Main Menu

YAMAHA RXS 115 เอาน้องมาแต่งหล่อ เพื่อนสมาชิก////RXS////

เริ่มโดย NUNG_RXS, มิถุนายน 06, 2011, 10:23:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yamahaman

คลาสสิค Rx-k จงเจริญ...

tachoo

น้าหนึ่งไม่สนใจฝาโมโนบ้างเหรอ ของมีน้อยนะ มีไฟหน้าดวงไหญ่ๆน่าใส่กับถัง คอร์ดนะของนอกแต้ แต้ดูได้ที่บ้านน้าบูล ด่วน  ที่มหาชัยเฮียตี๋เขาก็ใส่แล้วนะฝาโมโนน่ะตามหน่อย

teezawa

อ้างจาก: tachoo เมื่อ สิงหาคม 11, 2011, 08:20:15 หลังเที่ยง
น้าหนึ่งไม่สนใจฝาโมโนบ้างเหรอ ของมีน้อยนะ มีไฟหน้าดวงไหญ่ๆน่าใส่กับถัง คอร์ดนะของนอกแต้ แต้ดูได้ที่บ้านน้าบูล ด่วน  ที่มหาชัยเฮียตี๋เขาก็ใส่แล้วนะฝาโมโนน่ะตามหน่อย

มีเผื่อผมสักฝามั้ยครับพี่ๆ ผมกำลังอยากได้อยู่ครับ ขอเบอร์โทรได้มั้ยครับ
หรือโทรหาผมก็ได้ครับ 081-3323301 ตี๋ครับ

yamahaman

tachoo

NUNG_RXS

ใกล้แล้วครับ  ยังประกอบไม่ครบ  ได้ถังปาดใหม่มาแล้ว จ๊าบ :o :o

RX-Z

boon bangbon

tachoo

yamahaman

NUNG_RXS

อ้างจาก: yamahaman เมื่อ สิงหาคม 26, 2011, 08:00:08 หลังเที่ยง
ขายถังอีกมั๊ยครับ..555 :D :D

ขายอีก ไม่เสร็จแน่ๆๆ เลยครับพี่   :o :o

ขายรถแล้วรึพี่  แม้ยังไม่รวมแก๊งเลย มันร้องไห้แล้ว ทิ้งมัน ;) ;)

NUNG_RXS

มาทำกันต่อ ครับ

เป็นเดือนแล้ว ตอนนี้เนื่องจาก วางถังcord ที่ปาดมาแล้ว มันสูง เพราะกล่องอากาศ RXS มันใหญ่ไป

เอากล่อม RXK มาใส่ลองดู ครับ ดูจากรูปครับ

NUNG_RXS

มาแล้วรูปครับ

NUNG_RXS

และแล้ว ก็ไม่ต้อง ใส่กล่องอากาศซะเลย วางถังใหม่ครับ

NUNG_RXS

ใส่เบาะ ตัดโซ่ ใส่โซ่เลย DID สีดำ  ตอนนี้ว่าจะถอดออก ไปใส่โซ่ทอง  กลับเขาบางครับ

ดูกันครับ เพื่อนสมาชิก เสร็จซักที่ บิดแล้ววว :o :o

NUNG_RXS

เสร็จแล้ว ทำเมือวานนี้ครับ

มืดพอดีครับ บิดเลย :o :o :o :o :o :o :o