Main Menu

YAMAHA RXs รุ่นแรก เบราะกระดานครับท่าน

เริ่มโดย boon bangbon, มีนาคม 15, 2011, 09:21:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tachoo

ขอภาพมุมใหม่หน่อยครับ เอาแบบใส่ท่อเดิมมาดูหน่อยดิ แนะนำให้ถ่ายตอนเย็นๆจะขึ้กล้อง จริงป่าวก็ไม่รู้ เดาเอาฮิฮิ

boon bangbon

รูปตอนเช้าได้ปะตอนเย็นไม่ว่างถ้าไม่ถูกใจจะหาเวลาตอนเย็นนนน มาให้ชมตอนต่อไป

แค้งrxs ท่อrxkจ้า

air

air .

thepzaa...

NUNG_RXS

กำลังเร่งเครื่อง  ให้ทันน้าบูล อยู่ครับ :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-*

atsawin

NUNG_RXS

ป้ายเป็นกะระมังเลยน้า  ตัดออกหน่อย   

เครื่องลงแล้วน้าบูณ  ดำถมึนเลย

boyeg6

NUNG_RXS

อ้างจาก: atsawin เมื่อ มิถุนายน 08, 2011, 10:18:13 หลังเที่ยง
RXS ใส่โช้คหน้า และไฟกลม ของอะไรดีคับ

ตอบแทนน้าบูณ ครับ โชว์หน้า JR ครับ  ไฟกลม Mono ครับ

ถ่ายรูปมาใหม่ครับ ชัดๆๆ วิจารณ์หน่อยครับ เพื่อนสมาชิก

ยังไม่แร่มอีกเยอะ

อ้างจาก: atsawin เมื่อ มิถุนายน 08, 2011, 10:18:13 หลังเที่ยง
RXS ใส่โช้คหน้า และไฟกลม ของอะไรดีคับ
โชคหน้า jr ไฟหน้า dt100 งาบ
ตาหนึ่งเบราะใส่ได้แค่นั้นหรือเข้าที่หรือยัง

tachoo

MTX เสร็จแล้วรถอยู่บ้านแล้วครับ รอรื้อออกทำสีเฟรมครับ รถตา NUNG โช๊คหลังสูงเกินไปครับช่องว่างระหว่างยางกับบังโคลนห่างกันเกินไปครับลดหลังลงหน่อยแหล่ม

NUNG_RXS

เสร็จกันหมดแล้ว เรายังไม่เสร็จเลย เราช้าาา :'(

thai

thai