Main Menu

YAMAHA RXS 115 เอาน้องมาแต่งหล่อ เพื่อนสมาชิก////RXS////

เริ่มโดย NUNG_RXS, มิถุนายน 06, 2011, 10:23:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nga

สวยครับ ผมกำลังทำ คอดอยู่คันหนึ่งเหมือนกันครับ อัฟรูปให้ดูไม่เป็น ขอทดลองลงรูปครับ
ทำเป็นแล้วครับ ขอบคุณพี่ๆสมาชิกที่ช่วยแนะนำวิธีครับ

NUNG_RXS

อ้างจาก: nga เมื่อ กรกฎาคม 22, 2011, 09:30:09 หลังเที่ยง
สวยครับ ผมกำลังทำ คอดอยู่คันหนึ่งเหมือนกันครับ อัฟรูปให้ดูไม่เป็น

ต้องเอารูปไปฝากที่ Web อื่นครับ แล้ว Copy code มาครับ ที่ผมใช้อยู่ไปฝากที่ UPIC ครับ

NUNG_RXS

เอาไป ปัดเงาแล้วครับ เพื่อนสมาชิก  ขัดพุ่นสี ไม่ไว้แล้วว ฝาสูบ ก็เอาไปปัด สะเลยก๊าบ

ไม่เสร็จซักกะที :o :o

boon bangbon

.. :D

NUNG_RXS

version ปัดเงา ครับ  ประกอบเขาไปแล้ว เมื่อคืนนี้ สดๆ เลือดซิซิ   เพื่อนสมาชิก  :-* :o

NUNG_RXS

ขอบคุณน้าบูน ด้วย ให้ยืมโช็คหลัง มาใส่ก่อน /////ยังหาไม่ได้เลยครับ////

#####ใครมีช่วย นี้เป้าด้วยครับ  ความยาวประมาณ 30 ซม. ครับ #####

boon bangbon

อ้างจาก: NUNG_RXS เมื่อ กรกฎาคม 29, 2011, 08:44:37 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณน้าบูน ด้วย ให้ยืมโช็คหลัง มาใส่ก่อน /////ยังหาไม่ได้เลยครับ////

#####ใครมีช่วย นี้เป้าด้วยครับ  ความยาวประมาณ 30 ซม. ครับ #####

ตามบาย

tachoo

tachoo

yamahaman

คลาสสิค Rx-k จงเจริญ...

sek_rxk

พี่หนึ่งครับ  โชค  สภาพปะรมาฌนี้ครับ  เอาไปใช้ก่อนใหมครับ   ประมาณวันที่  8 หรือ 9  ผมจะไปที่แฟนผม(ถ้าไมผิดพลาดอะไรนะครับ)  เดียวจะหิ้วไปให้ครับ

รูปอาจดูใหม่ไปนิดนะครับ  มันก็ไมถึงขนาดนี้หรอกครับพี่  (พอดีกล้องเขาดีไรงี้ครับ  >:(   )

NUNG_RXS

sek_rxk ขอบคุณครับ  ทำไมมันใหม่จัง  ขอจริงใหม่ป่าว  ถ้ามาแถวนี้ ก็โทรมาด้วยน่ะครับ

น้าชู ไม่แน่ รอก่อน ครับน้า

น้าบูน เสร็จเมื่อไร จะถ่ายมาให้ดูครับ   พักนี้ผมไม่ได้เข้า Web เลยครับ

yamahaman

NUNG_RXS

teezawa

คันที่ผมขี่อยู่เค้าทำมาแล้วครับ  แต่มีอีกคันยังเป็นซากอยู่

เดี๋ยวลงมือป้ันตามพี่หนึ่งดีกว่า  :D

รู้สึกว่าอยากขี่ด้วยกันหลายๆคันครับพี่

ถ้าจำไม่ผิดผมจะอยู่ใกล้กับพี่sek ผมอยู่บางใหญ่ครับพี่

พี่ๆไม่มีนัดเจอกันบ้างเหรอครับ จะได้ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

รถผมเครื่องไม่ค่อยดีหละ เสียงอะไรก็ไม่รู้เเย่งกันดังไปหมด  ;)

yamahaman

กำลังรอเกียร์โยง เดี๋ยวจะได้ใส่แบบเค้ามั่ง  :-[ :-[ :-[ น้าชูที่ไหนซ่อมกันสบัดครับ ได้ของKRมาแต่รั่ว :P :P

tachoo

ในเวฟมีบอกวิธีการซ่อมอยู่นะครับ ไปที่หน้าแรก หัวข้อ ขอ้มูลทางเทคนิด D.I.Yลองไปหาดูครับ

tachoo

น้าหนึ่ง เขาใส่เครื่องประดับกันเต็มตัวแล้วนะ ของน้าบูลน่ะ น้าหนึ่งสู้ สู้ น้าหนึ่งสู้ตาย   555