Main Menu

เด็กใหม่ค่ะ ^^

เริ่มโดย Fahh_vip, ตุลาคม 28, 2010, 08:42:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ไปรท์ ลูกบอส

อ้างจาก: jew figo เมื่อ ตุลาคม 28, 2010, 10:43:38 หลังเที่ยง
ผมจิ๋วครับ อายุ 22 ปีบริบูรณ์ ครับ สถานะ โสด อยู่คนเดียวครับ

บ้านอยู่พิมาย ตอนนี้บ้านผมน้ำท่วม บ้านน้องน้ำท่วมไหม ถ้าไม่ท่วม

ผมอยากจะไปขออาศัยด้วยได้มั้ยครับ อิอิอิ ตามนั้น ที่รัก (ไม่โสดทำไม่ได้)

อ้าวเพื่อนจิ๋ว รุ่นเดียวกันนี้หว่าเรา เพิ่งรู้

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

กระทู้แนะนำตัวที่ร้อนแรง วันเดียว สามหน้าแระ ยินดีที่ได้รู้จักครับ 

ตามน้ำ ชาเขียว อิอิ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

Gate ลัลล้า

กลับดึกไปหน่อย มาไม่ทันเหมือนกันแย่จัง  วัยรุ๋น โสดครับ 55+ ตามนํ้า

Fahh_vip

อ้างจาก: Admin ห้าวเป้ง เมื่อ ตุลาคม 29, 2010, 12:45:15 ก่อนเที่ยง
พวกหัวงูทำน้องเค้าไปนอนซะและ

ผมจะไปแแถวนั้นพอดีเลยดูในแผนที่แล้วซอยเพียบเลย

กลัวหลงอะ พอจะนำทางให้ได้ป่ะครับ

นำทางไปไหนค่ะ  :o

not

อ้างจาก: jew figo เมื่อ ตุลาคม 28, 2010, 11:57:05 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ ตุลาคม 28, 2010, 11:54:46 หลังเที่ยง
งั้น คงมีแต่วัยรุ่นสินะค่ะ  :(

:D

ตามนั้น จ๊ะ พี่ก็ 22 เอง ส่วนลุงนนท์ NeonoN เป็นรุ่นพี่ผม 2 ปี ตามนั้น ที่รัก

ปล ดึกแล้วยังไม่นอนหรือจ๊ะน้องฟ้า กินข้าวยังครับ เดี๋ยวพี่พาไปเลี้ยง อิอิ

ลุงนี่สุดยอด ลุง 22 ผมก็ 20 อ่ะ เอาจิ เหอๆ

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ ตุลาคม 29, 2010, 06:35:13 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Admin ห้าวเป้ง เมื่อ ตุลาคม 29, 2010, 12:45:15 ก่อนเที่ยง
พวกหัวงูทำน้องเค้าไปนอนซะและ

ผมจะไปแแถวนั้นพอดีเลยดูในแผนที่แล้วซอยเพียบเลย

กลัวหลงอะ พอจะนำทางให้ได้ป่ะครับ

นำทางไปไหนค่ะ  :o

ตื่นเช้าจังคุณน้อง มิไปเรียนรึ
อากาศเช้านี้ปากน้ำเรื่องหนาวๆละ
ที่นู้นหนาวยัง เด๋วจะไปนั่งข้างๆ 555+
เอาอีกละตรู

ตามน้ำ KY

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

NeonoN

ตื่นหรือยังครับ นอนหลับพี่ฝันถึงฟ้า ตลอดเลยง่ะ คิดฮอด  ???
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

bas7026

มะคืนฝันถึงพี่ฟ้าด้วยอะ อิอิ

ตามน้ำ เเอดเฟสบุ๊คมาด้ายนนะค่ะ
084-102-6501.  บาสครับ

ช่างกิ๊ก

ถึงว่า ทำไมกระทู้นี้ ขึ้นหน้าไวมาก
ที่แท้ก็มีแต่ ...
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

bas7026

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ ตุลาคม 29, 2010, 08:04:54 ก่อนเที่ยง
ถึงว่า ทำไมกระทู้นี้ ขึ้นหน้าไวมาก
มีเเต่วัยรุ่นกะหลนานๆ ใช่ไหม ลุงกิ๊ก 

