Main Menu

- - - - อุทธาหรณ์สำหรับการซื้อของและการทำธุรกรรมกับล๊อคอิน ?G-Gamez? - - - -

เริ่มโดย johngoc, มีนาคม 10, 2011, 10:50:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปุ๊_ทาลิ

เอาครับใจเย็นๆ เดี๋ยวจะตีผิดตัวกันซะ
ยังไงก็เคลียร์กับคนต้นเรื่องก่อน

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ผมเพียงอยากจะบอกว่า
คนที่เขาไม่ใด้เป็นโจทย์ สายตรง ไม่มีความจำเป็นอย่าไปเอ่ยนามถึง
มันเสียชื่อเสียงเขา เขาอยู่ดีๆ เขาเป็นคนมีหน้ามีตา เป็นผมผมก็โมโหเหมือนกัน เช่น
อ้าว..หมอไปโกงเงินเขามาเหรอ ผมเห็นชื่อพี่ในเน็ต ผมก็โมโหแล้วอ่ะไรวะ
ถ้าผมไม่ใด้ผิดแล้วมีชื่อผมไปแจมด้วย
ลองคิดดูให้ดีๆนะพี่
..
ถ้าผมเป็นพี่ ผมจะจัดการอ่ะไรที่มันง่ายๆ
1.แจ้งความจับ ฟ้องร้องค่าเสียหาย
2.จัดหนัก ลืมฉันไม่ลง
..
แค่นี้เองครับ ผมจะไม่ลากบุคคลที่ 3 เข้ามาเกี่ยวข้อง ทำเลย จัดให้มันหน่อย ใครโกงพี่
ตามนั้น
คนเขาค้าขายเขาต้องรู้ดีว่าอ่ะไรเป็นอ่ะไร ต้องตามไปเขกกะโหลกบักเกมส์ โน่น
..
ศักดิ์ศรีคนแก่ มีค่ามากกว่าเงิน
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

johngoc

ตกลงผมโทรไปเคลียร์กับคุณสิทธิ์ จูนความเห็นตรงกันแล้ว จบแล้วครับไม่มีปัญหากันแล้ว

ขอโทษคุณสิทธิ์อีกครั้งที่อ้างถึง แต่อย่างที่คุยกันครับ เพื่อเป็นหลักฐานให้ีรู้ว่าเกมส์มันอมเงินไว้จริง ๆ

SIT_KRR-SSR

ขอบคุณครับพี่จอน ผมเข้าใจในสาเหตุที่นำชื่อผมมาอ้างครับ

ผมต้องขอบโทษด้วยครับ   

ยังงัยต้องรอเรื่องทะเยียนต่อไปครับ

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

จบข่าว

johngoc

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 04:25:40 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับพี่จอน ผมเข้าใจในสาเหตุที่นำชื่อผมมาอ้างครับ

ยังงัยต้องรอเรื่องทะเยียนต่อไปครับ

ขอบคุณมากครับ

ขอโทษพี่ john ด้วยแล้วกันนะครับ
เข้าใจผิดถนัด ตามนั้น

johngoc

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 04:30:38 หลังเที่ยง
ขอโทษพี่ john ด้วยแล้วกันนะครับ
ไม่เป็นไรครับ หมอ
ผมจริงใจกับทุกคนแน่นอนครับ เชื่อผมเถอะ

อ้างจาก: johngoc เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 04:32:07 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 04:30:38 หลังเที่ยง
ผมจริงใจกับทุกคนแน่นอนครับ เชื่อผมเถอะ
..
ไม่ใช่อ่ะไรหรอกครับป๋าสิทธิ์แกแก่แล้ว สมาชิกรุ่นเดอะ ตำนาน  555+
ผมยุแกให้ย้ายลงภาคอิสานหลายรอบแล้ว มาอุดร สาวงาม
ผมยินดีต้มรับ เอ้ย ต้อนรับพี่เสมอ
พี่ต้องมาสัมผัสผมตัวเป็นๆ มาอุดรเมื่อไรจะไปรับถึงสนามบินเลย จัดไป
ยินดีที่ใด้รู้จักครับ
จริงๆแล้วผมเป็นน้องพี่อีกนะครับ ตอนนี้ 25 ปีเต็มๆเปรี๊ยะๆๆๆๆๆ ยังหนุ่มอยู่

