Main Menu

สมาชกใหม่แนะนำตัวครับท่าน

เริ่มโดย virun, กันยายน 19, 2010, 11:39:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

virun

เข้ามาเมื่อ 16/9/10 นี่เองแต่ยังไม่ได้แนะนำตัวเลย....นามจริง.. วิรุญ ..ชัยภูมิบ้านเกิด แต่มาอยู่กรุงเทพโดนเติบแล้ว(ตอนนี้ย้ายมาอยู่แถวบางพลีน้อย)ไม่รู้มีเพื่อนสมาชิกอยู่แถวนี้บ้างป่าว ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ...!!

not

ยินดีได้รู้จักครับ
สมุทรปราการ เหมือนกาน....น.น.น.

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมน้องใหม่เหมือนกัน

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

ผมคือใคร...?

virun

ฮ่วย.!!!! ทำไมเป็นงั้นหล่ะท่านจิ๋ว ;) :P

virun

แต่เพลงเพราะมากเลยท่านจิ๋ว...ไม่ยักรู้ว่าท่านจิ๋วฟังแนวนี้ด้วย..ฮิ ฮิ ฮิ .!!!

อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 20, 2010, 02:41:15 ก่อนเที่ยง
ฮ่วย.!!!! ทำไมเป็นงั้นหล่ะท่านจิ๋ว ;) :P

เหอๆๆๆ คบกับผม ไม่กลัว"รั่ว"เหรอ 555+ ท่าน วิรุณ มีนามแฝงมั้ย 555+ (ชื่อเล่นอะ)

อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 20, 2010, 02:45:56 ก่อนเที่ยง
แต่เพลงเพราะมากเลยท่านจิ๋ว...ไม่ยักรู้ว่าท่านจิ๋วฟังแนวนี้ด้วย..ฮิ ฮิ ฮิ .!!!

จริงๆ แล้ว ผมชอบ คาราบาว กับ 037 ฮ่วยสู ตามนั้น 55+

เอาไป 1 เพลงบ้านผมเอง ปรีดีพนมยงค์ 2 ตามนั้น นะเธอว์

virun

ช่วงนี้รั่วไม่ได้ครับท่านสุขภาพไม่ค่อยดี(เหตุเกิดจากรั่วบ่อยๆ) อีกทั้งกล่อง(ตามที่ท่านเรียก) กำลังจะกำเนิดลูกชายต้นเดือนหน้านี้แล้ว.  ผมเองก็ชอบคาราบาวครับท่านแนวเพื่อชีวิตชอบทุกคน.... ตามนั้น :D :D

virun

อ้อลืม.. ชื่อเล่นมีครับท่านชื่อคล้ายๆท่านนั่นแหละ ท่านจิ๋ว...ส่วนผม จ่อย ครับ เนื่องจากตอนคลอดใหม่ๆตัวเล็กและผอมมากๆ..แต่ตอนนี้ไม่จ่อยแล้วครับ 72 กก.เข้าไปแล้ว...ตามั้นครับผม 8) 8)

อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 20, 2010, 03:09:30 ก่อนเที่ยง
อ้อลืม.. ชื่อเล่นมีครับท่านชื่อคล้ายๆท่านนั่นแหละ ท่านจิ๋ว...ส่วนผม จ่อย ครับ เนื่องจากตอนคลอดใหม่ๆตัวเล็กและผอมมากๆ..แต่ตอนนี้ไม่จ่อยแล้วครับ 72 กก.เข้าไปแล้ว...ตามั้นครับผม 8) 8)

เหมือนผมเลย ที่แรกไม่เท่าไหร่ ตอนนี้จะ 100 แล้ว 555+ แล้วท่านจ่อยใช้ จรวดหรือยาบอวกาศ 555+ ตามนั้น

ภาพแนะนำตัวไปถ่ายที่ไหนครับ กำลังน้ำหลากเลย

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

virun

อ้าวนึกว่าหลับไปแล้วยังอยู่เหรอครับท่าน...ตอนนี้ใช้ "ฟีโน่" คับท่านที่เข้าเป็นสมาชิกก็เพราะอยาได้เจ้า 2T ไปใช้เพราะรู้สึกเจ้า "ฟีโน่" จะรับน้ำหนักไม่ไหว ก็กำลังหา kr หรืิ ser สักคันท่านจิ๋วช่วยแนะนำหน่อยคับไม่ค่อยรู้เท่าไหร่รู้แต่ว่าชอบ kr มากๆ รบกวนคุณจิ๋วหน่อยครับอยากรู้ว่า kr - ser พวก se-sp-ssr หรือเสื้อทองท่อ pdk พวกนี้ต่างกันยังไงตัวใหนถือว่าดีสุด...งบสัก 20000 พอจะเล่นตัวใหนได้..ขอบคุณล่วงหน้าครับสำหรับคำตอบ....ตามนั้น

virun

รูปที่ถ่ายมาจากเพชรบูรณ์ครับท่านไปเที่ยวบ้านน้องสะใภ้มา
อ้างจาก: braidism เมื่อ กันยายน 20, 2010, 03:20:44 ก่อนเที่ยง
ภาพแนะนำตัวไปถ่ายที่ไหนครับ กำลังน้ำหลากเลย

อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 20, 2010, 03:31:09 ก่อนเที่ยง
อ้าวนึกว่าหลับไปแล้วยังอยู่เหรอครับท่าน...ตอนนี้ใช้ "ฟีโน่" คับท่านที่เข้าเป็นสมาชิกก็เพราะอยาได้เจ้า 2T ไปใช้เพราะรู้สึกเจ้า "ฟีโน่" จะรับน้ำหนักไม่ไหว ก็กำลังหา kr หรืิ ser สักคันท่านจิ๋วช่วยแนะนำหน่อยคับไม่ค่อยรู้เท่าไหร่รู้แต่ว่าชอบ kr มากๆ รบกวนคุณจิ๋วหน่อยครับอยากรู้ว่า kr - ser พวก se-sp-ssr หรือเสื้อทองท่อ pdk พวกนี้ต่างกันยังไงตัวใหนถือว่าดีสุด...งบสัก 20000 พอจะเล่นตัวใหนได้..ขอบคุณล่วงหน้าครับสำหรับคำตอบ....ตามนั้น

พอดีไม่ได้ชื่อจิ๋วครับ ผมชื่อ ก้อ ครับ จ่อย

ตอนนี้มีตัวเลือก แค่ KR กับ  SER ใช่ไหมครับ ไม่ชอบ ZX ใช่ไหมครับ

เรื่องเครื่องยนต์ แต่ละตัวก็คล้ายๆ กัน แต่ถ้าตัวใหญ่หน่อย จะบอกว่า ท่านั่ง

SER นั่งสบายกว่า KR ส่วนเรื่องอื่น เอาเป็นว่า รถสมบูรณ์ ดีที่สุด รุ่นไหนไม่เกี่ยงหรอกครับ

virun

ออ..คืพอดีผมกำลังพิมพ์ตอบท่านจิ๋วอยู่พอดีคุณข้อความคุณ"ก้อ"แทรกมาพอดีคัรบไม่ได้เข้าใจผิด....ตามนั้น

อยากได้แบบไหนละครับ ผมแนะนำว่า หารถที่คนรู้จักใช้ รู้สภาพ จะดีกว่า แต่ถ้าหาในเวป ก็ต้องรอจังหวะ

และต้องทำใจยอมรับกับสภาพที่ได้มา ของผมเอาจากคนรู้จักมา 15000 บาท แต่ทำไปเกินราคารถเยอะ มาก 555+

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=23447.0  ตามนั้น ลองดู

virun

เออ..ว่าแต่ท่านจิ๋วไม่นอนเหรอครับดึกแล้วนะแบบว่า(อยากรู้)เป็นห่วงสุขภาพน่ะ ... ก็มีเพื่อนๆดูให้เหมือนกันครับไม่รู้จะได้มาสภาพใหนก็อยากได้แบบจบๆหรือไม่ก็เดิมๆที่สุดเพราะไม่มีเวลาเอามาปั้นต่อเดี๋ยวโดน"กล่อง"ที่บ้านบ่นอีก...ตามนั้น ??? ???

อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 20, 2010, 04:05:53 ก่อนเที่ยง
เออ..ว่าแต่ท่านจิ๋วไม่นอนเหรอครับดึกแล้วนะแบบว่า(อยากรู้)เป็นห่วงสุขภาพน่ะ ... ก็มีเพื่อนๆดูให้เหมือนกันครับไม่รู้จะได้มาสภาพใหนก็อยากได้แบบจบๆหรือไม่ก็เดิมๆที่สุดเพราะไม่มีเวลาเอามาปั้นต่อเดี๋ยวโดน"กล่อง"ที่บ้านบ่นอีก...ตามนั้น ??? ???

เดี๋ยวจะไปนอนแล้ว 55+ ส่วนเรื่องสภาพจบหรือไม่จบ มันอยู่ที่ตัวเรา

ว่าเรายอมรับสภาพ+ความคาดหวัง ได้มากน้อยแค่ไหน ผมขอแนะนำ เหมือนผม

อย่าไปคาดหวังสูงเพราะถ้าเราได้มาไม่เป็นแบบที่คิด มันจะชีช้ำ 555+

เอามาค่อยๆปั้น ปั้นเสร็จแล้ว ก็เอาใว้ออกทริป + มิตติ้ง ไปด้วยกันกับผม ฮาดี มันด้วย

แต่ว่าไปกับผม ต้องมี 037 ด้วยนะ 555+ ตามนั้น ที่รัก

beer53915

อ้างจาก: jew figo เมื่อ กันยายน 20, 2010, 04:10:52 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 20, 2010, 04:05:53 ก่อนเที่ยง

เดี๋ยวจะไปนอนแล้ว 55+ ส่วนเรื่องสภาพจบหรือไม่จบ มันอยู่ที่ตัวเรา

ว่าเรายอมรับสภาพ+ความคาดหวัง ได้มากน้อยแค่ไหน ผมขอแนะนำ เหมือนผม

อย่าไปคาดหวังสูงเพราะถ้าเราได้มาไม่เป็นแบบที่คิด มันจะชีช้ำ 555+

เอามาค่อยๆปั้น ปั้นเสร็จแล้ว ก็เอาใว้ออกทริป + มิตติ้ง ไปด้วยกันกับผม ฮาดี มันด้วย

แต่ว่าไปกับผม ต้องมี 037 ด้วยนะ 555+ ตามนั้น ที่รัก

พูดแล้ว ว หิวว
;)