Main Menu

~สมาชิคใหม่ระยองแนะนำตัวครับ~

เริ่มโดย Sing-KR, มกราคม 23, 2011, 10:40:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sing-KR

สวัสดีครับพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกๆท่าน ผมสมาชิคใหม่ระยองครับ
ผมใช้ Kawasaki KR 150SE มานานเป็นเวลา 15 ปี ตั้งแต่สมัยเรียน
ตอนนี้ทำงานแล้วก็ยังรักษาไว้อย่างดี  นานๆ จะเอามาขีเล่นกินลม
เจอ web นี้เนื่องจากกำลังหาอะไหล่ให้เจ้า KR150 อยู่พอดี 
ดีใจมากครับ  ที่เห็นรถ 2T สวยๆ หลายคัน โดยเฉพาะ Kawasaki KR 150SE
ถ้ามีโอกาสจะไปร่วม Meeting ด้วยครับ คงสนุกน่าดู

ผมคือใคร...?

ดีจร้า.....บ้านหลังนี้มีแต่รั่วนะจ๊ะ

ESSO2012

สวัสดีครับผม ยินดีที่ได้รู้จักครับ ???
เอส 7 MOTO RACING TEAM