ตามนั้น  อย่าลืมเเอดเฟสบุ๊คนะพี่ฟ้า

เขาไม่หล่อ เเต่จน

เวร ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สองzx korat

อ้างจาก: bas7026 เมื่อ ตุลาคม 29, 2010, 08:18:14 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ ตุลาคม 29, 2010, 08:04:54 ก่อนเที่ยง
มีเเต่วัยรุ่นกะหลนานๆ ใช่ไหม ลุงกิ๊ก 

ตามนั้น  อย่าลืมเเอดเฟสบุ๊คนะพี่ฟ้า

บาสมีเฟชด้วยเหรอ ขอมั่งดิ จะแอดเพื่อนบาสอ่ะ อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

only_lek

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ ตุลาคม 29, 2010, 08:21:00 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: bas7026 เมื่อ ตุลาคม 29, 2010, 08:18:14 ก่อนเที่ยง

บาสมีเฟชด้วยเหรอ ขอมั่งดิ จะแอดเพื่อนบาสอ่ะ อิอิอิ

แม้ สอง ของเฟสบุ๊คบาสแต่จะแอดเพื่อนบาส ถ้าผมเป็นบาส โดดน้ำตายดีกว่า

ตามนั้น เซ็งเป็ด บาส

สองzx korat

อ้างจาก: only_lek เมื่อ ตุลาคม 29, 2010, 08:25:10 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ ตุลาคม 29, 2010, 08:21:00 ก่อนเที่ยง

แม้ สอง ของเฟสบุ๊คบาสแต่จะแอดเพื่อนบาส ถ้าผมเป็นบาส โดดน้ำตายดีกว่า

แบบว่า ชอบนักฉึกฉาอ่ะพี่เล็ก อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

bas7026

อ้างจาก: only_lek เมื่อ ตุลาคม 29, 2010, 08:25:10 ก่อนเที่ยง

อ้าว ๆ เวร ๆ

ใครเค้าจะมาโดดน้ำ ตายอะเธอว์ เขาไม่คิดสั่นหลอก

ตามนั้น ที่รัก

not

อยากแอดมั่ง แต่อย่าเลย
ปิดบัญชีไปละ ปาปารัสซี่เยอะ
เหอๆ

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

only_lek

อ้างจาก: bas7026 เมื่อ ตุลาคม 29, 2010, 08:27:51 ก่อนเที่ยง

อ้าว ๆ เวร ๆ

ใครเค้าจะมาโดดน้ำ ตายอะเธอว์ เขาไม่คิดสั่นหลอก

ตามนั้น ที่รัก

ตามนั้น

ฮิตหมวก ก้อใส่หมวก

2 สโป๊ก

เพิ่งเข้ามาเเอบมาอยู่นี่กันไม่บอกมั่งเยย
โสดครับ 
ขอเบอร์บัญชีด้วยครับ

เด็กชาย_โหน่ง_

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

<< ZenSoNic >>

ประเภท กู้ตังแฟนมาซ่อมรถเหมือนเรานะเองง

คนโคราชเช่นกันครับ ยินดีที่ไม่รู้จัก

ว่างๆแวะไปที่ช๊อปนะครับบ   มิตรภาพเชียงกง ตรงข้ามเซฟวัน ครับบ

ช่างกิ๊ก

กระทู้ฮอต แห่งปี..

ถ้ากันสะบัดรั่วหาช่างกิ๊กนะจ๊ะ..
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

killerboot

:-[ นั่นน่ะสิ ใครในนี้ให้กล่องปลอมตัวมาปล่าวเนี่ย ออกมา ชี้แจงด่วน 5555+   :( แต่ก็ดีน๊ะ ทำให้บอร์ดเรา คึกคัก ขึ้นเยอะเลย  >:( >:( จริงไหมตะเอง  ;)