Main Menu

มีใครอยู่ ลำปางบ้างครับ

เริ่มโดย G-Gamez ณ โซนรั่ว, ธันวาคม 02, 2010, 10:48:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

G-Gamez ณ โซนรั่ว

ว้าวววว...วันนี้สมาชิกเต็มเบยย
อ้างจาก: krai2509 เมื่อ สิงหาคม 27, 2013, 09:59:26 หลังเที่ยง
มาเพิ่มอีกหนึ่งแล้วครับสบายดีนะครับท่านเกมส์...

สบายดีป๋าเปนไงบ้าง   เอาไปคนละ 1 ม้าทุกคนครับ

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

krai2509

วันนี้ไปเยือนลำปางมาทั้งอบอุ่นและหนาวอ่ะครับขาไปแดดอกแต่ขากลับฝนตกอ่ะแย่เลยกั๊บ
เอารูปคนหล่อๆมาฝากด้วยครับ...อิอิ

มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

JO WANGPONG

รูปสวยจัง ไม่มีโอกาสได้ออกทริปเลยช่วงนี้ งานเยอะมว๊ากกก +1 เปนแรงใจ สำหรับผู้เยี่ยมชม

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

Arm TZ

mai1111

dj_jerd

ปีใหม่เมือง จะได้กลับไปแอ่วบ้านที่แม่ทะ ละครับท่านเกมส์ ??? ???

bankmocyc

เข้ามาทักทายครับ ลำปางเหมือนกันแต่ไม่เคยไปรวมกลุ่มเลย สวัสดีทุกท่านครับ
ที่อยู่ส่งของ
นนทธรรม คำภา การไฟฟ้านครหลวง1006/1-7 ซอยประชาชื่น31 แขวงบางซื่อ เขตบางซื่อ กทม.10800
โทร.0877251032 เลขบัญชีโอนเงิน ธ.ทหารไทย เลขบัญชี 328-2-59120-9 นนทธรรม คำภา โทร 087-7251032 แบงค์ครับ

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ มีนาคม 08, 2014, 03:42:24 หลังเที่ยง
ปีใหม่เมือง จะได้กลับไปแอ่วบ้านที่แม่ทะ ละครับท่านเกมส์ ??? ???

งั้นเดวนัดเจอกันเน้อ จารย์ อยากเจอตัวจริงสักที

อ้างจาก: bankmocyc เมื่อ มีนาคม 08, 2014, 09:30:38 หลังเที่ยง
เข้ามาทักทายครับ ลำปางเหมือนกันแต่ไม่เคยไปรวมกลุ่มเลย สวัสดีทุกท่านครับ

ยินดีครับบบ

youdeknannsr

ถ้า มาน่าน ยินดีต้อนรับนะคับ สำหรับภาคเหนือ อิอิ       เผื่อพวกพี่ๆได้มาเที่ยวน่านกัน คับ ผม ยู คับ คน น่าน

อ้างจาก: youdeknannsr เมื่อ มีนาคม 10, 2014, 02:13:00 หลังเที่ยง
ถ้า มาน่าน ยินดีต้อนรับนะคับ สำหรับภาคเหนือ อิอิ       เผื่อพวกพี่ๆได้มาเที่ยวน่านกัน คับ ผม ยู คับ คน น่าน

รับแซ่บครับบบ

neungkung

สวัสดีครับ จ่าหนึ่งครับ อยู่บ้านฟ่อนลำปางครับ ยินดีที่ได้รู้จัก