Main Menu

YAMAHA RXs รุ่นแรก เบราะกระดานครับท่าน

เริ่มโดย boon bangbon, มีนาคม 15, 2011, 09:21:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

ople

ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

tachoo

มาชมถังครับสวยทำที่ไหนครับ

boon bangbon

ความคืบหน้ามาให้ชม

iamtony

ท่ออะไรครับ

ขอราคาด้วยครับ

ชอบ...จะไปใส่ จีทีโอ ได้ป่าวไม่รุ

iamtony

เคยเหน rxs จอดเปนซากในป้อม ตำหนวดแถวปทุมด้วย

อยากได้แต่ไม่รุทำไง

มีใครมีวิธีมั้ย >:(

Virus

ท่อม้วนดำใส่ได้ gto ถ้าให้ดีต้องเอารถมาเทียบจะได้ไม่ติดคันสตาร์ดราคาไม่แน่ใจท่อใบนี้ตีมา20ปีแล้วคราบวันจันทร์จะถามช่างให้คราบ

tachoo

เอวบางร่างน้อย น่าขี่ พี่ครับคันนี้คุ้น ๆ ไหมครับ  

aons

dukebowin

เสื้อ rxk งาบใส่แค้ง rxk ไม่ถูกใจ เดียวเปลียนใส่แค้ง rxs ดีกว่า :(

dukebowin