Main Menu

สมาชกใหม่แนะนำตัวครับท่าน

เริ่มโดย virun, กันยายน 19, 2010, 11:39:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

virun

by by ครับท่านจิ๋วเอาไว้เจอกันใหม่โอกาสหน้า เดี๋ยวจะเข้ามาดูอีกนะ ถ้ามีโอกาสได้ออกทริปด้วยกันจะจัด 037 ให้หนำใจไปเลย.(ว่าแต่ไอ้ 037 ของพี่มันคืออีหยัง.ฮิ ฮิ ฮิ...!!! ตามนั้น ??? ???

ผมคือใคร...?

อ้างจาก: จุ๊บุ จุ๊บุ เมื่อ กันยายน 20, 2010, 04:17:03 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jew figo เมื่อ กันยายน 20, 2010, 04:10:52 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 20, 2010, 04:05:53 ก่อนเที่ยง
เออ..ว่าแต่ท่านจิ๋วไม่นอนเหรอครับดึกแล้วนะแบบว่า(อยากรู้)เป็นห่วงสุขภาพน่ะ ... ก็มีเพื่อนๆดูให้เหมือนกันครับไม่รู้จะได้มาสภาพใหนก็อยากได้แบบจบๆหรือไม่ก็เดิมๆที่สุดเพราะไม่มีเวลาเอามาปั้นต่อเดี๋ยวโดน"กล่อง"ที่บ้านบ่นอีก...ตามนั้น ??? ???

เดี๋ยวจะไปนอนแล้ว 55+ ส่วนเรื่องสภาพจบหรือไม่จบ มันอยู่ที่ตัวเรา

ว่าเรายอมรับสภาพ+ความคาดหวัง ได้มากน้อยแค่ไหน ผมขอแนะนำ เหมือนผม

อย่าไปคาดหวังสูงเพราะถ้าเราได้มาไม่เป็นแบบที่คิด มันจะชีช้ำ 555+

เอามาค่อยๆปั้น ปั้นเสร็จแล้ว ก็เอาใว้ออกทริป + มิตติ้ง ไปด้วยกันกับผม ฮาดี มันด้วย

แต่ว่าไปกับผม ต้องมี 037 ด้วยนะ 555+ ตามนั้น ที่รัก

พูดแล้ว ว หิวว
;)

เหมือนกันเลย ลุง 555+

อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 20, 2010, 04:18:38 ก่อนเที่ยง
by by ครับท่านจิ๋วเอาไว้เจอกันใหม่โอกาสหน้า เดี๋ยวจะเข้ามาดูอีกนะ ถ้ามีโอกาสได้ออกทริปด้วยกันจะจัด 037 ให้หนำใจไปเลย.(ว่าแต่ไอ้ 037 ของพี่มันคืออีหยัง.ฮิ ฮิ ฮิ...!!! ตามนั้น ??? ???

ไม่รู้จริงๆเหรอ 555+ ก็เบียร์ลีโอไง กลับหัวอะ ตามนั้น ลุง

จบข่าว

เคยคำนวนกันไหมว่าชีวิตนี้ล่อ 037 มาแล้วกี่ขวด

virun

เรียกลุงเลยเหรอผมพึ่ง 3 เอง (3 รอบนะ)..อิ อิ  มีศัพท์อะไรแปลกๆก็บอกกันบ้างนะท่านพึ่งเข้ามาใหม่ไม่ค่อยรู้เรื่อง....ตามนั้นครับ

อ้างจาก: vitaya969 เมื่อ กันยายน 20, 2010, 04:43:14 ก่อนเที่ยง
เคยคำนวนกันไหมว่าชีวิตนี้ล่อ 037 มาแล้วกี่ขวด

อย่าให้คิดเลย 555+ ใครคิดได้บ้างเนี่ย 55+ แค่เดือนเดียวก็คิดไม่ออกแล้ว ไม่ต้องทั้งชีวิตหรอก ตามนั้น ลุง

virun

หวัดดีครับท่านจิ๋วตื่นแล้วเหรอส่วนผมพึ่งมาเข้างานครับแบบว่าใช้คอมบริษัทน่ะ...ตามนั้น ??? ???

อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 20, 2010, 08:30:59 หลังเที่ยง
หวัดดีครับท่านจิ๋วตื่นแล้วเหรอส่วนผมพึ่งมาเข้างานครับแบบว่าใช้คอมบริษัทน่ะ...ตามนั้น ??? ???

ตื่นตั้งแต่ 9 โมงแล้วลุง 555+ เพิ่งเลิกงาน 2 ทุ่ม ตอนออน 4 โมง แวบมา 555+ไปละ.........ฟิ้ว

virun

ฮ่วย...ไปเร็ว..มาใวจริงๆเยลนะท่านเนี้ย...สงสัยจะแอบแแว๊บๆหนี"กล่อง"บ่อยๆ จิงป่ะ...ตามนั้น ??? ???

virun

เอ๋..ท่านจิ๋วไปเลาะอยู่แถวใหนน้อไม่เห็นเข้ามาคุยด้วยเลย..ไปทำงานดีกว่า.(แอบ&อู้) มานานแล้ว.........ฟิ้ว เดี๋ยวจะแอบหลบงานมาออนใหม่........ตามนั้น ??? ???

หุหุหุ............ไปคุยบอร์ดอื่นบ้างก็ได้ครับ  >:(........ตามมานะ ไปละ............. :o

only_lek

คนนี้นี่เองที่ตาจิ๋วพาไปกระทู้สิงห์บุรีเมือ่คืน

อ้างจาก: only_lek เมื่อ กันยายน 21, 2010, 09:26:50 ก่อนเที่ยง
คนนี้นี่เองที่ตาจิ๋วพาไปกระทู้สิงห์บุรีเมือ่คืน

เค้าตามผมไปรั่วลุง 555+ ไม่มีที่ลง ลงกระทู้ลุงซะเลย 555+ ตามนั้น ลุง