Main Menu

ดูท่าเหมือนจะโดนโกง นาย อัมพร กันพักตร์ NSR 250 สีแดง แฟริ่ง CBR 1000

เริ่มโดย hidetuyen, มีนาคม 02, 2011, 08:39:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hidetuyen

ผมได้ติดต่อซื้อ Nsr 250 MC18 สีแดง ใส่แฟริ่ง cbr 1000 กับ  นาย อัมพร กันพักตร์
ทะเบียน รถ กรบ 659 กำแพงเพรช

แต่ตัว นาย อัมพร กันพักตร์ บอกว่าอยู่ เชียงใหม่ แถวๆ 7ยอด
ซึ่งได้ตกลงกันที่ 32,000บาท แล้ว แบ่งจ่ายเป็น ครึ่งหนึ่ง คือ 16,000
แต่พอผมโอนเงินไปให้เเมื่อคืน กับหายเงียบ ไป โทรติดต่อไม่ได้ พอรุ่งเช้าโทรไปใหม่ เบอร์นี้ได้ระรับการใช้งานแล้ว

เลขบัญชี
ไทยพาณิชย์
5852268977

นาย อัมพร กันพักตร์

ใครเจอตัว หรือยังไงช่วยแจ้งเบาะแส ให้ด้วยนะครับ

johngoc

hidetuyen

ผมไม่แน่ใจ ไม่รู้ว่ามันอยู่ เชียงใหม่ จริงไหม เสิยดายเงิน ไม่น่าหาเรื่องช่วงนี้เ่ลยยิ่งงานเยอะๆ -*-

กี้ อริสมันส์

tanakron

hidetuyen

ใครอยุ่แถวๆ เชียงใหม่ รบกวนดูให้หน่อยนะครับพี่ๆ ถ้าอยู่จริงจะได้ไปถึงที่

hut_indy

เจ็ดยอดนี่ ใกล้บ้านผมเลยอ่ะ

แต่ไม่คุ้นเลยครัฟ คันนี้

อย่างไง

จะลองเป็นหูเป็นตาให้ครัฟ

ศราวุธ  พึ่งประดิษฐ์
เลขที่บัญชี 547-1-38690-6
ธนาคาร กรุงไทย สาขา ข่วงสิงห์

hidetuyen

อ้างจาก: hidetuyen เมื่อ มีนาคม 02, 2011, 08:49:00 ก่อนเที่ยง

อ้างจาก: hut_indy เมื่อ มีนาคม 02, 2011, 09:02:54 ก่อนเที่ยง

อย่างไง

อ้างจาก: hut_indy เมื่อ มีนาคม 02, 2011, 09:02:54 ก่อนเที่ยง

อย่างไง

มันชอบไป อินฟินิตี้ คลับด้วยมั้งครับ ถ้าเจอ ยังไง รบกวนพี่ช่วยบอกเลยนะครับ จะได้ไปตามตัว

staytus

เอาใจช่วย ให้จับตัวได้ไวไวนะครับ  คนพวกนี้  ทำให้เครดิตคนขายคนอื่นลดลง  แย่มากๆ

miki

skullkill

รูปกับรถไม่รู้ว่าใช่ของคนที่ลงด้วยหรือป่าว

บางคนก็โดนแกล้ง

ตำนานคือชัยชนะในวันวาน ถ้าไม่เริ่มในวันนี้ก็ไม่มีทางได้รับชัยชนะ และจะไม่มีตำนานในวันหน้า
ไมล์รถวัดได้เพียงความเร็ว แต่ไม่สามารถวัดใจ

hut_indy

รูปเหมือนถ่ายในโกดังรถไหนซักที่

แต่มันเล็กมากเลย  ไม่มีรูปใหญ่ๆๆเหรอครัฟ

เผื่อจามีเบาะแสอื่นในรุปมั่ง

ศราวุธ  พึ่งประดิษฐ์
เลขที่บัญชี 547-1-38690-6
ธนาคาร กรุงไทย สาขา ข่วงสิงห์

hidetuyen

รูปเพิ่มเติมครับ เบาะหลังจะมีรอยเป็นจุกเด่น เรือนไมล์ไม่ครบ

หน้าตาก็แปลกแล้ว CBR 1000 แต่ท่อ 2จังหวะ เจอ ช่วยแจ้งด้วยนะครับ

hidetuyen

อ้างจาก: hut_indy เมื่อ มีนาคม 02, 2011, 09:30:09 ก่อนเที่ยง
รูปเหมือนถ่ายในโกดังรถไหนซักที่

แต่มันเล็กมากเลย  ไม่มีรูปใหญ่ๆๆเหรอครัฟ

เผื่อจามีเบาะแสอื่นในรุปมั่ง

มันมีแต่รูปเท่านี้ครับ ผมกำลังค้นหาอยู่อีกเหมือนกัน

NeonoN

น่าเศร้า เคสแบบนี้เกิดครั้งแล้ว ครั้งเล่า ก็ยังเกิดขึ้นได้อีกนะ มุขเดิมๆ เฮ้อ
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

tanongpoti

เซ็งกับคนหล่านี้จริงๆ ใครที่พอจะหาเบาะแสได้ก็ช่วยๆกันหน่อยนะครับ เข้าใจความรู้สึก หรือใครอยู่หน่วยงานราชการที่พอจะตามหาที่อยู่ได้ก็น่าจะจัดให้หนักๆ

hidetuyen