Main Menu

ดูท่าเหมือนจะโดนโกง นาย อัมพร กันพักตร์ NSR 250 สีแดง แฟริ่ง CBR 1000

เริ่มโดย hidetuyen, มีนาคม 02, 2011, 08:39:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hut_indy

ม่ะกี้ลองไปตรวจสอบดูกับเพื่อนๆๆ

ที่เล่นรถทำแฟริ่ง ไม่มีคัยเคยเห็นคันนี้เลยอ่ะ

ส่วนตัวผมเองก้อตาม nsr250 อยู่กำลังอยากได้

ก้อไม่เคยได้ยินว่ามีคันนี้อยู่

ดูภาพ สถานที่ก้อไม่คุ้น เลยไม่รู้ว่าเป็นรูปถ่ายในเชียงใหม่หรือเปล่า

ไม่รู้ว่า เลขบัญชี ธนาคารนี่ลง สาขาในเชียงใหม่ด้วยหรือเปล่าครัฟ

ศราวุธ  พึ่งประดิษฐ์
เลขที่บัญชี 547-1-38690-6
ธนาคาร กรุงไทย สาขา ข่วงสิงห์

hidetuyen

อ้างจาก: hut_indy เมื่อ มีนาคม 02, 2011, 12:39:39 หลังเที่ยง
ม่ะกี้ลองไปตรวจสอบดูกับเพื่อนๆๆ

ที่เล่นรถทำแฟริ่ง ไม่มีคัยเคยเห็นคันนี้เลยอ่ะ

ส่วนตัวผมเองก้อตาม nsr250 อยู่กำลังอยากได้

ก้อไม่เคยได้ยินว่ามีคันนี้อยู่

ดูภาพ สถานที่ก้อไม่คุ้น เลยไม่รู้ว่าเป็นรูปถ่ายในเชียงใหม่หรือเปล่า

ไม่รู้ว่า เลขบัญชี ธนาคารนี่ลง สาขาในเชียงใหม่ด้วยหรือเปล่าครัฟ

hidetuyen

อ้างจาก: hidetuyen เมื่อ มีนาคม 02, 2011, 01:23:45 หลังเที่ยง
อ้างจาก: hut_indy เมื่อ มีนาคม 02, 2011, 12:39:39 หลังเที่ยง

ขอบคุณพี่มากครับที่ช่วยเหลือ ผมก็ลืม ชะเอะใจเรื่อง สาขาของธนาคาร เพราะ ปกติโอนเงิน ซื้อของอย่างอื่น ก็ไม่ได้สนใจตรงนี้มาก ก็ได้ของตามต้องการตลอด มีครั้งเนิย ที่พลาด
เพราะความอยากได้ของตัวเองแท้ๆเรื่องเลยเป็นแบบนี้

hidetuyen

เมื่อกี้นี้ตอนตอน 19:10น เจ้าของได้ โทรมาบอกแล้วครับว่า รถกำลังเดินทางมา น่าจะถึงวันเสาร์ ถ้ายังไง จะรายงานอีกทีครับ

ยังไม่แน่ใจ และได้รบกวนพี่ hut_indy ช่วยตรวจสอบอีกทีหนึ่งถ้าเกิดมีปัญหาเกิดขึ้น

kung-jrc

รับสั่งอะใหล่ 2t,4t เก่าและใหม่ทุกรุ่น
  บ/ช วุฒิพงษ์ ช่างคิด ธ.กรุงเทพ 9567000840 สาขา โลตัสวัฒนานคร
                 T.0830400705,0860564715 ช่างกุ้ง

hidetuyen

อ้างจาก: kung-jrc เมื่อ มีนาคม 03, 2011, 08:48:45 ก่อนเที่ยง
ขอให้ได้รถไวๆครับ

ขอบคุณครับ สาธุ

ปล. รักที่นี่จริงๆตั้งแต่ขับ150เมื่อต้นปีที่แล้ว ทุกคนคอยให้คำปรึกษา อย่างรวด เร็ว(พอๆกะเฟสบุ๊คเลย)

hidetuyen

ตอนนี้ผมได้รถจากพี่เค้าแล้วนะครับ
แต่ต้องเก็บงานอีกเยอะ

ต้องขอโทษคุณอัมพร และทุกๆคนด้วย ที่เข้าใจผิดและทำให้เข้าใจผิด

ขอบคุณพี่ๆที่เป็นห่วงสมาชิกอย่าง ผม ขอบคุณครับ

zxpro

ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

policia1

พี่น้องตระกูลเปิดตูด