Main Menu

มีใครอยู่ ลำปางบ้างครับ

เริ่มโดย G-Gamez ณ โซนรั่ว, ธันวาคม 02, 2010, 10:48:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

2T_DD

ร้านอาจารย์ อะไหล่สำหรับวัยมันส์
617-0-11811-3 กรุงไทย สาขาสวรรคโลก  PIYA UDOMMONGKOL
Tel 094-6353-045

mushashi

ลำปางที่ว่าหนาวมาก ยังไม่เท่าลำพัง
2T ไกล้หนาวแล้ว เข้าสู้ ฤดูแห่งการท่องเที่ยวครับ

seacrab

แว่วๆว่าใครถามหาผม
อ้างจาก: mushashi เมื่อ ตุลาคม 17, 2011, 10:10:07 ก่อนเที่ยง
ลำปางที่ว่าหนาวมาก ยังไม่เท่าลำพัง
2T ไกล้หนาวแล้ว เข้าสู้ ฤดูแห่งการท่องเที่ยวครับ
ขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขข
แว่วๆว่าใครถามหาผม ว่างเมื่อไหร่ส่งมาเลย ทีแซดเอ็ม
คุณmushashi รบกวนช่วยตามเอกสารสำเนาบัตรเจ้าของเอ็นฯให้หน่อยได้ไหมครับ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่PMบอกที พอดีอยากทำเรื่องโอนนะครับ รบกวนหน่อย
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

bassab

ผมคนลำปาง มาเฮียนหนังสือรวดยะก๋านเจียงใหม่ได้ 10 ปีละครับ ตอนนี้กะลังปั้น victor เขียวท้ายแบน 1 เขียวตูดเป็ด 1  :(จอดไว้ค่อยๆเอาอะไหล่มาเติมที่บ้านลำปางครับบ้านหนองช้าง แถวๆบ่อแฮ้ว ท่าขัว ป่าเหียง

ท้ายแบนนี่เน่าหน่อยหลวงพี่ญาติเมียยกให้ คงทำอีกนาน แต่ตูดเป็ดพ่อขี่ไปทำงานที่ สพฐ.ลำปางเขต1 ใกล้ๆศูนย์มะเร็ง เห็นลุงตัวล่ำๆ ป๊อกๆ ขี่victorเขียวล้อทอง ท่อผ่า ก่อบ่ดีไล่ตีเน้อคับ พ่อผมเอง 555 ตอนนี้อยู่ในช่วงทำทะเบียนอีเป็ด ถ้าทำเสร็จน่าจสิ้นเดือนคงเอามาขี่ที่เจียงใหม่ละ แล้วก่อจะเห็นลุงตัวล่ำๆ ป๊อกๆขี่อีเขียวตูดแบนแทน  >:( เป็นอะไรไม่รู้บ้านผมฝังใจกับvictorขนาด เพราะเมื่อก่อนก็ขับท้ายแบนสีดำรุ่นโลโก้ชมพูตั้งกะเรียนเขลางค์(หัดขี่รถคลัชจริงๆจังๆก็คันนี้แหละ จอดยังใช้ปลายเท้าเขย่งเอาอยู่เลย ;)) จนเรียนเกือบจบอาชีวะก็ขายไปขี่โซนิครุ่นแรกแทนเพราะพ่อกลัวเอาไปแหบจนตายก่อนจบปวช. บ่าเด่วนี้ทำงานมีตังเป็นของตัวเองละจัดหนักเลยพี่น้องก่าอีเป็ดเสียตังค์เฉพาะค่าทำไปจะหมื่นแล้ว(เมียด่าเช้าด่าเย็น)

ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่น้องจาวลำปางละก่อเจียงใหม่โตยเน้อคับ เผื่อเจอกลางทางช่วงลำปางเชียงใหม่ หรืเจอผมแถวๆเจ็ดยอดเจียงใหม่ก่อทักกันได้เน้อ ???

ไปให้สุดแผ่นดิน......... อิสระ เสรี ไม่มีแฟริ่ง
bassab techno7yod

Bazooka

..ป๋มลูกครึ่งครับ..เกิดลำปางแต่มาผมเปลี่ยนสีที่เชียงใหม่..รายงานตัวด้วยคน.. :(  :(

lichen

ผ๋ม คนเชียงใหม่ .. ไม่หนา นะครับ .... ฮิฮิอิ ... ;) ;) ;)

ยินดี ครับ ... ??? ??? ???