johngoc

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 04:40:50 หลังเที่ยง
อ้างจาก: johngoc เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 04:32:07 หลังเที่ยง
..
ไม่ใช่อ่ะไรหรอกครับป๋าสิทธิ์แกแก่แล้ว สมาชิกรุ่นเดอะ ตำนาน  555+
ผมยุแกให้ย้ายลงภาคอิสานหลายรอบแล้ว มาอุดร สาวงาม
ผมยินดีต้มรับ เอ้ย ต้อนรับพี่เสมอ
พี่ต้องมาสัมผัสผมตัวเป็นๆ มาอุดรเมื่อไรจะไปรับถึงสนามบินเลย จัดไป
ยินดีที่ใด้รู้จักครับ
จริงๆแล้วผมเป็นน้องพี่อีกนะครับ ตอนนี้ 25 ปีเต็มๆเปรี๊ยะๆๆๆๆๆ ยังหนุ่มอยู่
อุดรก็อยากไปครับ มีแข่งรถงาน Toyota Motor Sport แต่เผอิญเขาไม่จ้างผม ผมเลยไม่ได้ไปครับ 5555

EOT.

......คนบนทาง

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

f.silvia

เป็นกำลังใจให้ครับคุณจอร์นทำถูกแล้วครับ  เป็นสิทธิ์โดยชอบธรรมครับ....จัดไป

เคลียกันกับคุณสิทธิ์จบได้ด้วยดีก็ดีใจด้วยครับ เพื่อนกัน.....(อย่าได้ผิดใจกันเพราะคนอื่นเลยครับ) ???

ไปรท์ ลูกบอส

HS7QBT

อย่าได้ผิดใจกันเพราะคนอื่น แม่นแล้ว นั่งอ่านตั้งนาน ไม่กล้าแจม กลัวจะบานปลาย

สร้างเรื่องได้ขนาดนี้ ตัวต้นเรื่อง ฮึฮึ ระวังไว้

ป.ล. ท่านจอร์น ขอบัตรฟรีมอเตอร์โชว์หน่อยจิ่   อิอิ       เค้าคลายเครียดน้า.....
HS7CXL Service Centre.
160 Khunpan Road. Tambon Tharahad. Muang Suphanburi 72000
Tel : (66) 08 6516 5729

tanakron

ใกล้จะแฮปปี้ กันทุกฝ่าย ให้มันจบลงด้วยดีครับ เพื่อนๆกันทั้งนั้น ใครผิดว่ากันตามผิด ส่วนลุงสิทธิ์ นับถือครับ
พี่จอนก็อย่าใจร้อนคับ อยู่คู่เว๊ปนี้ไปนานๆ มีรัยก็คุยกันเคลียร์กัน

yan

คุณจอนอย่าไปจากเวปนี้นะครับเป็นแกนนำสร้างมิตรภาพที่จริงใจไม่คดโกงดีกว่าครับ ของที่ผมส่งไปได้รับรึยังครับ

จำหน่ายใยแก้วแท้ รับซ่อมปลายท่อทุกชนิด นาย ธีรวีร์ ศุภวัฒน์คุณาสิน 8 ซ.สันติพลาราม 1 อ.ตะพานหิน จ.พิจิตร 66110 089-7045669  086-4415675ไทยพานิช620-215629-7

prayna71club ( เต่า )

ดีใจด้วยที่จบลงด้วยดี

คราวนี้มาเคลียร์เรื่องทะเบียนต่อดีกว่า....มันจะจบอย่างไร...เอาใจช่วยครับ
ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

gordon

อ้างจาก: johngoc เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 04:24:34 หลังเที่ยง
ตกลงผมโทรไปเคลียร์กับคุณสิทธิ์ จูนความเห็นตรงกันแล้ว จบแล้วครับไม่มีปัญหากันแล้ว

ขอโทษคุณสิทธิ์อีกครั้งที่อ้างถึง แต่อย่างที่คุยกันครับ เพื่อเป็นหลักฐานให้ีรู้ว่าเกมส์มันอมเงินไว้จริง ๆ

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 04:25:40 หลังเที่ยง

เข้ามาติดตามอีกครั้งครับ....ผมดีใจกับทั้ง2ท่านที่คุยกันได้ครับ..เข้าใจกันซักที (โทรคุยกันมันจะชัดเจนกว่า)
การพิมพ์ตัวอักษรคุยกันก็เหมือนใช้จิตรวิทยาคุยกัน....แต่เมื่อไหร่ที่เรามองตัวอักษรนั้นเพียงผิวเผิน....ความหมายในตัวอัษรนั้นๆ ก็อาจเป็นอาวุธได้เช่นกัน..
ปล. บ้านหลังนี้มีแต่เพื่อนครับ พี่จอร์นก็อยู่ต่อเถอะ(ใจรัก2T เหมือนกัน รวมๆกันใว้)คนดีๆในเว็ปนี้ยังมีอยุ่มาก..มาคบกับผมก็ได้ ผมยินดี
เล่นเว็ปด้วยมิตรภาพ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี
อยู่แต่ในสถานที่ดีๆ