Main Menu

YAMAHA RXs รุ่นแรก เบราะกระดานครับท่าน

เริ่มโดย boon bangbon, มีนาคม 15, 2011, 09:21:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thai

tachoo

เสื้อสูบพร้อมฝา ได้มาแล้วนะครับ size 1.25 ยังได้อีกสามครั้งครัย (ของแท้ ย้ำ อันนี้ของแท้)

boon bangbon

tik22

อ้างจาก: boon bangbon เมื่อ มิถุนายน 10, 2011, 09:26:47 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: atsawin เมื่อ มิถุนายน 08, 2011, 10:18:13 หลังเที่ยง
RXS ใส่โช้คหน้า และไฟกลม ของอะไรดีคับ
โชคหน้า jr ไฟหน้า dt100 งาบ
ตาหนึ่งเบราะใส่ได้แค่นั้นหรือเข้าที่หรือยัง
โช้คหน้าใส่ได้พอดีเลยใช่ไหมครับ เอามาแต่โช้คใช่ปะหรือต้องยกทั้งแผงคอมาด้วย แล้วนอกจากเจอา สามารถใส่โช้คอะไรได้บ้าง ที่มีดิสหน้าแบบไม่ต้องแปลงอะ

อ้างจาก: tik22 เมื่อ กรกฎาคม 16, 2011, 11:37:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: boon bangbon เมื่อ มิถุนายน 10, 2011, 09:26:47 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: atsawin เมื่อ มิถุนายน 08, 2011, 10:18:13 หลังเที่ยง
RXS ใส่โช้คหน้า และไฟกลม ของอะไรดีคับ
โชคหน้า jr ไฟหน้า dt100 งาบ rgv rxz ครับ
ตาหนึ่งเบราะใส่ได้แค่นั้นหรือเข้าที่หรือยัง
โช้คหน้าใส่ได้พอดีเลยใช่ไหมครับ เอามาแต่โช้คใช่ปะหรือต้องยกทั้งแผงคอมาด้วย แล้วนอกจากเจอา สามารถใส่โช้คอะไรได้บ้าง ที่มีดิสหน้าแบบไม่ต้องแปลงอะ

tik22

ของผมได้มาใหม่อีกคัน แต่มันมีน้ำมันหยดตรงฝาครอบแคร้งด้านซ้าย ตอนเวลาเราขี่มาจอดใหม่ๆ มันรั่วมาจากตรงไหนได้บ้างครับ ช่วยชี้หน่อยพี่ ขอบคุณครับ

siraphong

siraphong

เอารูปเกียร์โยงมาให้ดูครับคุณ  boon  bangbon  เกียร์โยงของโซนิค  แต่ผมไปเห็นเกียร์โยงของ cbr ก็สวยนะครับ
แร็คเถื่อน ro เถื่อน ragnarok แรนเถื่อน

อ้างจาก: suthum เมื่อ กรกฎาคม 25, 2011, 11:14:48 ก่อนเที่ยง

ขอบคุณครับที่เอารูปสวยๆมาลงให้ชม ขอรูปเกียร์โยงชัดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆหน่อยได้ไหมครับอยากใส่มั้ง แล้วใส่เกียร์โยงของอารัยครับ ขอรูปตรงแพงคอด้วยครับ

yamahaman

คลาสสิค Rx-k จงเจริญ...

yamahaman

NUNG_RXS

yamahaman