Main Menu

- - - - อุทธาหรณ์สำหรับการซื้อของและการทำธุรกรรมกับล๊อคอิน ?G-Gamez? - - - -

เริ่มโดย johngoc, มีนาคม 10, 2011, 10:50:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mai.@Ladprao

อ้างจาก: PLUK_mmc เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 10:15:09 หลังเที่ยง
ก็ไม่อยากข้ามคนล้มเหมือนกันครับ แต่ไม่คิดว่าเขาจะอยู่ในเว็บได้นานขนาดนี้
เนื่องจากพฤติกรรมเช่นนี้เป็นมาตั้งแต่เขาสมัครแรกๆครับ เรื่องมันยาวจิงๆผมก็เคยผ่านพบประสบณ์มาบ้าง
ตั้งแต่เขาสมัครแรกๆครับ
เพิ่ม เจ้าทุกข์ อีก1
"วุฒิศักดิ์การช่าง" เลขที่ 100/18 ลาดพร้าว ซ.83 วังทองหลาง กรุงเทพ 10310
ออมทรัพทย์ไทยพาณิขย์ 233-212886-9 นาย ปัญญาพล กาใหญ่
โทร.0891549545
http://www.anonym.to/?https://www.facebook.com/panyapol.kayai

johngoc

อ้างจาก: PLUK_mmc เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 10:15:09 หลังเที่ยง
ก็ไม่อยากข้ามคนล้มเหมือนกันครับ แต่ไม่คิดว่าเขาจะอยู่ในเว็บได้นานขนาดนี้
เนื่องจากพฤติกรรมเช่นนี้เป็นมาตั้งแต่เขาสมัครแรกๆครับ เรื่องมันยาวจิงๆผมก็เคยผ่านพบประสบณ์มาบ้าง
ตั้งแต่เขาสมัครแรกๆครับ

ว่าง ๆ ก็มาเล่าให้ฟังบ้างนะครับ

bas7026

อ้างจาก: only_lek เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 02:08:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bas7026 เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 10:14:39 ก่อนเที่ยง
เพิ่งเห็นกระทู้ นี้ เเละได้นั่งอ่านทุกคอมเม๊นต์ รู้สึก เเย่จัง

คนกันเอง เห็นกันบ่อยๆ ไม่น่าเลย เฮ้ออออออ เเย่ มาก

บาส รู้จัก ลุงเกมส์ ด้วยหรอ
รู้จักครับ ไปมิ๊ตติ๊ง 2T ทีไร เจอทุกรอบ รถไม่เคยซ่ำคัน จริงๆ
084-102-6501.  บาสครับ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: bas7026 เมื่อ มีนาคม 13, 2011, 01:37:41 หลังเที่ยง
อ้างจาก: only_lek เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 02:08:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bas7026 เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 10:14:39 ก่อนเที่ยง
เพิ่งเห็นกระทู้ นี้ เเละได้นั่งอ่านทุกคอมเม๊นต์ รู้สึก เเย่จัง

คนกันเอง เห็นกันบ่อยๆ ไม่น่าเลย เฮ้ออออออ เเย่ มาก

รู้จักครับ ไปมิ๊ตติ๊ง 2T ทีไร เจอทุกรอบ รถไม่เคยซ่ำคัน จริงๆ

กว่าจะอ่านจบ ขอให้จบลงด้วยดีนะครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

powerball

ดูกระทู้ทั่วไปมาตั้งหลายกระทู้แล้ว เพิ่งมาอ่านละเอียดกระทู้นี้ เพิ่งรู้ว่าคือพี่ จอห์น goc ไม่ได้สังเกตุเลย..อิๆๆ...ยังไงก็ขอให้ตามเรื่องได้จบด้วยดีครับพี่..

