Main Menu

- - - - อุทธาหรณ์สำหรับการซื้อของและการทำธุรกรรมกับล๊อคอิน ?G-Gamez? - - - -

เริ่มโดย johngoc, มีนาคม 10, 2011, 10:50:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bass

ก็เอาใจช่วยทั้งสองฝ่ายคับ อยากให้เกมส์เคลียร์เรื่องทะเบียนโดยเร็วก่อนกำหนด เรื่องจะใด้ไม่ต้องไปถึงตำรวจ อีกใจก็อยากให้พี่จอนใด้เอกสารโดยเร็ววันคับ เห็นใจคนรอ ของพี่ยังดีคับแค่3เดือน ของผมสิ ซื้อรถใน Boyzathailand  ราคา15000 กว่าจะใด้เล่ม 1 ปีเต็มๆคับ มาแบบเดียวกันคับ พูดว่าจะตามให้ก็เงียบ โทรไปก็ไม่รับ ต้องตามยันบ้านจึงใด้เรื่อง ดีพ่อผมไม่เรื่องก็ดีเท่าไรแล้ว ก็อยากใหเคลียร์ทั้งสองฝ่ายคับ จะใด้แยกย้ายกันไปคับ เวร ระงับ ด้วยการ ไม่ จอง เวร หรือ จะ จอง เวร ก็ แล้วแต่ กรรมใด ใครก่อ กรรมนั้น ย่อมแสดงให้เห็น ว่าคุณเคยทำอะไรใว้ ย่อมรู้อยู่แก่ใจ ไม่มีใครรู้นอกจาก ตัวคุณ

ก้องขอนแก่น

ไม่ได้เข้ามาห้องนี้เลย
งานเข้า..........

ผมยังอ่านไม่จบน่ะครับ  (เดี๋ยวกลับมาอ่านหน้า 2-9  ใหม่)
แต่....ขอออกตัวก่อน      เพราะมีชื่อ  kongkung999   เข้ามาเกี่ยว
ก่อนอื่น.....ขอบอกก่อนว่า
" ผมไม่รู้จัก USER  G-Gamez  เลย "
เห็นแค่เป็นคนขายของในบอร์ดซื้อขายเท่านั้น
เคยซื้อของแค่  1  ครั้ง  เท่าั้ั้นั้น (และจะเป็นครั้งเดียวด้วย)
ในการโทรติดต่อซื้อของชิ้นนี้แหละ
ทำให้ผมรู้ว่าเค้ามีแม๊ก SER SE
เพราะเวลาคุยเค้าจะถามว่า
- อยากได้ไรเพิ่มไหมพี่
- ผมมีปลายแท้  เอาไหมครับ
- ผมมีแม๊ก SE  เอาไหม

ผมจึงรู้ว่าเค้ามี แม๊ก SE  อยู่

ผมไม่แน่ใจว่า  ตอนนั้นผมกับพี่จอร์นคุยเรื่องอะไรกันอยู่นี่ล่ะ  
ผมเลยแนะนำพี่จอร์นว่า  ลองไปถาม USER  G-Gamez  ดูน่ะพี่เผื่อเค้ามี
เพราะผมได้ยินเค้าบอกอยู่
หลังจากนั้นผมก็ไม่รู้เรื่องอีกเลย

ฝากอีกนิด
เพื่อน ๆ ชาวขอนแก่นน่าจะรู้
ว่าผมโดน user นี้ทำอะไรกับผมบ้าง (เรื่องท่อ pdk + ปลายแบน DDK)
เพราะผมเล่าให้ฟังตั้งแต่วันแรก ๆ ที่ได้รับของ

+ขายอะไหล่มอไซด์ 2 จังหวะทุกรุ่นมากมาย+
         อยากเห็นของดี ๆ ก่อนใคร 
แอดมาครับ  Facebook " ก้อง ขอนแก่น "

086-4552533        ( LINE )
063-6924081

johngoc

อ้างจาก: HS7QBT เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 06:39:47 หลังเที่ยง
อย่าได้ผิดใจกันเพราะคนอื่น แม่นแล้ว นั่งอ่านตั้งนาน ไม่กล้าแจม กลัวจะบานปลาย

สร้างเรื่องได้ขนาดนี้ ตัวต้นเรื่อง ฮึฮึ ระวังไว้

ป.ล. ท่านจอร์น ขอบัตรฟรีมอเตอร์โชว์หน่อยจิ่   อิอิ       เค้าคลายเครียดน้า.....
ไว้เดี๋ยวผมไปรายการแล้วจะขอมาให้ครับ