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Kittipong.S

ผมอยู่หน้าแบงค์ชาติ  ทำงานเชียงใหม่  กลับมาอาทิตย์ล่ะครั้ง เช้าจันทร์กลับเชียงใหม่ เย็นเสาร์กลับลำปาง

mushashi

อ้างจาก: seacrab เมื่อ ตุลาคม 23, 2011, 12:15:55 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: mushashi เมื่อ ตุลาคม 17, 2011, 10:10:07 ก่อนเที่ยง
ขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขข
แว่วๆว่าใครถามหาผม ว่างเมื่อไหร่ส่งมาเลย ทีแซดเอ็ม
คุณmushashi รบกวนช่วยตามเอกสารสำเนาบัตรเจ้าของเอ็นฯให้หน่อยได้ไหมครับ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่PMบอกที พอดีอยากทำเรื่องโอนนะครับ รบกวนหน่อย
gvHo8y
อ้างจาก: seacrab เมื่อ ตุลาคม 23, 2011, 12:15:55 ก่อนเที่ยง
เอ็น คันสีดำ ที่ท่านมารับไปหรอครับ

Be

ผมบีครับอยู่สบตุ๋ย ผดุงวิทย์ครับ ขับแอลเหลืองเดิมๆ เจอทักได้นะครับไม่กัดหรอก

Kittipong.S

ได้เลยว่าง  ๆ เจอกัน tzr สีดำ ป้ายเชียงใหม่ ชื่อกิต ครับ

Kamonwanshop

ปอคะ กำลังไปเป็นลูกสะใภ้คนลำปางคะ
ต้อนรับด้วยนะคะ

phanuwat

มาพะเยาเจอทักเลย  ยินดี  เจ ครับ

เอาไว้ฝากรู้ปอัพโหลด http://image.ohozaa.com/main/ 
เช็คสินค้าที่ส่งทางไปรษญณีย์  http://track.thailandpost.co.th/track/Default.aspx

mushashi

ป่อแม่ปี่น้องจาว  2t ลำปางหยังมาเงียบเหงาแต้มิตติ้งกันสักน้อยบ๋อครับ

MtsCmMtxLp

อ้างจาก: bassab เมื่อ ตุลาคม 26, 2011, 11:46:29 ก่อนเที่ยง
ผมคนลำปาง มาเฮียนหนังสือรวดยะก๋านเจียงใหม่ได้ 10 ปีละครับ ตอนนี้กะลังปั้น victor เขียวท้ายแบน 1 เขียวตูดเป็ด 1  :(จอดไว้ค่อยๆเอาอะไหล่มาเติมที่บ้านลำปางครับบ้านหนองช้าง แถวๆบ่อแฮ้ว ท่าขัว ป่าเหียง

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ ตุลาคม 28, 2011, 05:10:22 ก่อนเที่ยง
..ป๋มลูกครึ่งครับ..เกิดลำปางแต่มาผมเปลี่ยนสีที่เชียงใหม่..รายงานตัวด้วยคน.. :(  :(

อ้าว เหมือนกันเลยเพ่ ผมก็ไปอยู่เชียงใหม่ได้สิบกว่าปีแล้วมาทำงานกรุงเทพอีกหลายปี ฮาฮา
วันใหนเป็นคนดีก็ขี่ฮอนด้า วันไหนเป็นคนบ้าก็ขี่ซู(ซูกิ)

super Tiger

วันนี้รู้สึกที่แม่เมาะจะคึกคักนะครับ ไม่ลองไปเทียวดูครับ

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

khor-monster

bankmocyc

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ
ผมก็ลำปางเหมือนกันครับ อยู่อำเภอแม่ทะครับ
ใครอยู่ใกลเคียงมาเที่ยวได้นะครับ
ที่อยู่ส่งของ
นนทธรรม คำภา การไฟฟ้านครหลวง1006/1-7 ซอยประชาชื่น31 แขวงบางซื่อ เขตบางซื่อ กทม.10800
โทร.0877251032 เลขบัญชีโอนเงิน ธ.ทหารไทย เลขบัญชี 328-2-59120-9 นนทธรรม คำภา โทร 087-7251032 แบงค์ครับ

khor-monster

black850

ผมคนทุกที่ครับ แต่ตอนนี้อยู่แม่สอดตาก อิอิ ขอแจมด้วยคน
เลขที่บัญชี 3280773932 อภิชาติ สุระเดช ธ.กรุงเทพ สาขาแม่สอด

รบกวนติดต่อ ก่อน 22.00 น.ครับ ขอเวลาเป็นส่วนตัวบ้างคร๊าบบบ

โทร 082-162-3630 แบล็ค

mushashi

อ้างจาก: bankmocyc เมื่อ มีนาคม 03, 2012, 11:25:59 ก่อนเที่ยง
ผมก็ลำปางเหมือนกันครับ อยู่อำเภอแม่ทะครับ
ใครอยู่ใกลเคียงมาเที่ยวได้นะครับ

อ้างจาก: bankmocyc เมื่อ มีนาคม 03, 2012, 11:25:59 ก่อนเที่ยง

แม่ทะส่วนหนัยคับ แม่ทะวังเงินเน้อ