lbigjaal

ผมก็เป็นอีก 1 คนน่ะครับ ที่อ่านกระทู้นี้ ตั้งแต่อักษรตัวแรกจนถึงตัวสุดท้าย

ถึงแม้ว่าอักษรทั้งหมดมันจะมีหลายตัว แต่มันก็เทียบไม่ได้กับความรู้สึกที่เสียไป

ขอบคุณมากครับที่ทำให้ใครหลายๆคน ได้หยุดคิดและระวังตัวมากขึ้นเผื่อไม่ให้

ตกเป็นเหยื่อ หรือเป็นการถูกเอาเปรียบจากคนอื่น และขอเอาใจช่วยอีกแรงครับ

ปล. รถเสีย ยังหาอะไหล่ซ่อมได้ แต่ความรู้สึกของคน มันไม่มีอะไหล่เปลี่ยนครับ 

Uploaded with ImageShack.us
ไ ป ใ ห้ สุ ด เ เ ล้ ว ห ยุ ด ที่ คำ  ว่ า " กู ห ล ง "  
oo------------------------------------>>>>>
ไ ห น ๆ ใ ค ร ว่ า N ด ม ค วั น   NSR 150 -..-
oo------------------------------------>>>>>
ถิ่นเหล่านี้..สวยงามสมนามเพาะช่าง..(ถิ่น แดง-ดำ)
Decorate 26 of Poh - Chang 95 Campus.
มันไม่สำคัญว่าคุณจะขี่รถอะไร มันสำคัญที่ว่าคุณภูมิใจที่ได้ขี่มัน....

jeab krr150

อ้างจาก: lbigjaal เมื่อ มีนาคม 14, 2011, 06:05:56 ก่อนเที่ยง
ผมก็เป็นอีก 1 คนน่ะครับ ที่อ่านกระทู้นี้ ตั้งแต่อักษรตัวแรกจนถึงตัวสุดท้าย

ถึงแม้ว่าอักษรทั้งหมดมันจะมีหลายตัว แต่มันก็เทียบไม่ได้กับความรู้สึกที่เสียไป

ขอบคุณมากครับที่ทำให้ใครหลายๆคน ได้หยุดคิดและระวังตัวมากขึ้นเผื่อไม่ให้

ตกเป็นเหยื่อ หรือเป็นการถูกเอาเปรียบจากคนอื่น และขอเอาใจช่วยอีกแรงครับ

ปล. รถเสีย ยังหาอะไหล่ซ่อมได้ แต่ความรู้สึกของคน มันไม่มีอะไหล่เปลี่ยนครับ 
:D
I Love 2 จังหวะ ...
อดีตเคยแรง ตอนนี้เดิมๆ ดีกว่า
15 แรงไก่ ( รถครอบครัว )
Bang Yai Zone
2t นนทบุรี / ท่าน้ำนนท์

only_lek

อ้างจาก: braidism เมื่อ มีนาคม 13, 2011, 01:44:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bas7026 เมื่อ มีนาคม 13, 2011, 01:37:41 หลังเที่ยง

กว่าจะอ่านจบ ขอให้จบลงด้วยดีนะครับ

ตามนั้น ครับน้องก้อ

ขอให้จบด้วยดีทุกท่านทุกเรื่องครับ

EOT.

อ้างจาก: lbigjaal เมื่อ มีนาคม 14, 2011, 06:05:56 ก่อนเที่ยง

.....โดนใจมาก
:D 

......คนบนทาง

doramon116

ไปรท์ ลูกบอส

ตกลงจบกันยังครับ เห็นเลย death line คือวันศุกร์มาแล้ว

johngoc

ศุกร์ในเนื้อเรื่อง ความหมายคือศุกร์ที่จะถึงนี้ครับไปรท์

ขอบคุณทุกความเห็นที่พิมพ์เข้ามาใหม่ครับ

โชค..โซนรั่ว ... ลั้ัลลา

ที่แอดมินและผู้ดูแลเวปเข้มงวดในบอร์ดซื้อขายก็เพราะกลัวเหตุการณ์แบบนี้แหละครับ คนที่ชอบมาโวยวายว่าแอดมินและผู้ดูแลเวป
เข้มงวดคงเข้าใจกันบ้างแล้วนะครับ ขออนุญาตท่านเจ้าของกระทู้ ให้เคสนี้เป็นกรณีศึกษาแล้วกันครับ
เจ็บมาเยอะ  หมดมาเยอะ กับสองคันนี้

*~วินนี่_พริ้ว Őń ŇŠŘ~*

นับถือคับ....