อ้างจาก: tanakron เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 06:51:11 หลังเที่ยง
ใกล้จะแฮปปี้ กันทุกฝ่าย ให้มันจบลงด้วยดีครับ เพื่อนๆกันทั้งนั้น ใครผิดว่ากันตามผิด ส่วนลุงสิทธิ์ นับถือครับ
พี่จอนก็อย่าใจร้อนคับ อยู่คู่เว๊ปนี้ไปนานๆ มีรัยก็คุยกันเคลียร์กัน
ผมก็อยากอยู่นาน ๆ ครับ ถึงแม้ว่าตอนนี้จะไม่มีรถสองจังหวะแล้วก็ตาม (มีอีกคันกำลังปั้นให้เพื่อน) ก็อยากอยู่ครับ

อ้างจาก: yan เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 08:45:01 หลังเที่ยง
คุณจอนอย่าไปจากเวปนี้นะครับเป็นแกนนำสร้างมิตรภาพที่จริงใจไม่คดโกงดีกว่าครับ ของที่ผมส่งไปได้รับรึยังครับ
ขอบคุณครับคุณธีรวีร์ ผมมาด้วยความบริสุทธิ์ครับ ซื้อขายกับผมคงรู้ดีว่าผมเป็นคนยังไง อะไรหยวนได้ก็หยวนเสมอครับ
ของที่ส่งมาพึ่งได้รับตอนบ่าย ๆ ครับ ยังไงก็ขอขอบคุณมากนะครับ
ปล. เรื่องทะเบียนกับโครงผมขอสรุปเรื่องนี้ก่อนนะครับ อย่าพึ่งเอาไปไหนนะครับ อิอิ

อ้างจาก: prayna71club ( เต่า ) เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 10:08:11 หลังเที่ยง

ดีใจด้วยที่จบลงด้วยดี

คราวนี้มาเคลียร์เรื่องทะเบียนต่อดีกว่า....มันจะจบอย่างไร...เอาใจช่วยครับ
ขอบคุณคุณเต่าสำหรับการเอาใจช่วยครับ ผมก็หวังว่าเกมส์คงทำตามสัญญาได้ครับ
อ้างจาก: gordon เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 11:35:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: johngoc เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 04:24:34 หลังเที่ยง
ตกลงผมโทรไปเคลียร์กับคุณสิทธิ์ จูนความเห็นตรงกันแล้ว จบแล้วครับไม่มีปัญหากันแล้ว

ขอโทษคุณสิทธิ์อีกครั้งที่อ้างถึง แต่อย่างที่คุยกันครับ เพื่อเป็นหลักฐานให้ีรู้ว่าเกมส์มันอมเงินไว้จริง ๆ

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 04:25:40 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับพี่จอน ผมเข้าใจในสาเหตุที่นำชื่อผมมาอ้างครับ

ผมต้องขอบโทษด้วยครับ  

ยังงัยต้องรอเรื่องทะเยียนต่อไปครับ

เข้ามาติดตามอีกครั้งครับ....ผมดีใจกับทั้ง2ท่านที่คุยกันได้ครับ..เข้าใจกันซักที (โทรคุยกันมันจะชัดเจนกว่า)
การพิมพ์ตัวอักษรคุยกันก็เหมือนใช้จิตรวิทยาคุยกัน....แต่เมื่อไหร่ที่เรามองตัวอักษรนั้นเพียงผิวเผิน....ความหมายในตัวอัษรนั้นๆ ก็อาจเป็นอาวุธได้เช่นกัน..
ปล. บ้านหลังนี้มีแต่เพื่อนครับ พี่จอร์นก็อยู่ต่อเถอะ(ใจรัก2T เหมือนกัน รวมๆกันใว้)คนดีๆในเว็ปนี้ยังมีอยุ่มาก..มาคบกับผมก็ได้ ผมยินดี
ขอบคุณครับ ที่เข้าใจผม
ผมไปเทพนครทุกเสาร์สาม ผ่านสมุทรสาคร สมุทรสงครามครับ หากมีโอกาสจะเข้าไปหาที่ร้านนะครับ

