Main Menu

เด็กใหม่ค่ะ ^^

เริ่มโดย Fahh_vip, ตุลาคม 28, 2010, 08:42:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Fahh_vip

สวัสดี แล้วก็ฝากตัวด้วยนะค่ะ

ชื่อฟ้า ค่ะ

อยู่โคราช อ.เมือง ค่าย สธพ.

ที่มาเล่นเว็บนี้ ตัวเองไม่มีรถค่ะ แต่แฟนมี Dash(รุ่นแรก 6เกียร์) คันนึง ปัญหาเยอะพอสมควร(เรื่องตัง อิอิ) :(

ก็เลย เห็นเขาเล่นเว็บ 2TThailand อ่ะค่ะ แต่ช่วงนี้เขาไม่ได้เล่น

เลยมาเล่นเอง เผื่อถามอะไรๆให้เขาด้วย แล้วเราจะได้รู้ด้วย

เพราะหลายครั้งมันตังเรา 5555+

ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะค่ะ  ???

๑๒๓๔

chalala

กระทู้ร้อนแรง...ฟันธง >:( >:(

ร้าน คิดดีมีปัญญา by Chalala
จริงใจ ทั่งรถ ทั่งคน (อดีตเซอร์ขี้เมา555) วันวานยังหวานอยู่

NeonoN

สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รุ้จักครับ ชื่อนนท์ครับ โสดครับ ตามนั้น
มีไรถามได้ครับ จริงใจ อิอิ  8)
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

t-vios

เอาล่ะสิ
แฟนแอบเข้ามาเล่นด้วย งานเข้าแน่
dash เอ๋ย

not

เจิมด้วยครับ กระทู้แรง เด๋วตกข่าว

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

namamulet

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ ตุลาคม 28, 2010, 08:42:07 หลังเที่ยง

ชื่อฟ้า ค่ะ

ที่มาเล่นเว็บนี้ ตัวเองไม่มีรถค่ะ แต่แฟนมี Dash(รุ่นแรก 6เกียร์) คันนึง ปัญหาเยอะพอสมควร(เรื่องตัง อิอิ) :(

ก็เลย เห็นเขาเล่นเว็บ 2TThailand อ่ะค่ะ แต่ช่วงนี้เขาไม่ได้เล่น

เลยมาเล่นเอง เผื่อถามอะไรๆให้เขาด้วย แล้วเราจะได้รู้ด้วย

ยินดีต้อนรับครับ

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

จะให้ดี...ต้องมามิตติ้งครับ..งุงิงุงิ

Mtz

ยินดีต้อนรับครับบบบบ แฟนมีแด๊ส ยุให้แฟนถอย CBR เลย กะลังมาแรง

ปุ๊_ทาลิ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม

กำเข้ามาดูเพราะคำ่ว่าด่ะนี่หล่ะ ผิดหวังอย่างแรงมีเจ้าของซะแล้วซิกๆT_T :P
ล้อเล่นอ่ะนะยินดีต้อนรับครับ ชื่อปุ้ยครับบ้านติดกันมีอะไรสอบถามสายตรงได้24ชมครับเบอร์0833733xxx อิอิ 8) ปล.แต่ถ้าผู้ชายไม่ต้องโทรนะผมหลับละ55

270กม./12.77ลิตร

killerboot

:( งานนี้ไม่พลาด เดี๋ยวตกข่าว 555+  >:( >:( ยินดีต้อนรับครับ คุณ ฟ้า  :(

สองzx korat

อ้างจาก: Fahh_vip เมื่อ ตุลาคม 28, 2010, 08:42:07 หลังเที่ยง

ชื่อฟ้า ค่ะ

จัดไปน้อง บ้านพี่อยุหนองพลวงมะนาว มีไรปรึกษาได้ตามนั้น โคราชก็มีกลุ่มนะเข้าไปดูเองนะ

http://www.2wheelkoratclub.com/
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

bas7026

ยินดีตอนรับค่ะ เดี่ยนก็สมาชิกใหม่ เหมื่อนกัน ค่ะ
084-102-6501.  บาสครับ

สองzx korat

อ้างจาก: bas7026 เมื่อ ตุลาคม 28, 2010, 09:14:28 หลังเที่ยง
ยินดีตอนรับค่ะ เดี่ยนก็สมาชิกใหม่ เหมื่อนกัน ค่ะ
หรา คุงน้อง เนียนนะเราอ่ะ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

Mtz

อ้างจาก: bas7026 เมื่อ ตุลาคม 28, 2010, 09:14:28 หลังเที่ยง
..............คนนี้ต้องจัดหนัก  KY  เจล เท่านั้น กำ

killerboot

:-[ กระทู้ล่อเป้า นานๆ จะมี สาวๆ เข้ามา ไม่เกินคืนนี้ ปาไป 5 หน้าแน่ ๆ 555+  จริงไหม เธอว์ >:( >:( >:(

bas7026

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ ตุลาคม 28, 2010, 09:18:12 หลังเที่ยง
  ..............คนนี้ต้องจัดหนัก  KY  เจล เท่านั้น กำ
น้ำลายพอเธอว์ เปลื้องเงินเอามาทำไหม KY +5555555
084-102-6501.  บาสครับ

ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม

โอ...นานๆจะมีสาวๆหลงมาสักคน เล่นปักหมุดกระทู้ให้เลยหรือเนี่ย55

270กม./12.77ลิตร

jordan23

กระดี้ กะด๊ากันใหญ่เลยนะพวกเธอว์ 555+
รถก็เก่า.....คนก็แก่....แต่ยังมีไฟอยู่