เป็นผมกระทืบตั้งแต่ตอนไปหาคาหอละ.......

ขอให้พี่จอร์นกับเจ้าของใหม่เซอฯและผู้ที่เกี่ยวข้องคนอื่นจบลงด้วยดี....

แต่คนก่อคดีผมขอแช่ง....

เหอๆ...

2 + 2 = 4

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

สมาชิก v.i.p หรือ สมาชิกธรรมดา ไม่เกี่ยวกันครับ

มันขึ้นอยู่กับตัวบุคคล ดังนั้น ต้องเช็คให้แน่ใจก่อน
คนมันไม่โกง ขายมา 10 ปีมันก็ไม่โกงเหมือนเดิมแหละครับ
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มีนาคม 16, 2011, 11:27:53 หลังเที่ยง
สมาชิก v.i.p หรือ สมาชิกธรรมดา ไม่เกี่ยวกันครับ

มันขึ้นอยู่กับตัวบุคคล ดังนั้น ต้องเช็คให้แน่ใจก่อน
คนมันไม่โกง ขายมา 10 ปีมันก็ไม่โกงเหมือนเดิมแหละครับ
+ให้เลยครับลุง  โดนใจตรงๆดี   
มารับรางวัล  เหล้า1กลม กินด้วยกัน..
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ มีนาคม 16, 2011, 11:32:13 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มีนาคม 16, 2011, 11:27:53 หลังเที่ยง

มารับรางวัล  เหล้า1กลม กินด้วยกัน..
..
เอาม้าไปกิน 1 ตัวคืนให้แล้วนะครับ โดนด่าด้วยกัน -*- ตามนั้น

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มีนาคม 16, 2011, 11:38:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ มีนาคม 16, 2011, 11:32:13 หลังเที่ยง

..
เอาม้าไปกิน 1 ตัวคืนให้แล้วนะครับ โดนด่าด้วยกัน -*- ตามนั้น

พี่.. ที่ร้าน ขายอะไรบ้างเนี่ย... เข้าไปไม่มีอะไรเลย
กะจะไปดูรถสวยๆ เอาไว้เป็นแนวทางการแต่งซักกะหน่อย...
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

kaewja

เอาใจช่วยนะครับ อย่าให่มีเรื่องราวอะไรกันเลย แต่ว่าพี่นี้ใจเย็นมากเลยนะครับถ้าเป็นผมไปตามถึงที่ขนาดนั้นแล้วยังเป็นอย่างที่กล่าวมามีเฮแ่น่นอนครับ สู้ๆครับ
หนทางที่ย่างก้าว         โรยกรวดร้าวระแหงดิน
พรมหญ้าแลโขดหิน       บนดอกไม้ที่หวานหอม

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ มีนาคม 16, 2011, 11:41:42 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มีนาคม 16, 2011, 11:38:16 หลังเที่ยง

..

พี่.. ที่ร้าน ขายอะไรบ้างเนี่ย... เข้าไปไม่มีอะไรเลย
กะจะไปดูรถสวยๆ เอาไว้เป็นแนวทางการแต่งซักกะหน่อย...
..
ตลกกันเหลือเกิน
กวนไม่เลิกนะครับ ผมโดนไปหลายดอกนะครับเมื่อวาน จริงๆแล้ว
ผมขายเอามันเท่านั้นแหละครับ ลืมถามให้เหล้าผมแล้วทำไม ต้องขอแบ่งด้วย
เมื่อยจริงๆชีวิตคนกลางคืน ตามนั้น