อ้างจาก: bass เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 11:43:37 หลังเที่ยง
ก็เอาใจช่วยทั้งสองฝ่ายคับ อยากให้เกมส์เคลียร์เรื่องทะเบียนโดยเร็วก่อนกำหนด เรื่องจะใด้ไม่ต้องไปถึงตำรวจ อีกใจก็อยากให้พี่จอนใด้เอกสารโดยเร็ววันคับ เห็นใจคนรอ ของพี่ยังดีคับแค่3เดือน ของผมสิ ซื้อรถใน Boyzathailand  ราคา15000 กว่าจะใด้เล่ม 1 ปีเต็มๆคับ มาแบบเดียวกันคับ พูดว่าจะตามให้ก็เงียบ โทรไปก็ไม่รับ ต้องตามยันบ้านจึงใด้เรื่อง ดีพ่อผมไม่เรื่องก็ดีเท่าไรแล้ว ก็อยากใหเคลียร์ทั้งสองฝ่ายคับ จะใด้แยกย้ายกันไปคับ เวร ระงับ ด้วยการ ไม่ จอง เวร หรือ จะ จอง เวร ก็ แล้วแต่ กรรมใด ใครก่อ กรรมนั้น ย่อมแสดงให้เห็น ว่าคุณเคยทำอะไรใว้ ย่อมรู้อยู่แก่ใจ ไม่มีใครรู้นอกจาก ตัวคุณ
ในเวป boyza ผมก็ยังตามเรื่องอยู่ครับ บัตรประชาชนอยู่ภูเก็ต แต่คนขายให้ผมอยู่เชียงราย
คงต้องใช้เวลาเหมือนกันในการตามครับ ยังไงก็หัวอกเดียวกันครับ

อ้างจาก: kongkung999 เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 11:56:01 หลังเที่ยง
ไม่ได้เข้ามาห้องนี้เลย
งานเข้า..........

ผมยังอ่านไม่จบน่ะครับ  (เดี๋ยวกลับมาอ่านหน้า 2-9  ใหม่)
แต่....ขอออกตัวก่อน      เพราะมีชื่อ  kongkung999   เข้ามาเกี่ยว
ก่อนอื่น.....ขอบอกก่อนว่า
" ผมไม่รู้จัก USER  G-Gamez  เลย "
เห็นแค่เป็นคนขายของในบอร์ดซื้อขายเท่านั้น
เคยซื้อของแค่  1  ครั้ง  เท่าั้ั้นั้น (และจะเป็นครั้งเดียวด้วย)
ในการโทรติดต่อซื้อของชิ้นนี้แหละ
ทำให้ผมรู้ว่าเค้ามีแม๊ก SER SE
เพราะเวลาคุยเค้าจะถามว่า
- อยากได้ไรเพิ่มไหมพี่
- ผมมีปลายแท้  เอาไหมครับ
- ผมมีแม๊ก SE  เอาไหม

ผมจึงรู้ว่าเค้ามี แม๊ก SE  อยู่

ผมไม่แน่ใจว่า  ตอนนั้นผมกับพี่จอร์นคุยเรื่องอะไรกันอยู่นี่ล่ะ  
ผมเลยแนะนำพี่จอร์นว่า  ลองไปถาม USER  G-Gamez  ดูน่ะพี่เผื่อเค้ามี
เพราะผมได้ยินเค้าบอกอยู่
หลังจากนั้นผมก็ไม่รู้เรื่องอีกเลย

ฝากอีกนิด
เพื่อน ๆ ชาวขอนแก่นน่าจะรู้
ว่าผมโดน user นี้ทำอะไรกับผมบ้าง (เรื่องท่อ pdk + ปลายแบน DDK)
เพราะผมเล่าให้ฟังตั้งแต่วันแรก ๆ ที่ได้รับของ

เดี๋ยวงานเข้าอีกครับก้อง ขอโทษที่เอ่ยชื่อถึงนะครับ
ปล.ตอนนั้นที่คุยกัน น่าจะเป็นที่เราเล่นเซอร์เหมือนกัน พี่ก็เลยโทรไปถามเรื่องอะไหล่รถกับก้องน่ะครับ เลยโดนพ่วงให้มาเกี่ยวข้องเลย
ต้องขอโทษก้องด้วยนะครับ แต่คิดว่าก้องคงเข้าใจพี่ในฐานะที่ก้องก็โดนมาเหมือนกันนะครับ

