Main Menu

YAMAHA RXS 115 เอาน้องมาแต่งหล่อ เพื่อนสมาชิก////RXS////

เริ่มโดย NUNG_RXS, มิถุนายน 06, 2011, 10:23:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nid

ปาน ไข่ ดำ

อ้างจาก: NUNG_RXS เมื่อ กันยายน 13, 2011, 09:36:58 ก่อนเที่ยง
เสร็จแล้ว ทำเมือวานนี้ครับ

มืดพอดีครับ บิดเลย :o :o :o :o :o :o :o

สวยคับ เห็นแล้วอยากมีบ้าง

NUNG_RXS

อ้างจาก: nid เมื่อ กันยายน 13, 2011, 09:55:43 ก่อนเที่ยง
:D :D  หล่อมาก :D :D เกียร์โยงซักชุดนะ  :( :(

เกียร์โยง งานต่อไปครับพี่ มองๆ อยู่ครับ

NUNG_RXS

boon bangbon

น้าหนึ่งโซ่ๆๆๆๆๆ

NUNG_RXS

แล้วโซ่ดำ DID ใส่ไปแล้ว ถอดขายถูกดีกว่า จะมีคนเอาป่าวไม่รู้ เกะห่อได้ 2 วัน

สงสัยต้องเปลี่ยนใส่โซ่ทอง แบบ น้าบางแล้ว มันคัน ;D ;D

tachoo

ไปช้อนโซ่ทองมายังน้าหนึ่งรีป ๆ เข้านะของผมลงใหม่ทั้งชุดเลย 15-28 งบบานปลาย

sek_rxk

เป็นไงบ้างครับพี่หนึ่งไปถึงใหนแล้วขี่ได้ยัง    ของผมใกล้จะไม่ไหวแล้ว แหวนดัง ครัชเวลาเครื่องร้อนปล่อยดังกำไม่ดัง  แต่พอเครื่องเย็นไม่ดัง (อันนี้น้าชูช่วยหน่อยครับ  :(  )    :P

ยังต้องการเกียร์โยงอยู่ใหมพี่ ผมไปเห็นที่ตลาดมาน่าจะของพวกเวฟ แต่ไม่ได้ถามราคา  ผมก็ซื้อของโซมาเก็บใว้คู่นึงแล้ว

คิดอะไรแผลงๆอยู่ครับว่า  จะแปลงใส่อาร์ม ลีโอสตาร์ ทำเป็นโช้คเดี่ยว  สั่งมาแล้วจากพี่ในเว็ป  ออกจะแหวกไปหน่อยแต่ชอบแนวนี้ทำไงได้ชอบไม่เหมือนกัน   :(

แล้วจะไปเขาใหญ่กันใหมครับ ไม่ใช่ไรครับถ้ามีรถขนรถไปมาเอาผมไปด้วย อยากไปแต่ไม่มีรถขนคอร์ดไป    :'(

tachoo

เป็นธรรมชาติของ rxs-rxk ละครับอาการนี้ต้องได้เจอทุกคัน แนะนำให้ถอดคลัทซ์มาย้ำใหม่ครับอาการนี้คงจะทุเลาลงได้บ้างและก็ถ่ายน้ำมันเครื่องด้วยครับ

tachoo

เอาแนวทางโช๊คเดี่ยวมาให้ชมขออณุญาติเจ้าของรูปนะครับ

KOG BAA

ท่าน ผอ.หนึ่งคับ ได้ข่าวว่าได้โซ่ทองไปคล้องสะเตอร์แล้วมิใช่หรือ ไม่เห็นลงรูปมาให้ชมกันบ้างเลย

น้า KOG BAA มาแล้ว

NUNG_RXS

อ้างจาก: KOG BAA เมื่อ กันยายน 18, 2011, 11:10:20 หลังเที่ยง
ท่าน ผอ.หนึ่งคับ ได้ข่าวว่าได้โซ่ทองไปคล้องสะเตอร์แล้วมิใช่หรือ ไม่เห็นลงรูปมาให้ชมกันบ้างเลย

ใส่ไปเมื่อวานนี้ เดี๋ยวถ่ายรูปให้ดูครับ  ท่าน  :o :o

NUNG_RXS

บิด :o :oแล้วครับ  แต่ต้องเก็บอีกนิด ของ sek_rxk สงกะสัย ต้องบูรณะ กันใหม่แล้ว ครับ

นี่เลย มีอะไรติด ถามน้า tachoo เลย สุดยอด

NUNG_RXS

น้อง sek_rxk เกียร์โยง  พี่ยังต้องการอยู่ครับ   ///ที่เห็นที่ตลาดมาน่าจะของพวกเวฟ แต่ไม่ได้ถามราคา/// เจออีกที่ ถามให้หน่อยน่ะครับ

โซ่ทองใส่ไปแล้วครับ  :o :o :o :o เป็นไง  ใส่แล้วเอารูปมาดูบางครับ