Main Menu

YAMAHA RXS 115 เอาน้องมาแต่งหล่อ เพื่อนสมาชิก////RXS////

เริ่มโดย NUNG_RXS, มิถุนายน 06, 2011, 10:23:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sek_rxk

มันโหดดีแท้ครับน้า                :D                              :D

sek_rxk

นี่ครับโปรเจ็คโช้คเดี่ยว อาร์มกำลังตัดย่นช่วงหูยึดเข้าแต่ยังไม่ได้เชื่อมครับ เพราะไปทำอยู่ที่ นครศรีฯ เลยไม่รู้ว่าช่วงความห่างของคอร์ดเท่าไหร่  หานายแบบไม่ได้   :-*

อาร์ม ลีโอ สตาร์   จากพี่ในเว็ป 

sek_rxk

preview   โช้คเดี่ยว    ลองถอดโช้คออกแล้วเอาลวดผูกใว้  เล่นๆ   ดูความเป็นไปได้ครับ

pakaho

คอ rx-s และ rx-k ทั้งหลายคับ มีใครพอจะมี rx-s และ rx-k เดิมๆ ถ้าไม่เดิมขอเครื่องไม่เคยผ่าก็พอคับ สตาร์ทติด ขี่ได้ มีทะเบียนโอนได้ ก็พอคับ

ผม อยากได้มาปั้น แบบ พี่ๆ มากเลยคับ มีงบ3000-4000 เองคับ พอจะมีใครมีไหมคับ

เล่น ตระกูล yamaha  - Rx  คับ

boon bangbon

ตอนซื้อมา 2500 บาททะเบียนขาด 6 ปี

ปัจบัญเป็นแบบนี้

tachoo

น้าหนึ่งที่บ้านน้ำท่วมยังครับ ถ้าท่วมมาเอาคันนี้ไปขี่เข้าหมู่บ้านได้เด้อ  

sek_rxk

นี่โปรเจ็คโช้ดเดี่ยวผม  ย่นบูชและเชื่อมมาแล้ว รอน้ำลดและงบประมาณก่อนแล้วจะจัดหนัก

มันติดอยู่กับโครงของอีกโปรเจ็คอีกคันที่บ้านได้มาเขาหาทะเบียนยังไม่เจอเลยจะทำขี่เล่นๆที่นครครับ

nga

อยากเอาถังไปปาดบ้าง ราคาประมาณเท่าไรครับแถวไหนเขารับทำบ้าง ผมอยู่ลาดพร้าวครับ ขอบคุณครับ

tachoo

เอาเบอร์ไปเลยครับบอกว่า น้าชู แนะนำมาจะเอาแบบไหนก็บอกเขาไปครับราคาคุยกันเอง 089-8290958 ร้านอยู่แถวบางกอกใหญ่

nga

ขอบคุณท่าน tachoo มากไว้มีโอกาสไม่น่าพลาด เอารูุปโชคเดี่ยวมาให้ดูกันครับ เผื่อไว้เป็นแนวครับ

ก่อนจะมาเป็นแบบนี้