อ้างจาก: GI4NTS] link=topic=33679.msg630933#msg630933 date=1299862762]
ปลายบาน เอ้ย บานปลาย
คงไม่ให้บานไปไหนแล้วครับ Death Line คือศุกร์หน้าครับ

toaofficer

ยังไงก็ช่วยๆออมมือให้น้องมันมั๊งนะครับคุณจอร์น ถ้ามันมีความสำนึกคงจะเข็ดไม่กล้าทำแบบนี้อีก การให้อภัยกับคนที่สำนึกผิดเป็นสิ่งที่สวยงามครับ

johngoc

อ้างจาก: toaofficer เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 01:21:15 ก่อนเที่ยง
ยังไงก็ช่วยๆออมมือให้น้องมันมั๊งนะครับคุณจอร์น ถ้ามันมีความสำนึกคงจะเข็ดไม่กล้าทำแบบนี้อีก การให้อภัยกับคนที่สำนึกผิดเป็นสิ่งที่สวยงามครับ

ผมไม่ได้ทำอะไรอยู่แล้วครับ ผิดก็ว่าไปตามผิด อย่างที่บอกว่าถ้าได้เล่มกลับมาผมก็จะยกโทษให้
แต่นี่เป็นสิ่งที่ทุกท่านควรรับรู้ครับ ผมจึงพิมพ์ให้อ่านกันถ้วนหน้าครับ เผื่อท่านอาจจะต้องติดต่อซื้อสินค้าหรือฝากต่อทะเบียนแบบที่ผมโดนมาครับ

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

ไปรท์ ลูกบอส

SRD_007

เฮ้อ!... ในที่สุดก็อ่านจนครบทุกคห.  ยังไงก็ขอให้เรื่องนี้จบลงด้วยดีแล้วกันนะครับ

ก็เหลือแค่รอให้ถึงวันนัดหมาย  หวังว่าคงไม่ต้องเป็นคดีขึ้นโรงขึ้นศาล

ทำผิดแล้วรู้จักกลับตัวสังคมก็ยังพอจะให้อภัย  ก็ยังดีกว่าไม่รู้ว่าตัวเองผิด

จบข่าว

สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ เฮ้ย นักสู้พลังข้าวเหนียว

makatho_2T_PL

จากที่ผมอ่านมา ผมไม่ได้จะซ้ำเติมคนล้มนะ แต่สิ่งผมอยากแสดงความคิดเห็นคือ
คุณคงรู้ใช่ไหม สิ่งที่คุณที่อยู่มันคืออะไร ถ้าคุณคิดจะเสียอนาคตด้วยเงินไม่กี่บาท คุณก็ลองคิดดูเอานะ
อายุคุณแค่นี้ แต่ทำแบบนี้ ถ้าไม่สำเนียก (สำนึก) ผมว่าคุณหนีไม่พ้นหรอก ถึงตอนนี้จะหนีหายไปที่อื่น แต่คุณก็ต้องอยู่แบบหลบๆ ซ่อนๆ เพราะการกระทำของคุณ
วันข้างหน้าคุณก็คิดเอาว่าคุณจะอยู่อย่างไร คดโกงแบบนี้
ออกมาเถอะครับ รับผิดชอบในสิ่งที่คุณกระทำ พี่น้องทุกคนเค้าก็ยังให้โอกาสครับ
แต่ถ้าไม่ออกมารับผิดชอบ คุณก็รู้ว่าจะเจออะไร เค้าคงไม่ปล่อยคุณไว้แน่ กับการกระทำของคุณที่ทำกับเค้า
คุณก็คงไม่อยากตกอยู่ในสถานะคนที่ถูกโกงใช่ไหมครับ

สุดท้ายนี้ ผมขอบคุณลุงจอห์น ที่เอาเรื่องราวมาลง และอีกหลายท่านที่ได้เจอมา กับการกระทำที่ถูกเอาเปรียบ

และก็อยากให้พี่น้องของเรารักกันมากๆ ครับ  สโลแกนนี้มันยังอยู่ใช่ไหมครับ  "บ้านหลังนี้มีแต่เพื่อน"

bas7026

เพิ่งเห็นกระทู้ นี้ เเละได้นั่งอ่านทุกคอมเม๊นต์ รู้สึก เเย่จัง

คนกันเอง เห็นกันบ่อยๆ ไม่น่าเลย เฮ้ออออออ เเย่ มาก
084-102-6501.  บาสครับ

only_lek

อ้างจาก: bas7026 เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 10:14:39 ก่อนเที่ยง
เพิ่งเห็นกระทู้ นี้ เเละได้นั่งอ่านทุกคอมเม๊นต์ รู้สึก เเย่จัง

