Main Menu

มีใครอยู่ ลำปางบ้างครับ

เริ่มโดย G-Gamez ณ โซนรั่ว, ธันวาคม 02, 2010, 10:48:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

G-Gamez ณ โซนรั่ว

มีใครอยู่ลำปางบ้างคับ  ยิ่งอ.แม่เมาะ  ดีเลยจะได้มีเวลาเจอกันคับ

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

เกมส์เป็นคนลำปางเหรอ สาวลำปางใจร้ายขนาด ตามน้ำ ใบบัวบก

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

อ้างจาก: braidism เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 10:52:56 หลังเที่ยง
เกมส์เป็นคนลำปางเหรอ สาวลำปางใจร้ายขนาด ตามน้ำ ใบบัวบก

ท่านไปโดนสาวลำปาง หักอกมาเหรอ  ผัดกระเพาะกุ้งไข่ดาว

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

อ้างจาก: G-gamez เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 10:56:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 10:52:56 หลังเที่ยง

ท่านไปโดนสาวลำปาง หักอกมาเหรอ  ผัดกระเพาะกุ้งไข่ดาว

บ่ช่ายคนเดียวด้วย ตามน้ำ ปลาเก๋าราดพริก

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

อ้างจาก: braidism เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 11:06:39 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G-gamez เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 10:56:32 หลังเที่ยง

บ่ช่ายคนเดียวด้วย ตามน้ำ ปลาเก๋าราดพริก

แสดงว่าชอบสาวเหนือ  ขาวอะจิ  ตามนั้น  ข้าวผัดปลาเค็ม

อ้างจาก: G-gamez เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 11:53:56 หลังเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 11:06:39 หลังเที่ยง

แสดงว่าชอบสาวเหนือ  ขาวอะจิ  ตามนั้น  ข้าวผัดปลาเค็ม

ไม่ขาวหรอก แต่น่ารัก ตามน้ำ กุ้งผัดสตอ

วรพลKR

อยู่ตากคับ ปีใหม่ไปเที่ยวด้วยกันไหมคับ
ไม่แรง แซงทางโค้ง 0873148769 อาร์ตคับ   จ.ตาก  รับสั่งคาบู2tทุกรุ่น

อ้างจาก: วรพลKR เมื่อ ธันวาคม 03, 2010, 09:31:32 ก่อนเที่ยง
อยู่ตากคับ ปีใหม่ไปเที่ยวด้วยกันไหมคับ

โฮวๆๆ เคยมีแฟนอยู่ที่ตาก โดนสาวตากหักอกมา  แง้ๆๆๆ

werapong

บ้านอยู่ลำปางคับแต่มาเรียนที่กรุงเทพคับ

dj_jerd

ผมก็อยู่ลำปางหนา อยู่บ้านหนอง ต.น้ำโจ้ อ.แม่ทะครับ รายงานตัวช้าหน่อย แต่ก็อยู่ที่นี่นานพอสมควร ??? ??? ???

remixsong

อยู่ลำปางเหมือนกันครับ แถวๆหน้ามด

123456

เคยผ่านลำปางครับ

อ้างจาก: werapong เมื่อ ธันวาคม 17, 2010, 10:39:44 หลังเที่ยง
บ้านอยู่ลำปางคับแต่มาเรียนที่กรุงเทพคับ

อยู่แถวไหนครับ ผมก้อมาทำงานอยุ่ที่ กทม เหมือนกัน

123456

คุณเกมส์อยู่ลำปาง ผมอยู่พะเยา เคยเป็นทหารอยู่ ร17พัน2 และค่ายประตูผาครับ

moja

ผมอยู่ลำปางครับ แต่ปกติไม่ได้ขี่มอไซค์ ขับแต่รถ

กำลังคิดจะเอาไปให้ลุงปู ทำอยู่ เก็บตังค์อยู่ครับ

อ่อ ใช้ TZM ครับ ..... แต่แฟนไม่ชอบให้ขี่ เลยต้องขี่ตอนแฟนเผลอ

อ้างจาก: 123456 เมื่อ มกราคม 15, 2011, 09:30:58 หลังเที่ยง
                  คุณเกมส์อยู่ลำปาง ผมอยู่พะเยา เคยเป็นทหารอยู่ ร17พัน2 และค่ายประตูผาครับ

ไม่กันพี่โย.....เดวกลับบ้านเมื่อไหร่จะแวะเที่ยว

อ้างจาก: moja เมื่อ มกราคม 19, 2011, 09:08:05 หลังเที่ยง
ผมอยู่ลำปางครับ แต่ปกติไม่ได้ขี่มอไซค์ ขับแต่รถ

กำลังคิดจะเอาไปให้ลุงปู ทำอยู่ เก็บตังค์อยู่ครับ

อ่อ ใช้ TZM ครับ ..... แต่แฟนไม่ชอบให้ขี่ เลยต้องขี่ตอนแฟนเผลอ

กำ...ซะงั้น

chutipon

ผมก็ลำปางครับ อยู่ตัวเมือง เคยใช้ Ls 125 แต่ตอนนี้ใช้ Wave 100 ครับ

AQDSoloz23

ผมก็ลำปางครับ อยู่แถวพิชัย ใช้nsr150r สีน้ำเงิน-ขาว ครับ