Main Menu

ตำนาน"โซนรั่ว....ลั้ลลา"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, สิงหาคม 13, 2011, 09:53:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอส ณ.โซนรั่ว

รอๆเวลา รวมตัว ใครสะดวกก็มาเลยครับ ส่วนใครติดธุระ ก็ไม่ว่ากัน โอกาศลั้ลลาเราบ่อยมากกกกกกกก

chang-ab

อ้างจาก: Mozza เมื่อ ตุลาคม 08, 2011, 05:32:23 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chang-ab เมื่อ ตุลาคม 08, 2011, 03:33:47 หลังเที่ยง
หวัดดีครับชาวโซนรั่ว หวังว่าคงจะปลอดภัยกันดีทุกท่านนะครับ ???
แอบจิงๆเลยนะพี่
สบายดีหรอบอย เห็นไปตามหากวางมันที่โคราชนี่นา +1ไปให้ตั้งแต่บ่ายๆแล้ว จะได้มีแรงสู้น้ำท่วม  ???
ปล.แว่วๆมาว่าน้ำมาทางรังสิตแล้วเช็คเส้นทางกันด้วยนะครับ :-*
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

เอ้ ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 08, 2011, 05:20:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 08, 2011, 04:50:02 หลังเที่ยง
ล้อหมุนดีกว่า ไปก่อตัว ดอนเมือง
งานนี้สงสัยจะไปไม่ได้ครับ
กำหนดการของ ผบ.ทบ.ถูกเลื่อนเป็น 19.00นต้องไปรับเธอไปทำธุระ
ฝากขอโทษพี่ๆน้องๆ โซนรั่ว..ลั้ลลา ไว้ด้วยนะครับ ขอโทษที่ผิดนัดจริงๆ

ผมโดน ผบทบ.จำกัดบริเวณรอดูอาการจากหวัด2011 วีซ่าขอเลี่อนไปบิน

ทริปใหม่ได้ ลั้ลลาให้สนุกนะครับ

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

สงสัยจะไปถึง ร้านหอยกันแล้วมั่ง เงียบ
ผมก็รอสายตรงจาก ผบ.ทบ.แจ้งพิกัด อยู่กำชับว่ารู้ที่หมายแล้วให้รีบจู่โจมทันที่อย่าให้ช้าเดี๋ยวเกิดความเสียหาย
จะสั่งขังผมและตัดงบการบำรุงรักษายานพาหนะทุกประเภทและงดการจัดซื้ออุปกรณ์

แก้ว โซนรั่ว

หอยดี่กว่า...หอย ..หอย..หอย..ดีกว่า..

ข่าวมาว่าสงสัยไทรน้อยจะไม่รอด..วันนี้เลยเอาสิบล้อโหลดเตี้ยไปจอดทิ้งไว้ลานจอดรถ
ชั้นดาดฟ้า บิ๊กซี  กะจะจอดทิ้งไว้ซัก 3 วันให้มั่นใจว่ารอดแน่ๆก่อนค่อยไปรับกลับ..อิอิ

อ้างจาก: Zero4champRR เมื่อ ตุลาคม 08, 2011, 06:48:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 08, 2011, 05:20:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 08, 2011, 04:50:02 หลังเที่ยง
ล้อหมุนดีกว่า ไปก่อตัว ดอนเมือง
งานนี้สงสัยจะไปไม่ได้ครับ
กำหนดการของ ผบ.ทบ.ถูกเลื่อนเป็น 19.00นต้องไปรับเธอไปทำธุระ
ฝากขอโทษพี่ๆน้องๆ โซนรั่ว..ลั้ลลา ไว้ด้วยนะครับ ขอโทษที่ผิดนัดจริงๆ

ผมโดน ผบทบ.จำกัดบริเวณรอดูอาการจากหวัด2011 วีซ่าขอเลี่อนไปบิน

ทริปใหม่ได้ ลั้ลลาให้สนุกนะครับ
ขอให้หายไวไวนะครับ..

เอสไม่ได้ไปกินหอยกับเค๊าเหรอ

กลับมาแล้วครับเห็นออนอยู่ คงไม่ได้ออกจากระบบที่เครื่องพี่เบริ์ด

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 08, 2011, 09:13:27 หลังเที่ยง
กลับมาแล้วครับเห็นออนอยู่ คงไม่ได้ออกจากระบบที่เครื่องพี่เบริ์ด
เสร็จภาระกิจแล้วครับ ผบ.ทบ.แฮปปี้ แต่เราเศร้าที่ไม่ได้กินหอย ม.รังสิต
โอกาสหน้าพาพวก สว.ไปกินมั่งนะ
อยากกินหอย

ไปเที่ยวไหนมาครับพี่ทัช

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

รอดูรูปหอย
พ้อมช่วยกันวิเคราะห็นะครับ
มีข้อสงสัยเยอะเลย
พี่ๆสว.น่าจะชำนาญ
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

จะบอกให้ ว่ารูปหอยที่ถ่ายมา ตอนตั้งค่าเครื่องเริ่มใหม่ลบไปหมดเลย รวมทั้งเพลงเรียกเข้าที่โหลดมาก็ไม่เหลือ :P

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 08, 2011, 10:21:17 หลังเที่ยง
จะบอกให้ ว่ารูปหอยที่ถ่ายมา ตอนตั้งค่าเครื่องเริ่มใหม่ลบไปหมดเลย รวมทั้งเพลงเรียกเข้าที่โหลดมาก็ไม่เหลือ :P
ต้องนัดรอบใหม่ ถ่ายซ้ำ

อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 08, 2011, 10:26:59 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 08, 2011, 10:21:17 หลังเที่ยง

จัดไปตามนั้น โต๊ะข้างๆน่ากินหลายโต๊ะเลยและ..............อิอิิอิ

ESSO2012

วันนี้ต้องขอขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ที่เอาของอร่อยๆ มาให้ทานถึงที่ ไม่รู้จะขอบคุณยังงัยดีครับ พูดไม่อถูกครับ เอาเป็นว่าขอบคุณมากๆ เลยนะครับ อิอิ

+1ทั้งโซน................! ตามนั้น ???
เอส 7 MOTO RACING TEAM

นอนแล้วครับฝันดีทั้งโซน....

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

งั้นรอของอ้วนก็ได้
อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 08, 2011, 10:26:59 หลังเที่ยง
เมื่อไหร่พร้อมก็บอกมาครับ
อร่อยมากๆขอบอก
อ้างจาก: thonglop เมื่อ ตุลาคม 08, 2011, 10:34:19 หลังเที่ยง
  วันนี้ต้องขอขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ที่เอาของอร่อยๆ มาให้ทานถึงที่ ไม่รู้จะขอบคุณยังงัยดีครับ พูดไม่อถูกครับ เอาเป็นว่าขอบคุณมากๆ เลยนะครับ อิอิ

+1ทั้งโซน................! ตามนั้น ???
ท่านเอสจัดหนักพวกผมมาเยอะแล้วครับ

ส่วนท่านเอส พวกผมเพิ่งจะมีโอกาสครั้งนี้ครับ
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

เป็นห่วงวังบางพลีพรุ่งนี้ต้องไปเยือนเผื่อแม่มีอะไรให้ช่วย