คนกันเอง เห็นกันบ่อยๆ ไม่น่าเลย เฮ้ออออออ เเย่ มาก

บาส รู้จัก ลุงเกมส์ ด้วยหรอ

@@TaJung@@

ถ้าเคลียร์ให้ไม่ได้ ก็เตรียมโดนจัดหนัก  คดีอาญา อายุความมันก็นานอยู่นะนั่น

แต่ถึงจะเคลียร์ตัวเองได้  แต่คงไม่ได้รับความไว้วางใจจากสมาชิกแล้วล่ะ  จะซื้อ จะขาย คงไม่มีใครอยากทำธุระกรรมด้วยแล้วเดี๋ยวจะโดนเหมือนคุณจอร์นและคนอื่น ๆ

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

kapao

เป็นใครเจอแบบนี้ก็หัวเสียหมดแหละครับ ยังไงขอให้ผ่านไปได้ด้วยดี แล้วเราสิ่งที่ผ่านมาเป็นบทเรียน
เอาใจช่วยนะคร๊าบ
อย่ากลัวการต่อต้าน จงจำไว้ว่า ว่าวจะลอยสูงได้เมื่อทวนลม มิใช่ตามลม - แฮมิลตัน มาบี

PLUK_mmc

ก็ไม่อยากข้ามคนล้มเหมือนกันครับ แต่ไม่คิดว่าเขาจะอยู่ในเว็บได้นานขนาดนี้
เนื่องจากพฤติกรรมเช่นนี้เป็นมาตั้งแต่เขาสมัครแรกๆครับ เรื่องมันยาวจิงๆผมก็เคยผ่านพบประสบณ์มาบ้าง
ตั้งแต่เขาสมัครแรกๆครับ

125cc.Only

อ้างจาก: johngoc เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 10:50:31 ก่อนเที่ยง

ปล.ผมและเจ้าของ SER เชื่อว่าเกมส์ต้องได้เข้ามาอ่านอย่างแน่นอนและขอให้โอกาสเกมส์ถึงวันศุกร์หน้า (18 มีนาคม) นะครับ หากไม่ได้เรื่องได้ราวอย่างไร เรื่องนี้ถึงโรงพักแน่นอนนะครับ และหากได้เอกสารมาแล้วไม่สามารถโอนให้ได้ ผมขอเงินจำนวน 1,700 บาทของผม และ 1,500 บาทสำหรับค่าตามบัตรประชาชนคืนกลับมาด้วยนะครับเพราะคงต้องดำเนินการต่อ

ปล.1 ใจจริงไม่อยากโพสเลยนะครับ แต่ผมกลัวว่ามันจะเป็นเหตุการณ์ที่เพื่อน ๆ คนอื่นที่ไม่รู้อิโหน่อิเหน่จะมาเจอแบบผมอีก อย่าให้มันมีเลยครับ สังคมของ 2 จังหวะยิ่งน้อย ๆ อยู่ และผมก็เป็นอีกคนที่ท้อแล้วครับ

ปล.2 สำหรับผมมีตัวตนครับเปิดร้านขายแบตเตอรี่และทำรายการทีวี รายการวิทยุ (ตามลายเซ็นด้านล่าง) ทำงานประจำอีกหลายอย่าง ผมซื้อขายของในเนทมายอดเงินเป็นแสน ๆ เรื่องนี้คงไม่ใช่เรื่องที่ผมจะมาตั้งเล่น ๆ เพื่อความโก้เก๋อย่างแน่นอน หากต้องการทราบอะไรเพิ่มเติม โทรหาผมโดยตรงได้เลยครับ John โทร.086-977-6899

ปล.3 ถึงเกมส์ (ไพรัช) – ถึงแม้เกมส์จะขอโทษพี่แล้วเมื่อคืนและเมื่อเช้า แต่มันไม่ได้ช่วยให้ความรู้สึกของพี่กลับมาดีเลย ให้เรื่องจบก่อนละกันพี่ถึงจะให้อภัยนะ แต่ถ้าไม่จบ พี่ว่าเกมส์คงรู้นะว่าจะเจออะไรบ้าง ถึงแม้ว่าย้ายหอก็ไม่ใช่ทางออกนะ บ้านที่ลำปาง หรือแม้แต่ที่ทำงานเกมส์ก็ยังอยู่ที่เดิมนะ ดังนั้นอย่าทำให้เรื่องมันเป็นเพียงเรื่องที่ผ่านไปวัน ๆ ละกัน

