น้ำก่อนครับ
มาเลย  มาเลยมาทางนี้บางบัวทองเพิ่งแค่หัวเทียนเองยังไม่ถึงฝาถัง... >:(
อีก2วันคงมิดบังไมล์

แก้ว โซนรั่ว

อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 10:41:39 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kaew เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 10:37:02 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 10:32:55 ก่อนเที่ยง
เห็นว่าจะไปรับตัวน้อง SER หนี้น้ำก่อนครับ
มาเลย  มาเลยมาทางนี้บางบัวทองเพิ่งแค่หัวเทียนเองยังไม่ถึงฝาถัง... >:(
อีก2วันคงมิดบังไมล์
คงงั้น..

เอส ณ.โซนรั่ว

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

เคลีย์งานเรียบร้อยแล้วกลับบ้านดีกว่า
ช่วงนี้ไม่กล้าออกไปไหนไกลบ้านเลยครับ
ห่วงมากๆ

ถึงพี่ๆสว.ครับ
มารับน้องเยลโล่ไปก่อนดีกว่านะครับ
ผมเองเกรงว่าจะดูแลไม่ไหวครับ

ยังไงถ้าว่างแล้วรีบมานะครับ
ผมอยู่บ้านแล้วครับ
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

อ้างจาก: mr.hashe เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 12:22:16 หลังเที่ยง
เคลีย์งานเรียบร้อยแล้วกลับบ้านดีกว่า
ช่วงนี้ไม่กล้าออกไปไหนไกลบ้านเลยครับ
ห่วงมากๆ

มารับน้องเยลโล่ไปก่อนดีกว่านะครับ

แล้วสถานการณ์น้ำที่บ้านเบริดเป็นยังไงบ้าง

สบายดี ฝนกำลังจะตกอีกแล้ว..................... เวง

อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 12:27:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mr.hashe เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 12:22:16 หลังเที่ยง
ห่วงมากๆ

แล้วสถานการณ์น้ำที่บ้านเบริดเป็นยังไงบ้าง
ตอนนี้ห่างจากพื้น50เซนครับ
อีกสองวันไม่รู้จะอย่างไงเลยครับ
มารับน้องไปก่อนดีกว่าครับแล้วค่อยมาทำที่เหลือหลังวิกฤตจบครับ

ผมเกรงจะดูแลไม่ไหวครับ
ของตัวเองก็ห้าคันแล้ว
รถยนต์ยังไม่รู้เลยว่าจะพ้นไหม?

ถ้าเมตรเดียวก็ยังพอได้
แต่ถ้ามาสองเมตรอัพก็จบทั้งเมืองครับพี่

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

เขาต้องไปเอา ล้อMax หนี้อด้วยหรือเปล่า ฝากดูแลด้วยอย่างให้พัดไปกับน้ำนะครับ

หมดงบซื้อใหม่แล้ว.............................................. :P :P :P :P :P :P

ปล.ใครอยากลงพื้อที่ช้วยผู้ประสบภัยบ้างครับ ตามรายละเอียดด่านล่าง

สโมสรอาร์มี่ ยูไนเต็ด รับอาสาสมัคร สุภาพบุรุษวงจักรจิตอาสาช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วม เพื่อเดินทางไปช่วยเหลือชาวจังหวัดอยุธยา และจังหวัดใกล้เคียงในวันที่ 20-21 ตุลาคม ที่กำลังเดือดร้อนจากภัยน้ำท่วมอย่างหนัก

สโมสรอาร์มี่ ยูไนเต็ด ได้ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการช่วยเหลือพี่น้องชาวไทยที่เดือดรัอนจากภัยน้ำท่วม โดยเชิญชวนประชาชนทั่วไปเข้ามาเป็นอาสาสมัคร "สุภาพบุรุษวงจักรจิตอาสาช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วม" เพื่อเดินทางไปช่วยเหลือชาวจังหวัดอยุธยาและจังหวัดใกล้เคียงในวันที่ 20-21 ตุลาคม ซึ่งปิดลงทะเบียนวันที่ 19 ตุลาคม ส่วนรายละเอียดต่างๆสามารถติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 02-616-8893 หรือ www.armyufc.com หรือ facebook army united

สำหรับผู้ที่ต้องการบริจาคเครื่องอุปโภค บริโภค ก็นำมาได้ที่สโมสรอาร์มี่ ยูไนเต็ด ณ สนามกีฬากองทัพบก วิภาวดี เปิดรับบริจาคตั้งแต่ วันที่ 10-19 ตุลาคม ตั้งแต่เวลา 09.00-18.00 น.เว้นวันหยุดราชการ

ซึ่งกำหนดวันส่งมอบของให้แก่ผู้ประสบภัยน้ำท่วมในครั้งนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงเพื่อความเหมาะสม และเพื่อให้ทันต่อเหตุการณ์

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

ห่วงมากๆ

เบิร์ดถ้ามีอะไรพอที่พี่จะช่วยได้ โทรมาได้นะ...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

ตอนนี้อยู่บางพลีฝนตกหนักมากหวันว่าจะท่วมหรือไม่ได้ข่าวมาจากวงในว่าคืนนี้น้ำจะเข้าวิตกหนักเข้าไปอีก

มีใครสนหมูกะทะเป๋าตุง บางบัวทองบ้างผมเลี้ยง
แต่ต้องเหมาเรือมาเองนะ.. ไม่มีเรือไปรับ...อิอิอิ.

ช่วงนี้งดรั่วชั่วคราว เฝ้าระวังน้ำท่วมก่อนครับ....

อ้างจาก: jojo11 เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 01:39:52 หลังเที่ยง
ห่วงมากๆ

เบิร์ดถ้ามีอะไรพอที่พี่จะช่วยได้ โทรมาได้นะ...อิอิอิ
ขอบคุณมากครับพี่

อ้างจาก: kaew เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 03:55:06 หลังเที่ยง
มีใครสนหมูกะทะเป๋าตุง บางบัวทองบ้างผมเลี้ยง
แต่ต้องเหมาเรือมาเองนะ.. ไม่มีเรือไปรับ...อิอิอิ.
ปีหน้าถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด
จะเริ่มหัดขี่เจ็ทสกีแล้วครับ
มันลำละกีร้อยครับ
ว่าจะจัดซักลำ

อ้างจาก: mr.hashe เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 04:28:24 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jojo11 เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 01:39:52 หลังเที่ยง
ห่วงมากๆ

ขอบคุณมากครับพี่

อ้างจาก: kaew เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 03:55:06 หลังเที่ยง
ปีหน้าถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด
จะเริ่มหัดขี่เจ็ทสกีแล้วครับ
มันลำละกีร้อยครับ
ว่าจะจัดซักลำ
เจ็ทสกีลำละไม่กี่ตัง ตลาดนัดแถวบ้านขายอยู่ 199 ว่าจะหามาเล่นซักลำ

เสาร์นี้มีมิตติ้งของ 2 ทีไทยแลนด์หรือเปล่าชวนเพื่อนสมัยเรียนให้มาด้วย..
มันมี rxk คันเก่ง..จะเอาไปโชว์

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

วันพุธ มีใครว่างบ้างครับ อิอิ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

อ้างจาก: braidism เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 05:37:50 หลังเที่ยง
วันพุธ มีใครว่างบ้างครับ อิอิ
แต่ช่วงนี้ต้องเฝ้าระวังน้ำท่วมเลื่อนออกไปก่อนได้ไหม

กลับมาแล้วครับ  ฝนกำลังจะตก

คันกั้นน้ำหลัง ร.พ.บางบัวทองพัง ตอนนี้น้ำแค่เอว