Main Menu

ดีคับ เด็กระยองขอร่วมด้วยช่วยกันรั่ว

เริ่มโดย dam_pee, มกราคม 07, 2011, 09:36:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dam_pee

ชื่อดำคับ ขี่ Nsr rw กับดรีมสีฟ้า อยู่อ.เมืองระยอง หาเพื่อนขี่ตาม ขี่คนเดียวเหงาจัง

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยินดีที่ได้รู้จักครับ บ้านหลังนี้มีแต่เพื่อนๆ

อ้างจาก: Chalalai เมื่อ มกราคม 07, 2011, 09:58:22 หลังเที่ยง
หวัดดีด้วยคนค่า :( :( :o :o
คิดฮอดเด้อ โทรหาด้วยนะจ๊ะ จุ๊ฟๆ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

ผมคือใคร...?

อ้างจาก: Chalalai เมื่อ มกราคม 07, 2011, 09:58:22 หลังเที่ยง
หวัดดีด้วยคนค่า :( :( :o :o

ลืม ผมหรือยังครับแฟน เมื่อก่อนเคยฟังกันแน่น แฟนจ๋าแฟน ลืมผมหรือยัง

ESSO2012

เอส 7 MOTO RACING TEAM