ปล.4 เรื่องนี้สอนให้เรารู้ว่า คนที่มีแรงม้าเยอะ ๆ มีกระทู้แยะ ๆ (ไม่รู้เหมือนกันว่าจะปั๊มกระทู้ทำไม) บางทีก็อาจจะไม่ใช่คนที่ดีในเวปนี้่ได้ครับ  ต้องใช้วิจารณญาณในการแยกแยะเองนิดนึง

ขอบคุณอีกครั้งครับ

โดนใจ ปล.4 นี่แหล่ะ  จริงๆด้วยครับ ผมเคยเสียความรู้สึกจากการสั่งของ จากคนพวกนี้มาเหมือนกัน
เพียงแต่ไม่ใช่ G-Game  โชคดีที่ผมไม่ได้สั่งปลายแบน ตอนนั้นซื้อไม่ทัน ไม่งั้นคงโดนไปแล้ว
ไม่อยากเอ่ยชื่อ  จนตอนนี้ผมแทบจะขยาดกะของมือ2แล้ว

แต่กลับกลายว่าซื้อของจากมือใหม่หัดขาย หรือสมาชิกดาวน้อยๆ กลับได้ของที่ประทับใจ
ยกเครดิตให้ คาบูกลม น้องแม็ก กะ คุณ ธีรวี(ถ้าสะกดผิดขออภัย)  เป็นของที่ดีราคาไม่แรง คุณภาพตามวาจาที่กล่าวอ้าง
ผมได้รับแล้วประทับใจกะคาบูของท่านทั้ง2ครับ
1.คาบูของท่านธีรวี(yan) ถึงไม่ไดล้างมา สภาพดูเขลอะแต่ขอบอก สวยที่สุดเท่าที่เห็นมา เกินกว่า600บาทจะซื้อได้
2.คาบุน้องแม็ก ล้างมาสภาพภายนอกสวยปิ้ง แพงกว่าท่านyan 50 บาท สภาพสวยเช่นกัน(แต่ท่านyanสวยกว่านิดนึง อิอิ)
อันนี้ชอบการแพ็คกล่อง เจ้าแม็กเอ็งจะเอาสวยไปไหน ตัวหนังสือก็ลวดลายสีสันซะ เดาว่าใช้แฟนทำให้ใช่มั้ย แพ็คซะหลายชั้นเชียวยังกะซีดีมิยาบิ(ป้องกันของได้ดีมากๆ)

ปล1.ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียนะ แค่อยากจะบอกว่า บางท่านม้าน้อยๆ ที่ดีๆก็มีเยอะครับ  คนไม่ดีเราก็บอก เราก็เตือนเพื่อนๆ
ส่วนคนดีขายของดีก็อยากชมบ้างเท่านั้นเอง และคนที่ผมกล่าวอ้างคงไม่โกรธนะ เพราะผมชมครับ
ปล2.บางท่านเข้าเวบนี้เพื่อค้าขาย ท่านทำไปเหอะ ตราบใดที่ไม่โกง ไม่มีใครว่า อาชีพสุจริต
แต่ก็มีหลายคน ค้าขายชอบอ้าง เพื่อสมาชิกยังโง้นยังงี้ แต่พอพิจารณาดูดีๆก็เหมือนกะพ่อค้าทั่วไปแหล่ะ อ้างว่าเพื่อสมาชิกเพื่อให้ดูดี เพื่อให้ขายง่ายเท่านั้นเอง น้ำเน่าหว่ะ
ปล.3 ที่มีหลาย ปล.เนี่ย ลอกเลียนแบบ จขกท. อิอิ  อย่าบอกว่าสงวนลิขสิทธิ์นะพี่  เอา+1ละกันครับ ค่าก็อป อิอิ และประสปการณ์ที่เล่าสูกันฟัง ทั้งๆที่มีคนเคยเจอมาก่อนแล้วหลายท่านแต่ไม่มีใครกล้าพอจะบอกกล่าวกัน ขอบคุณครับ

gu_beat

ใช่แล้วคัฟ

เคหายหมดเรย

GI4NT[S]

gu_beat

เล่นนัยโทสับคัฟ

ขอโทดนะ

ถ้ามันเปนปัญหากับทุกท่าน

ผมจามะเข้ามาบอร์ดนี้อีกคัฟ

ขอโทดจิงๆๆ